Dr. Slaa, hivi umezoea uongo au umejisahau!?

Dr. Slaa, hivi umezoea uongo au umejisahau!?

Ghosryder

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2014
Posts
10,707
Reaction score
4,578
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa Kafulila??
 
Ishu ya waziri mkuu na ya Kafulila tofauti kabisa,waziri mkuu alikuwa anakiuka haki za binadamu kama kiongozi wa serikali na ndio maana hata mahakama iliona ana kesi ya kujibu ishu ikaja kwenye uhalali wa watu waliofungua kesi
 
Dr.W.Slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia MUNGU kupitia Upadri Maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa Kanjanja!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu unachanganya mambo! Hajazungumzia kinga ya bunge kwa mbunge. Amesema spika aliagiza shwala hilo kushughulikiwa na takukuru. Hivyo kisheria haliwezi tena kuulizwa mahakamani! Rudia tena Mkuu, hapa umekurupuka!
 
kwa hiyo kikwete akienda bungeni akatamka kuwa kuanzia kesho kamateni wamasai wote wasiotaka kwenda shule chinja, ni sawa na hiyo ya kafulila? wakati mwingine kama unahongwa kumwandama mtu fulani ni lazima wakati mwingine ujue unachoandika. umelipwa kumtukana slaa sasa unashindwa namna ya kuchagua matusi. coward and traitor
 
mleta mada naona umeshiba futari, subiri ikae tumboni vizuri, au kula tende kuliko kuja kukurupuka huku.
 
Ishu ya waziri mkuu na ya Kafulila tofauti kabisa,waziri mkuu alikuwa anakiuka haki za binadamu kama kiongozi wa serikali na ndio maana hata mahakama iliona ana kesi ya kujibu ishu ikaja kwenye uhalali wa watu waliofungua kesi

Bado ni mbunge na anayo nafasi ya kuongea kama mbunge anayewakilisha watu wake wa Katavi.
 
[h=2]Re: Dr Slaa, huvi umezoea uongo au umejisahau!?[/h]

Huvi ndio nini?

Tunakosea mara nyingi ktk kuandika ni kawaida ila kwenye heading ni mbaya.

Ok tukirudi kwenye hoja yako.
1.Moja kama ulivyoambiwa na mjumbe hapo juu..Mizengo alikuwa anahamasisha uvunjwaji wa haki za binadamu .
2.Two wrong do not make right...
 
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa kafulila??

Inaonekana wewe ni moja ya watu walio kuwa sample wakati ikifanyika utafiti kuhusu IQ za wabongo,
 
Dr.W.Slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia MUNGU kupitia Upadri Maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa Kanjanja!

Hata Siku Moja Hututegemei Ukamsifia Dr W Slaa, Kwa Hiyo Tumekuzoea Upo Kazini.
 
Last edited by a moderator:
Yaani unasema unashangazwa na kitendo cha Mh Kafulila kushitakiwa kwa kauli aliyoitoa bungeni kuhusu fedha za account ya ESCROW, kwa kudai kuwa wakati akisema hao,aliongelea ndani ya bunge hivyo anastahili kinga ya bunge, vipi mh waziri mkuu mlivyomshikia kidedea kwa kauli alizotoa bungeni, kwani yeye sio mbunge? Iweje unashangazwa na kushitakiwa kafulila??

Nawe umeonekana umechangia hongera mkuu.
 
Kafulila ana kinga ya Bunge kwanini Bunge limeshindwa walau kulaani hili? Au sheria inachagua pakufanya kazi? Endeleeni na kiburi cha madaraka lakini mtashika adabu.....
 
Dr.W.Slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia MUNGU kupitia Upadri Maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa Kanjanja!
Inaonekana ukisikia jina la Dr Slaa tu unabanwa mavi!
 
Last edited by a moderator:
Kafulila ana kinga ya Bunge kwanini Bunge limeshindwa walau kulaani hili? Au sheria inachagua pakufanya kazi? Endeleeni na kiburi cha madaraka lakini mtashika adabu.....

Kwani PM sio mbunge??
 
Hii haiondoi ukweli kwamba Slaa ameshatoka kwenye list ya wanasiasa makini.
Sikiliza tena alichoongea ndipo uje na kashfa zako hapa!
hata kikwete nchi imemshinda tunasubiri amalize muda wake akalima huko kwao ukawa ndo sumu ya kuuwa ccm na vibaraka wake wote ukiwepo na wewe subirini 2015 mtasaga meno
 
Dr.W.Slaa sio mtu wa maana kabisa! Hafai kuaminika kwa neno lolote linalotoka kinywani mwake.

Aliwahi kuapa kuwa atamtumikia MUNGU kupitia Upadri Maisha yake yote! Lakini akasaliti na sasa ni mwanasiasa Kanjanja!
Lazima umetumwa na Msomali wa CCM si vingine
 
Back
Top Bottom