Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Bibie, ondoa kichwa ulichochimbia ardhini. Escrow ni kwamba hizo hela zilikuwa na ubishi. TANESCO ni kampuni ya umma na badala ya kuilipa IPTL moja kwa moja hizo hela ziliwekwa escrow mpaka ugomvi uliokuwepo baina ya IPTL na Tanesco kuhusu capacity charge utakapotanzuliwa mahakamani. Kwa hiyo in essence ni pesa za umma. Kiwete kasema uwongo kwa sababu yeye na familia yake wamefaidika kwa kuwa wabia 50% wa kampuni ya Singa Singa.
Watanzania wameamka.

Pesa za umma zinakaa escrow? na ile hukumu ya Utamwa hujaiona? kama hujaiona sema nikuwekee, nnayo. Kikwete aseme uongo utamsaidia nini?

Wacheni kuwa misukule.
 
Maazimio ya bunge ni manane yaliofikishwa kwa Rais wa Tanzania, nioneshe katika hayo maazimio manane linalosema escrow ni utapeli kama usemavyo wewe na Kikwete kalichukuwa hatua ipi katika hilo azimio lako la "utapeli".

hivi faiza fox ccm ishakuletea zile pini zakutolea funza au umeridhika tu na kanga
 
Wanaichagua kwa ujinga tu na kutojitambua.Mimi naishi na mama yangu mzazi hapa nyumbani kwangu ila ukiongea nae kuhusu siasa atakueleza ccm imemlea.sasa jiulize kama ccm imemlea hapa kwangu anafanya nn? kwa mtaji huu utagundua wazazi wetu wanaichagua ccm si kwa kuipenda ila sababu ya ujinga tu.

ooh sasa nimekupata,kumbe wewe ni hardliner,kama hadi alokuzaa unamchukia kisa siasa,hapa si unaweza kumeza watu.
watu dizain yako walipopewa madaraka ndo wakaja kuwa madkiteta na wauaji wakubwa,mfano fashist general bokasa
 
Bibie, ondoa kichwa ulichochimbia ardhini. Escrow ni kwamba hizo hela zilikuwa na ubishi. TANESCO ni kampuni ya umma na badala ya kuilipa IPTL moja kwa moja hizo hela ziliwekwa escrow mpaka ugomvi uliokuwepo baina ya IPTL na Tanesco kuhusu capacity charge utakapotanzuliwa mahakamani. Kwa hiyo in essence ni pesa za umma. Kiwete kasema uwongo kwa sababu yeye na familia yake wamefaidika kwa kuwa wabia 50% wa kampuni ya Singa Singa.
Watanzania wameamka.

Mkuu acha kupoteza muda wako na nguvu zako kulirudia hili. Wanafahamu huo ukweli hata Rais anaufahamu ila bila aibu kaamua kusema uongo mbele ya wale wanaoitwa wazee. Kule kwetu kusema uongo mbele ya wazee ni laana, ninauhakika hii laana lazima itajibu tuu kwa ule uongo wake.
 
ooh sasa nimekupata,kumbe wewe ni hardliner,kama hadi alokuzaa unamchukia kisa siasa,hapa si unaweza kumeza watu.
watu dizain yako walipopewa madaraka ndo wakaja kuwa madkiteta na wauaji wakubwa,mfano fashist general bokasa
Nishakuomba msamaha toka mchana-wewe si size yangu ndugu so sorry
 
hapa sasa watu ni kuanza kujiuliza,huyu mtu anadai eti msomi sijui ana degree mbili,kwa haraka haraka waweza sema jamaa kaelimika sana,lakini wapi bana,yuko hapa anataka watu wajadili hapa kama anavyotaka yeye,wapi bana huo ukoloni pelekea familia yako si hapa
 
Mkuu acha kupoteza muda wako na nguvu zako kulirudia hili. Wanafahamu huo ukweli hata Rais anaufahamu ila bila aibu kaamua kusema uongo mbele ya wale wanaoitwa wazee. Kule kwetu kusema uongo mbele ya wazee ni laana, ninauhakika hii laana lazima itajibu tuu kwa ule uongo wake.

ha ha ha,mkuu mwache aseme,tumeufanya huu uzi kuwa honeytrap,hardliner wote lazima mkusanyike ili msisumbue watu katika nyuzi zingine,we keep you full engaged here untill you float
 
Dr Slaa anakubali sana humu JF kuliko JK huu ndo ukweli
 
Time will tell FF
Hakuna kitu chunga ulimi wako tena uwe na akiba ya maneno mnauza nyanya mbovu sijui kama itauzika slaa kabakiza gwanda tu kachoka mpaka machoni,jk kawapeleka puta juzi katoa jotuba kali sasa babu slaa na wazembe wenzake kwa kutumia tv ya mchaga mwezao mengi eti wanahaha kuichafua mwambie mengi hizi mbinu zimekwama.
 
Mkuu acha kupoteza muda wako na nguvu zako kulirudia hili. Wanafahamu huo ukweli hata Rais anaufahamu ila bila aibu kaamua kusema uongo mbele ya wale wanaoitwa wazee. Kule kwetu kusema uongo mbele ya wazee ni laana, ninauhakika hii laana lazima itajibu tuu kwa ule uongo wake.

hawa waswahili wameshazoea kuongea uwongo.
 
Mkuu acha kupoteza muda wako na nguvu zako kulirudia hili. Wanafahamu huo ukweli hata Rais anaufahamu ila bila aibu kaamua kusema uongo mbele ya wale wanaoitwa wazee. Kule kwetu kusema uongo mbele ya wazee ni laana, ninauhakika hii laana lazima itajibu tuu kwa ule uongo wake.
Acha ujinga wako wapi Rais kazungumza uongo,hivi tukizungumzia uongo unaweza kumuondoa mzee slaa kwa uongo uliopitiliza make uongo wake hadi kanisani.
 
Mnaobwabwaja ni nyinyi na Slaa wenu, si mpaka awe na kazi ya kuweza kufanya maamuzi. Maamuzi yake ni kukopa fedha za walipa kodi zinazokwenda chadema kama ruzuku na kumjengea hawara.

Wizi, wizi, wizi. Mkiulizwa kimeibiwa nini? mko kimya. Mkiulizwa mlitaka umeme wa bure mpo kimya?

Kuna wizi zaidi ya unaofanyika chadema?

hivi kweli bado watu tunamawazo mgando hata kwenye hoja za kitaifa? Mnaingiza Tu ushabiki wa vyama?
 
Kulikoni unaanza kulia lia? Wamekubananisha sana eh!

Hasira na mikwara ya nini?

Naomba tuheshimiane. Hili jukwaa la siasa na muhimu sana kwa mustakabali wa nchi yetu. Msilete utani wa kijinga hapa.

Hapa wanapita wengi sana wa Tanzania na duniani na wanaliona, jaribuni kidogo kufikiri na si muwe wakufikirishwa wakati wote.
 
Back
Top Bottom