Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Dr.Slaa live ITV akichambua hotuba ya Kikwete

Naomba tuheshimiane. Hili jukwaa la siasa na muhimu sana kwa mustakabali wa nchi yetu. Msilete utani wa kijinga hapa.

Hapa wanapita wengi sana wa Tanzania na duniani na wanaliona, jaribuni kidogo kufikiri na si muwe wakufikirishwa wakati wote.

Ameuliza tuuu
 
Mimi haipandi lakini nnakuhakikishia hunipati, try me.

Sasa si bora utumie kiswahili ambacho unakijua vizuri kuliko ku show off wakati English haipandi.

Nakumbuka wakati Obama alipokuja Tanzania MWENYEKITI wenu wa magamba alishindwa kuongea English, akaongea English mbovu ya form two aliyefeli kama wewe...kigugumizi kiingi...huyo aliyeandika hotuba ilikuwa mbovuuu broken English changanya na kutokujua kuongea English inakuwa ni vituko....nendeni English course magamba mnatia aibu.
 
Pesa za umma zinakaa escrow? na ile hukumu ya Utamwa hujaiona? kama hujaiona sema nikuwekee, nnayo. Kikwete aseme uongo utamsaidia nini?

Wacheni kuwa misukule.
haa haa weka, ingawa ile sio hukumu. Weka tukuumbue hapa!
 
Sasa si bora utumie kiswahili ambacho unakijua vizuri kuliko ku show off wakati English haipandi.

Nakumbuka wakati Obama alipokuja Tanzania MWENYEKITI wenu wa magamba alishindwa kuongea English, akaongea English mbovu ya form two aliyefeli kama wewe...kigugumizi kiingi...huyo aliyeandika hotuba ilikuwa mbovuuu broken English changanya na kutokujua kuongea English inakuwa ni vituko....nendeni English course magamba mnatia aibu.

Hebu rudia hayo uliyoyaandika kwa Kingereza?

Hapo sasa!
 
TANGAZO.
kwa wale mnaolala sasa kesho tukutane hapa kwenye huu uzi muhimu sana.
wengine tujumuike pamoja katika mkesha hapa katika uzi huu japo salaly amekimbia najua atarudi tu kwahiyo tulizeni bolu(mh hivi ni bolu ama ball),i mean mtulize mshono cause libereke liko on full time.
katibu wa uzi
 
Kumba huwa una kiherehere, panda juu kidogo utaiona, nimeiweka zamani. Si hukumu ni sera ya chadema ile?

Kumbe hata kiswahili nacho hukijui ila umekuwa mstari wa mbele ku sahihisha watu wakifanya typing errors.... Kumbe hujui kiswahili.
 
ha ha ha myfkngwd i just cant beliave this,it is crazy.
 
Duh! juzi tu 80% bado tu hiyo time haujaisikia?

Too bad time is not on your side.

Kwa taarifa yako ni 64% ukiondoa mapingamizi mnabakiwa na ngapi? Acheni kujitekenya na kucheka wenyewe.
Plus kuiba kura...yani magamba Qushney
 
Acha ujinga wako wapi Rais kazungumza uongo,hivi tukizungumzia uongo unaweza kumuondoa mzee slaa kwa uongo uliopitiliza make uongo wake hadi kanisani.

Kasome ule uzi wa aliyosema Ludovic Utouh CAG mstaafu ndio utajua huyu jamaa yako kasema uongo mweupe hadharani bila aibu. Hayo ya Slaa unayajua wewe na hilo kanisa lako unalosali wewe.
 
Kasome ule uzi wa aliyosema Ludovic Utouh CAG mstaafu ndio utajua huyu jamaa yako kasema uongo mweupe hadharani bila aibu. Hayo ya Slaa unayajua wewe na hilo kanisa lako unalosali wewe.

Hahaha hahaha hahaha umempa za uso
 
anaongea pumba HUYU MZEE ANACHOONGEA HAKIELEWEKI..UCHUNGUZI UNAENDELEA ANACHO JADILI NINI?

bora nimuanglie marin hassan TBC 1
Hivi unajua namna ya usalama wa taifa hili unavyofanya kazi zake? Kama kwa hakika wangetimiza wajibu wao? Tusingefika hapa tulipo...
 
hapa nadhani huyu salaly sleep kala kona,sijui kwanini huyu kijana hajiamini,unapoanzisha kitu you must see it through,kukimbia maana yake ni kukwepa majukumu,a man must be ready to take responsibility for what he does,a man running from his responsibility not a realy man
 
Acha ujinga wako wapi Rais kazungumza uongo,hivi tukizungumzia uongo unaweza kumuondoa mzee slaa kwa uongo uliopitiliza make uongo wake hadi kanisani.
Naona huwezi kuandika sentenso mbili bila kumtaja Slaa. Nina hakika unapolala unapata ndoto za majinamizi na likichwa la Dr. Slaa likikukaba roho.
 
Back
Top Bottom