Dr Slaa Atoa Madai Mapya Ya Kuongezwa Mshahara - CHADEMA

Dr Slaa Atoa Madai Mapya Ya Kuongezwa Mshahara - CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Unapojadili kitu chochote ukiwa huna proper evidence au facts haumtendei haki muhusika.Na suala kama hili kwanza lilitakiwa liulizwe mwenyewe kwanza ili tumtendee haki.

Wajua twaweza kuepusha mengi kama tukiwatendea haki hawa tunaowaita Public Figures ,wengi wao wameishia kutukanwa kwenye mitandao mpaka matusi ambayo yanaudhi sababu tu hakuna upande wa pili wa muhusika kujitetea.

Kama Dr.Slaa halipi kodi hili si kosa lake ni kosa la mwajiri wake kutomkata kodi husika kwani PAYE inapelekwa TRA na muajiri.Je kaka unauhakika aliyeleta mada anazodocuments zinazoonyesha Dr.Slaa kudai madai mengine ya mshahara?Je gari ni la ofisi yaani la CDM ni kiasi gani analitumia kwa safari binafsi?

Je Ofisi inaweza kuziainisha safari binafsi na za kikazi?Tusije tukawa tunalumbana kumbe safafri binafsi ni asilimia 10 tu ya safari zote.

Ni vizuri kuzijadili issue za viongozi wetu lakini tuwe na mipaka na evidence vinginevyo sidhani kama tunawatendea haki kwa kuweka tu information zao hata kama ni za uwongo.Wakati tunawalazimisha wanasiasa wawe wa kweli tuanze na sisi kuwa wakweli.

Dr Slaa ni member active humu JF. Uwa anakuja kukanusha taarifa za uongo zinazomuhusu yeye. Hivyo basi, ukiona kimya kingi ujue msumari umegusa mfupa na Dr Slaa hana la kukana katika hili.
 
Dr Slaa ni member active humu JF. Uwa anakuja kukanusha taarifa za uongo zinazomuhusu yeye. Hivyo basi, ukiona kimya kingi ujue msumari umegusa mfupa na Dr Slaa hana la kukana katika hili.

Kuna mengi meongelewa na hajajibu..............So sidhani kama hiyo ndiyo njia sahihi ya kufikiri,kwa sababu hajajibu basi ni UKWELI.

Kuna wakati mwingine kunyamaza kujibu tuhuma ni dawa kwa waleta tuhuma inamfanya mtu ajiulize mara mbili ni kweli au lah.

Sawa na wewe hapo kwa sababu hajajibu basi umeichukulia kuwa ni ukweli,lakini kwangu sababu yakutokujibu ni kuona TUHUMA yenyewe haina MASHIKO.......................
 
Unashangaa mafuta Lita 30 kuisha kwa siku moja? Au unadhani Dr Slaa anatumia Vitz? By the way, nadhani hujui shughuli za kichama zinaendeshwaje hivyo nisingependa kukulaumu.

Pia umegusia suala la maisha binafsi, hemu wewe Tetty jaribu kutembea na chup.i mtaani uone kama nitaleta uzi hapa wa kukuhusu wewe kutembea na chup.i. Kamwe siwezi, because you're no body. Huyu Dr Slaa nimeweka habari yake hapa kwa kuwa huo mshahara na matumizi yake mengine yanakuwa covered na pesa za chama ambazo kimsingi ni ruzuku zinazo tokana na kodi zetu wananchi.

Sasa kama kichwani mwako unachowaza ni katiba mpya tu na huoni kama kuna ishu zingine, basi wewe baki na umbumbumbu wako.

Kajipange tena. Hili limeshaonekana kuwa ni chuki binafsi. Na hata lingekuwa ni la kweli mwajiliwa anaponegotiate mshahara na mwajili akakubali tatizo liko wapi?
 
Leta ukweli wako kama huamini huu
Mimi sina ukweli wowote kuhusu jambo hili na si wajibu wako kunishurutisha nitoe ukweli ambao sina. Pia si haki wal wajibu wako kunishurutisha niamini kwamba kilichoandikwa hapa ni ukweli.
Kuna vitu ambavyo vinahitaji documentary evidence ili kuviamini. Kama wewe unaamini ni ukweli basi amini hivyo, mimi bado nina shaka na bandiko.
 
Kuna watu wanamiliki viwanda vya kuzalisha UONGO na UZUSHI hapa Tanzania.
 
Safi sana mtoa mada hapo ingekua ndo katibu wa CCM naisi mtoa mada mgempa zawadi kawa CDM mnataka kupasuka huyu slaa ana chembe chembe za ufisadi hafai kupewa nchi!

Siyo slaa tu peke yake hata mbowe, haiwezekani mwenyekiti wa chama akafanya biashara na chama chake. Baadhi ya wafuasi,wanachama na mashabiki wa chadema wakiambiwa huu ukweli wanavimba kwa hasira, watakuambia we ccm/act na baadhi wasio na hoja wataporomosha matusi
 
huyu atakula ban kama Shangazi take Juliana Shonza kwakuleta thread za uongo...
 
Mtoa mada hivi wajua kulingana na sheria ya mitandao ukitoa information za uwongo kuhusu mtu akikushtaki unaenda jela?

Hivi kweli inaingia akilini mwamtu kuutangazia umma mshahara wa mfanyakazi?Hivi siri ya Dr.Slaa na CDM ilipitia kwako?

Hivi unapoweka kwenye maandishi Dr.Slaa anatumia kwa siku lita 33.33 huyu mtu inaelekea anapuyanga sana na hilo gari.Kweli kabisa kumaliza lita 33 kwa siku?

Hebu tufike mahali tuache propoganda zisizokuwa na maana,tuache uzushi na pia tuache kuingilia maisha binafsi ya mtu.Si kwa Dr.Slaa hata kwa watu wengine pia.Inatia kinyaa kila siku Dr.Slaa.Haaaaaaatumewachoka sasa ,tuleteeni mada za kuijenga nchi yetu.

Tuna uchaguzi na Katiba isiyoeleweka hayo ndiyo mambo ya kujadili siyo issue za mishahara ya watu ambayo ahatuna hata sababu ya kuijua.

lkn hata hili linaenda na uchaguzi na kujenga Taifa na mambo yamsingi nchini mwetu.

Aisee kama ni kweli hali ndo hii bora ujamaa urudi..
 
Wana Ukumbi,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ametoa madai mapya ya kuongezewa mshahara na stahiki zake kufuatia mafanikio aliyoyapata ya kuongezewa mshahara katika madai yake yaliyopita ambayo yalikuwa ni ongezeko la asilimia 40 tu ya kile kiwango alichokitaka!

Mchanganuo sahihi wa mshahara wa katibu mkuu wa CHADEMA na stahiki zake:

Mshahara anaolipwa Dr Slaa kwa sasa ni Tshs. 9,300,000 kwa mwezi wakati kabla ya madai yake ya mara ya mwisho alikuwa akilipwa Tshs. 6,600,000. Ambalo ni ongezeko la 40%.

Stahiki za Dr Slaa kama Katibu Mkuu:

Dr Slaa anawekewa kiasi cha lita 1000 za mafuta ya Petrol kila mwezi ambayo kwa wastani ni Tshs milioni 2,000,000 katika gari lake alilokabidhiwa na chama ambalo pia ulitumia kwa shughuli zake binafsi na za chama. Ifahamike, hii ni nje ya mshahara!

Haijaishia hapo, Dr Slaa pia anapewa pesa kiasi cha Tshs 2,500,000 kama fedha ya matumizi ya ofisi ya katibu mkuu wa chama kila mwezi. Hii pia ipo nje ya mshahara wake na matumizi yake hayaeleweki.

Kama hiyo haitoshi, Dr Slaa kila afanyapo vikao vya chama vya ngazi mbalimbali uinuka na wastani wa Tshs. 1,500,000 kwa kikao kimoja.

Madai Mapya:

Mshahara: Dr Slaa kwa sasa ameitaarifu CHADEMA kuwa wakati wa kukamilisha asilimia 60 zilizobaki za madai yake ya awali ya mshahara wake umewadia. "Hii ni kutokana na ongezeko la gharama za maisha na pia kuongezwa mkataba wa kutumikia chama kwa nafasi ya ukatibu mkuu" alieleza Dr Slaa.

Hivyo basi, kama CHADEMA itaridhia madai hayo mapya na kumuongeza Dr Slaa kiasi cha asilimia 60 kilichobaki, Dr Slaa ndiye atakuwa katibu mkuu wa chama cha siasa anayelipwa pesa nyingi kuliko wote katika nchi za ukanda wa Afrika mashariki! Kiasi hicho kitafikia Tshs. 13,200,000 kwa mwezi huku kikienda sambamba na kuongezeka kwa posho na stahiki zingine.

Una ushahidi wowote wa hizi tuhuma? Au unamfananisha na Kinana anaepokea per diem ya laki 5 kila siku iendayo kwa Mungu?
 
Upuuzi wa namna hii unaishusha hadhi JF. Mtu kashiba pilau lake la karume day, au sijui kala maharage huyu afu anakuja kitapika utumbo hapa.

Thread imekaa kiumbea umbea. Haina credible source

Mods acheni kulala

cc: Invisible
 
Last edited by a moderator:
Nahisi huyu ni Juliana Shonza kaja na ID nyingine. Hivi si tuliambiwa jana amepigwa ban, sasa kaja kivingine. Chadema mjipange

Huyu Dada Mmezidi kumuonea , Inaonyesha kamishika Pabaya, na mnamuogopa sana anajua siri zenu nyingi.

Julian keep up the pressure it seems you have cornered your opponents na sasa wamebaki kutapatapa.
 
Hilo ppsho la kikao kua 1.5m nenda uje upya na imeharibu credibility ya story nzima.
 
lkn hata hili linaenda na uchaguzi na kujenga Taifa na mambo yamsingi nchini mwetu.

Aisee kama ni kweli hali ndo hii bora ujamaa urudi..

Kwa viongozi wetu halipo hilo.Wameishaonja nyama ya mtu hawawezi kuacha...............:shocked:
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom