Dr. Slaa, hivi umezoea uongo au umejisahau!?

Dr. Slaa, hivi umezoea uongo au umejisahau!?

Kafulila ana kinga ya Bunge kwanini Bunge limeshindwa walau kulaani hili? Au sheria inachagua pakufanya kazi? Endeleeni na kiburi cha madaraka lakini mtashika adabu.....

Lakini mkuu usisahau kuwa mweshimiwa Kafulila ameyasema hayo akiwa bungeni na pia kaendelea kuyasema akiwa nje ya bunge. Kwa hy nafikiri kinga yake inakomea ndani ya ukumbi wa bunge tu. Au hata akiwa nje ya bunge( mtaani ) bado anakuwa na hy kinga ya bunge?
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa Kafulila??

tikisa kichwa ubongo ukae sawa,kuna tofauti kati ya kauli ya pinda na ya kafulila.kauli ya pinda ilikuwa inaenda kinyume na haki za binadamu kwa mujibu wa katiba yetu.kauli ya kafulila anatimiza wajibu wake kama raia kushiriki kwenye ulinzi shirikishi(polisi jamii)wa kulinda usalama wa raia pamoja na mali zao.ingekua nchi za wenzetu kafulila angezawadiwa sehemu ya hiyo pesa iliyoibiwa.kwa kauli ya kafulila ndio lengo hasa la kanuni zinazompa kinga mbunge anapotoa hoja iliyo na manufaa kwa taifa.
 
Kwani PM sio mbunge??

ni mbunge ila haingii bungeni kama mbunge yeye ni mtendaji mkuu wa serikali ndiyo maana kila akisimama yeye ni kujibu kwa niaba ya serrikali.je umewahi msikia akieleza kero za jimboni kwake?
 
dr.w.slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia mungu kupitia upadri maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa kanjanja!
kukiuka kiapo ni laana
 
Dr.W.Slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia MUNGU kupitia Upadri Maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa Kanjanja!

Uliamka saa 11 alfajiri kula daku? Naona swaumu imekupiga mapema sana leo sheikh!
 
Bado ni mbunge na anayo nafasi ya kuongea kama mbunge anayewakilisha watu wake wa Katavi.

Wakati Pinda anatoa kauli ya wapigwe tu, alikuwa anazungumza kama mbunge ama waziri mkuu? Ni lini wabunge walipewa nafasi ya kuulizwa na wabunge wenzao nao wakajibu kwa niaba ya serikali? Nisaidie tafadhali.
 
Hii haiondoi ukweli kwamba Slaa ameshatoka kwenye list ya wanasiasa makini.
Sikiliza tena alichoongea ndipo uje na kashfa zako hapa!

Siku ukiyatamka haya mbele ya waajiri wako hapo Rumumba ujue utafukuzwa kazi. Unaijua gharama ambayo inatumika kwa kupambana na Dr. Slaa unaesema si makini? Hicho alichokisema unakijua? Madhara yake kwa mwajiri wako unayajua? Kweli we ni Msalani!
 
Siku ukiyatamka haya mbele ya waajiri wako hapo Rumumba ujue utafukuzwa kazi. Unaijua gharama ambayo inatumika kwa kupambana na Dr. Slaa unaesema si makini? Hicho alichokisema unakijua? Madhara yake kwa mwajiri wako unayajua? Kweli we ni Msalani!

Hapo kwenye red unamaanisha LUMUMBA?
 
Maskini Slaa mzee wa watu kachoka. Slaa ushawishi wake kwa watanzania umekwisha. sasa hivi ni scrap
 
Maskini Slaa mzee wa watu kachoka. Slaa ushawishi wake kwa watanzania umekwisha. sasa hivi ni scrap

Nimemcheki ITV leo asubuhi anabwabwaja hadi anatia huruma...
Mnafki sana huyo mzee kasema kafulila ni mbunge wao.... nilikua hotelini nakunywa chai wateja karibia wote wamebaki vinywa wazi kwa kuangua vicheko na kwa hiyo kauli ya babu slaa...
Nawahurumia sana wafuasi wa hicho chama kwa kuongozwa na vichwa panzi kama hao.
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa Kafulila??

Kinga ya Bunge ina Mipaka, Waziri Mkuu anataka Polisi iwapige na ikiwezekana kuwauwa wananchi.... Kafulila kataja waizi, Wezi wakubwa ndani ya Bunge na Serikali iko corrupted ndiyo maana haifanyi chochote juu ya hawa watu.
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa Kafulila??


Kasome tena, nadhani hukumuelewa, umeambiwa kuwa Huwezi kushtakiw akw asuala ambalo lipo chini ya Bunge na lin amagizo ya spika n alijaisha ndani ya bunge.
 
Kwa kuwa mnapenda mteremko kuna mtu huku atakulipa vizuri tu uachane na buku saba najua miccm yenzako yamekunyima elimu ili usijitambue nipm namba yako ya simu nikuunganishe ugegedwe ulipwe ujira wa kutosha utatue matatizo yako.

Hujitambui wewe.
 
Hii haiondoi ukweli kwamba Slaa ameshatoka kwenye list ya wanasiasa makini.
Sikiliza tena alichoongea ndipo uje na kashfa zako hapa!
umemtoa wewe sisi kwetu n lulu. Usilazimishe cheupe kuwa cheusi we choo cha shule ya msingi.
 
Aliyetoka ktk ulimwengu wa siasa ni yule anayekwenda kuwapigia viongozi wa dini ili wamwombee Ukawa warudi bungeni.

Kwani UKAWA ndio ujinga gani? Hata wasiporudi bungeni haijalishi, kwanza hawajasajiliwa kwa shughuli zozote za kisiasa ni genge la wahuni tu.
 
Kinga ya Bunge ina Mipaka, Waziri Mkuu anataka Polisi iwapige na ikiwezekana kuwauwa wananchi.... Kafulila kataja waizi, Wezi wakubwa ndani ya Bunge na Serikali iko corrupted ndiyo maana haifanyi chochote juu ya hawa watu.

Tatizo lenu chagadema ni kuongezea ulaghai katika kila jambo. Ni wapi alisema ,"ikiwezekana polisi waue"? Usijikombo kwa wenye saccos.
 
Nimemcheki ITV leo asubuhi anabwabwaja hadi anatia huruma...
Mnafki sana huyo mzee kasema kafulila ni mbunge wao.... nilikua hotelini nakunywa chai wateja karibia wote wamebaki vinywa wazi kwa kuangua vicheko na kwa hiyo kauli ya babu slaa...
Nawahurumia sana wafuasi wa hicho chama kwa kuongozwa na vichwa panzi kama hao.

Slaa ni tapeli wa kisiasa na mpiga debe wa saccos.
 
Ni kwa nini ccm mnakuwa bogus kiasi hiki hivi hata huwezi kutofautisha kati ya kuku na bata? halafu mnasema vijana wapewe urais waongoze nchi? Vijana kama wewe ni bora tuwatupe kwenye jalala mkaozee huko maana haman faida.

Nakuuliza maswali rahisi hivi alichokisema kafulila bungeni kina madhara gani kwa raia wa Tanzania? hivi alichokisema pinda bungeni kina madhara gani kwa raia? nani kati ya hawa wawili alivunja katiba ya nchi na sheria za nchi? kwa mtindo huu ccm haina human resource ya kutegemea hata siku moja. na ndio maana hii nchi kila kukicha inadidmia badala ya kukua kwa sababu ya poor minded leaders wanaofikilia wizi wa mali ya umma na kwenda kubebmbea ulaya

Mkuu, unajua maana ya uchochezi? Alichokisema Kafulila ni uchochezi, maana anawafanya watu washikwe na hasira kwa kudhani wameibiwa fedha zao. Ni wa kuogopwa kama ukimwi.
 
Back
Top Bottom