Dr. Slaa, hivi umezoea uongo au umejisahau!?

Dr. Slaa, hivi umezoea uongo au umejisahau!?

Shughuli ya kugegeda imefanywa sana na mapadri mpaka papa kaomba radhi, kwa kuwa wewe ni shabiki wa damu wa Dr Slaa, nadhani uko katika nafasi nzuri ya kugegedwa kwani anayo experiance ya kutosha kwa kuwa ni padri.

Kwa kuwa mnapenda mteremko kuna mtu huku atakulipa vizuri tu uachane na buku saba najua miccm yenzako yamekunyima elimu ili usijitambue nipm namba yako ya simu nikuunganishe ugegedwe ulipwe ujira wa kutosha utatue matatizo yako.
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa kafulila??

Acha upuuzi wewe umetumwa na ccm?Dr.huko sasa kabisa
 
Ishu ya waziri mkuu na ya Kafulila tofauti kabisa,waziri mkuu alikuwa anakiuka haki za binadamu kama kiongozi wa serikali na ndio maana hata mahakama iliona ana kesi ya kujibu ishu ikaja kwenye uhalali wa watu waliofungua kesi

Mimi nashangaa baadhi ya watu kujitoa akili kwa sababu tu ya siasa,hivi mleta uzi hajui kuwa Pinda alivunja haki za binadamu?
 
Hii haiondoi ukweli kwamba Slaa ameshatoka kwenye list ya wanasiasa makini.
Sikiliza tena alichoongea ndipo uje na kashfa zako hapa!

Aliyetoka ktk ulimwengu wa siasa ni yule anayekwenda kuwapigia viongozi wa dini ili wamwombee Ukawa warudi bungeni.
 
Kafulila ana kinga ya Bunge kwanini Bunge limeshindwa walau kulaani hili? Au sheria inachagua pakufanya kazi? Endeleeni na kiburi cha madaraka lakini mtashika adabu.....

.
Inaonekana mlalamikaji katika kesi ya Kafulila ni mwanasheria mkuu wa serikali kwa mgongo wa IPTL. kwani serikali na haya makampuni ya kitapeli hawatofautiki. ni genge moja la watawala waliokula yamin kujitajirisha kiharamu kwa kodi za wavuja jasho masikini wa kitanzania. ziangalie kwa karibukauli za wanaojuana kwa kilemba na kwa kusoma katikati ya mstari utagundua ni wamoja.
mfano kauli aliyowahi kuitoa rais Kikwete kuwa pesa za EPA ni pesa zilizokuwa zinaelea kwa maana kwamba hazina mwenyewe. halafu pinda aliwahi kusema kuliko aweke wazi wezi wa meremeta ni afadhali ajiu ajiuzulu. mwanasheria mkuu wa serikali kwa hizi za escrow alikuwa anajaribu kuwaaminisha watanzania kuwa hizo billlion 200 sii pesa za serikali. kwa kauli hizi utagundua kuwa mwizi mkubwa wa mali ya umma ni watawala na hasa rais na baraza lake la mawaziri hivyo tusitarajie ufumbuzi wa matatizo yetu kupitia genge hili fisadi. lazima watanzania kama tuna nia ya kutoka hapa tulipo tuubadilishe huu utawala kwa gharama yeyote ile. inshallah, tumweke Mungu mbele our freedom is coming tomorrow !!
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa kafulila??

Ni kwa nini ccm mnakuwa bogus kiasi hiki hivi hata huwezi kutofautisha kati ya kuku na bata? halafu mnasema vijana wapewe urais waongoze nchi? Vijana kama wewe ni bora tuwatupe kwenye jalala mkaozee huko maana haman faida.

Nakuuliza maswali rahisi hivi alichokisema kafulila bungeni kina madhara gani kwa raia wa Tanzania? hivi alichokisema pinda bungeni kina madhara gani kwa raia? nani kati ya hawa wawili alivunja katiba ya nchi na sheria za nchi? kwa mtindo huu ccm haina human resource ya kutegemea hata siku moja. na ndio maana hii nchi kila kukicha inadidmia badala ya kukua kwa sababu ya poor minded leaders wanaofikilia wizi wa mali ya umma na kwenda kubebmbea ulaya
 
Dr.W.Slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia MUNGU kupitia Upadri Maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa Kanjanja!

Mimi namuamini mpaka kufa kwangu.
 
Last edited by a moderator:
sisiyem mnayo kazi na inawezekana hakuna majina ya wanasiasa nchi hii yanayowakosesha raha ikiwezekana hata kulala hamuwezi kulala mkisikia Dr. W.SLAA& MBOWE. Wala hatuhitaji muwape Kongole kwa Kuwa misimbo yao hamuwezi kuisimbua . Mnakesha kwa kulipwa ujira mkia wa mbuzi alafu mnajiona wajanja kumbe hamnazo that's why mmeajiriwa kutusi Watu kwenye social network. Shame on you all.
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa kafulila??

Sina hakika ikiwa hata mtihani wa darasa la 4 ulifaulu kwa low level yako ya Ku think and this is not a problem coz ccm always think under the pocket and their brain are short like funza
 
Dr.W.Slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia MUNGU kupitia Upadri Maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa Kanjanja!

ACT na CCM na kibaraka wao ZITTO hawataweza kujiimarisha kwa MTAJI WA UDINI na UKABILA!

Nani anamuogopa huyo tapeli wa siasa!
 
sisiyem mnayo kazi na inawezekana hakuna majina ya wanasiasa nchi hii yanayowakosesha raha ikiwezekana hata kulala hamuwezi kulala mkisikia Dr. W.SLAA& MBOWE. Wala hatuhitaji muwape Kongole kwa Kuwa misimbo yao hamuwezi kuisimbua . Mnakesha kwa kulipwa ujira mkia wa mbuzi alafu mnajiona wajanja kumbe hamnazo that's why mmeajiriwa kutusi Watu kwenye social network. Shame on you all.

Wanakumbuka walivyo mnyang'anya ushindi wake wa Urais kwa kutumia tume ya uchaguzi. Aliwapiga chini lazima wamuote bila hata kuwa wamelala.

Tiba
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa kafulila??

Wewe naye jinga,walimshikia kidedea tu,walimpeleka mahakamani?
 
Dr.W.Slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia MUNGU kupitia Upadri Maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa Kanjanja!


Ndio rais wako ajaye kwani jk anaamimika?
 
Last edited by a moderator:
The problems with Tanzanians(like u) is mass ignorance plus kuwa msukule Wa ccm
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa kafulila??
Ni taahira pekee ndiyo hawezi shangaa,ni juzi tu mahakama imelitolea maelezo kama siyo hukumu swala linalofanana na hilo.Leo mtu anajitutumua kwenda mahakamani kumshitaki kafulila kwa aliyoyasema bungeni!!
 
Back
Top Bottom