Dr Slaa Atoa Madai Mapya Ya Kuongezwa Mshahara - CHADEMA

Dr Slaa Atoa Madai Mapya Ya Kuongezwa Mshahara - CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Hilo ppsho la kikao kua 1.5m nenda uje upya na imeharibu credibility ya story nzima.

Ha ha ha haaaa! Kapika weee naona limekosa ladha. Utunzi wa uongo na uzushi nao ni sanaa; bila shaka huyu binadamu hicho kipaji kimempita mbali.

Maneno matupu afu no evidence hata wa third party aaaaah damn it

cc: Invisible
 
Last edited by a moderator:
Mtoa mada hivi wajua kulingana na sheria ya mitandao ukitoa information za uwongo kuhusu mtu akikushtaki unaenda jela?

Hivi kweli inaingia akilini mwamtu kuutangazia umma mshahara wa mfanyakazi?Hivi siri ya Dr.Slaa na CDM ilipitia kwako?

Hivi unapoweka kwenye maandishi Dr.Slaa anatumia kwa siku lita 33.33 huyu mtu inaelekea anapuyanga sana na hilo gari.Kweli kabisa kumaliza lita 33 kwa siku?

Hebu tufike mahali tuache propoganda zisizokuwa na maana,tuache uzushi na pia tuache kuingilia maisha binafsi ya mtu.Si kwa Dr.Slaa hata kwa watu wengine pia.Inatia kinyaa kila siku Dr.Slaa.Haaaaaaatumewachoka sasa ,tuleteeni mada za kuijenga nchi yetu.

Tuna uchaguzi na Katiba isiyoeleweka hayo ndiyo mambo ya kujadili siyo issue za mishahara ya watu ambayo ahatuna hata sababu ya kuijua.
Mkuu tulia dawa izame mahala pake.

Mara ngapi Mzee Slaa anaitisha Press conference na kumwaga "siri" za watu hadharani, Leo hii mshahara wake kutajwa ndio imekuwa nongwa?
 
Wana Ukumbi,

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr Slaa, ametoa madai mapya ya kuongezewa mshahara na stahiki zake kufuatia mafanikio aliyoyapata ya kuongezewa mshahara katika madai yake yaliyopita ambayo yalikuwa ni ongezeko la asilimia 40 tu ya kile kiwango alichokitaka!

Mchanganuo sahihi wa mshahara wa katibu mkuu wa CHADEMA na stahiki zake:

Mshahara anaolipwa Dr Slaa kwa sasa ni Tshs. 9,300,000 kwa mwezi wakati kabla ya madai yake ya mara ya mwisho alikuwa akilipwa Tshs. 6,600,000. Ambalo ni ongezeko la 40%.

Stahiki za Dr Slaa kama Katibu Mkuu:

Dr Slaa anawekewa kiasi cha lita 1000 za mafuta ya Petrol kila mwezi ambayo kwa wastani ni Tshs milioni 2,000,000 katika gari lake alilokabidhiwa na chama ambalo pia ulitumia kwa shughuli zake binafsi na za chama. Ifahamike, hii ni nje ya mshahara!

Haijaishia hapo, Dr Slaa pia anapewa pesa kiasi cha Tshs 2,500,000 kama fedha ya matumizi ya ofisi ya katibu mkuu wa chama kila mwezi. Hii pia ipo nje ya mshahara wake na matumizi yake hayaeleweki.

Kama hiyo haitoshi, Dr Slaa kila afanyapo vikao vya chama vya ngazi mbalimbali uinuka na wastani wa Tshs. 1,500,000 kwa kikao kimoja.

Madai Mapya:

Mshahara: Dr Slaa kwa sasa ameitaarifu CHADEMA kuwa wakati wa kukamilisha asilimia 60 zilizobaki za madai yake ya awali ya mshahara wake umewadia. "Hii ni kutokana na ongezeko la gharama za maisha na pia kuongezwa mkataba wa kutumikia chama kwa nafasi ya ukatibu mkuu" alieleza Dr Slaa.

Hivyo basi, kama CHADEMA itaridhia madai hayo mapya na kumuongeza Dr Slaa kiasi cha asilimia 60 kilichobaki, Dr Slaa ndiye atakuwa katibu mkuu wa chama cha siasa anayelipwa pesa nyingi kuliko wote katika nchi za ukanda wa Afrika mashariki! Kiasi hicho kitafikia Tshs. 13,200,000 kwa mwezi huku kikienda sambamba na kuongezeka kwa posho na stahiki zingine.

Hebu soma hapo chini labda itakudaidia zaidi




Kwa nyakati tofauti, Mukama na Nape wamekaririwa wakiwashutumua viongozi wakuu wa CHADEMA, Mwenyekiti Freeman Mbowe na Katibu Mkuu Dk. Willibrod Slaa, kwa maelezo kuwa wameshnikiza mshahara mkubwa wa Sh milioni 7.5 kwa Dk Slaa, na uuzaji wa magari matatu ya Mbowe kwa pesa nyingi mno.

Komu jana alisema kwanza Mukama na Nape wanapotosha umma kuhusu ukweli wanaoujadili, na akasema hata hiyo sehemu ya ukweli wanaougeuza tuhuma imeshapitwa na wakati, kwa kuwa CHADEMA hakifanyi mambo kwa kificho, na kilishafafanua hoja hizo.

Alisema Dk. Slaa hajawahi kushinikizwa alipwe Sh.7.5 milioni. "Kwanza, hatumlipi kiasi hicho, lakini pia Dk. Slaa hajawahi kuomba, kushinikiza wala kuchagiza kulipwa kiasi hicho cha fedha kama ambavyo viongozi wa CCM wanavyotaka kuaminisha umma," alisema Komu.Badala yake, alisema, chama ndicho kilipanga jinsi ya kumwezesha Dk Slaa kwa kuwa ndicho kilichomwomba agombee urais, huku kikujua kuwa angegombea ubunge na kushinda kirahisi.

Lengo la chama kufanya vile ni kumwezesha Dk Slaa kutenda vema kazi zake za katibu mkuu kama alivyokuwa akitenda kazi za ubunge; hivyo kwa pamoja wakakubaliana awezeshwe kulingana na masharti ya utumishi katika nafasi ya ubunge.
Huku akikosoa takwimu za Nape, Komu alisema Dk. Slaa analipwa Sh 7,174,000 kama kwa mwezi, na si Sh. 7,500,000.
Alisema vilivyochukuliwa vipengele vichache sana katika marupurupu ya mbunge, hivyo si sahihi kusema kuwa Dk. Slaa alipwa sawa na mbunge.

Mkurugenzi huo yalisema vipengele hivyo ni mshahara wake Sh. 1,725,000, wakati mbunge analipwa Sh. 2,305,000 kabla ya kukatwa kodi. Komu alisema kiongozi huyo analipwa mafuta ya kwenda ofisini na kurudi nyumbani kwake lita 30 kwa siku, sawa na lita 900 kwa mwezi; kwa bei ya kila lita moja Sh. 2000.
Wakati mbunge analipwa lita 1,000 kwa mwezi kwa bei ya kila lita moja Sh. 2,500, bei ambayo haipo, lakini Bunge limeridhia kulipa.
Alisema sekretarieti ya Kamati Kuu ilipeleka pendekezo hilo katika vikao vya Kamati Kuu na Baraza Kuu kupitishwa kwa njia ya uwazi na likaingizwa katika mpango kazi wa chama.
"Wakati wote wa kujadili pendekezo hilo, Dk. Slaa aliachia nafasi yake na kikao kiliendeshwa na katibu wa Wanawake, Dk. Naomi Kaihula, ambaye ni mbunge wa Viti Maalum kutoka Mbeya," ilisema.

Alisema mbunge akikaa katika kikao cha Kamati ya Bunge au akihudhuria mkutano wa Bunge analipwa Sh. 70,000 kama posho ya kikao, Sh. 30,000 posho ya mafuta na Sh. 80,000 posho ya kujikumu akiwa Dodoma.
Na akiwa Dar es Salaam, mbunge analipwa Sh. 50,000 kama posho ya mafuta, Sh. 70,000 posho ya kikao na Sh. 80,000 kama posho ya kujikimu huku fedha hizo zikilipwa bila kujali kama mbunge huyu amekuja na gari lake Dar es Salaam na amekwenda nalo Dodoma.
Akahoji: "Mbona hakuna mtu alishawahi kuuliza wakati hizo zote ni fedha za umma?"
Alihitimisha kwamba Dk. Slaa anastahili kulipwa kiasi hicho kwa kuwa aliombwa na chama kugombea urais, naye kukubali, zaidi kukubaliwa na umma pamoja na wanachama kutokana na ukweli wake katika kazi ya siasa.
"Baada ya kukubaliwa na umma, alionyesha umakini, umahiri na uwezo wa hali ya juu katika kujenga hoja zenye tija kwa taifa, na kwamba Dk. Slaa alithibitisha na bado anaendelea kuthibitisha kuwa yeye ni kiongozi bora na shupavu anayestahili kulipwa mshahara mzuri," alisema Komu.

Alisema matokeo ya uchaguzi mkuu uliopita, ambapo Dk. Slaa alikuwa mgombea wao wa urais yanathibitisha kuwa hata bila kuzingatia uchakachuaji wa kura, ameanzisha ukurasa mpya wa mwisho wa mwanzo wa zama za mwisho wa CCM.
 
Hafai kabisa Urais...atatufilisi....he will bankrupty this country...!!!!

Na ukizingatia mke wake mhaya, matapeli wa kutupa, na wezi, ona Escrow ilikuwa 60% wahaya....so hafai urais kabisa....!!!
 
Hilo ppsho la kikao kua 1.5m nenda uje upya na imeharibu credibility ya story nzima.

Katika hilo sitaki kuwa mnafiki hivyo ili kukuonyesha tu hii nchi ina pesa na wenye fursa ndio upiga hela, nakuwekea data hapa za posho za vikao vya bodi vya mashirika ya umma:

NSSF:

Mwenyekiti anakula TZS 3,000,000 kwa kikao kimoja; Katibu mkuu (ambae pia ni Mkurugenzi mkuu) anavuta TZS 2,500,000 kwa kikao, wajumbe wa bodi wanavuta TZS 2,000,000.

Hiyo ni NSSF tu, je mashirika yapo mangapi yenye bodi hapa nchini. Na utambue hii ni posho tu, nikikutajia gharama za mahali wanapofanya hivyo vikao utastaajabu!

Sasa kama mashirika yanalipana mapesa hayo kwenye vikao, itakuwa sembuse Dr Slaa ambae kwa mujibu wa takwimu limshahara likubwa kama gavana wa benki kuu!
 
Habari hii, kama zilivyo nyingi za wapinzani wa CHADEMA (CCM and its cronies) hazina ukweli wowote zaidi ya kuendeleza mradi wa kufanya diversion na kuwa-keep busy watu makini kulazimika kuangalia na kujadili propaganda muda wote huku masuala muhimu yanayohusu wananchi yakionekana kuwa side issues...

Kwa sababu upuuzi kama huu unakuwa unaendekezwa katikati ya mijadala muhimu, kuna wakati tunalazimika kutopuuza kama tunavyopuuza upuuzi wao mwingi kama huu.

Katibu Mkuu Dk. Slaa hajatoa sharti wala dai lolote katika kutumikia nafasi hiyo ambayo kila Mtanzania makini na maisha yake (anayefuatilia siasa) anajua amekuwa akiitumikia kwa uwezo, weledi, utayari na uadilifu wa hali ya juu.

Tangu ameanza kutumikia nafasi hiyo hajawahi katika wakati wowote ule wa utumishi wake kutoa sharti au dai kwa ajili ya kutoa utumishi wake kwa Watanzania kupitia CHADEMA.

Mshahara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA unajulikana. Summa umewahi kuelezwa kwa kinagaubaga hapo nyuma wakati mjadala wa upotoshaji kama huu ulipoibuka.

Kama watu wale wale kwa malengo yaleyale wamerudisha tena upotoshaji wao wakati huu, kisha wakaruhusiwa kuweka uongo huo hapa, kisha ukaendelea kuwepo basi tuko tayari kurudia ufafanuzi ule ili Watanzania wasiendelee kulazimika kujadili taarifa potofu wakati kuna masuala ya msingi sana kwa sasa.

Ahsante kwa kujitokeza, sasa weka hapa analipwa sh. Ngapi kwa mchanganuo sahihi?

Tuwekee na Posho,Marupurupu,Masurufu na Stahiki za Mwenyekiti wetu Wa Kudumu ili tuwakate ngebe hawa wanaouliza uliza, maana hakuna namna nyingine.
 
Mkuu tulia dawa izame mahala pake.

Mara ngapi Mzee Slaa anaitisha Press conference na kumwaga "siri" za watu hadharani, Leo hii mshahara wake kutajwa ndio imekuwa nongwa?

Umezoea kuja na akili zilizofyatuka unadhani umelishwa CHACHANDU...........Usidhani kila mtu anaakili kama zako za kuambiwa bila kuchanganya na zake.............................
 
Umezoea kuja na akili zilizofyatuka unadhani umelishwa CHACHANDU...........Usidhani kila mtu anaakili kama zako za kuambiwa bila kuchanganya na zake.............................
BABU anadai maslahi yake halafu wewe unaleta porojo zako hapa!
 
Katika hilo sitaki kuwa mnafiki hivyo ili kukuonyesha tu hii nchi ina pesa na wenye fursa ndio upiga hela, nakuwekea data hapa za posho za vikao vya bodi vya mashirika ya umma:

NSSF:

Mwenyekiti anakula TZS 3,000,000 kwa kikao kimoja; Katibu mkuu (ambae pia ni Mkurugenzi mkuu) anavuta TZS 2,500,000 kwa kikao, wajumbe wa bodi wanavuta TZS 2,000,000.

Hiyo ni NSSF tu, je mashirika yapo mangapi yenye bodi hapa nchini. Na utambue hii ni posho tu, nikikutajia gharama za mahali wanapofanya hivyo vikao utastaajabu!

Sasa kama mashirika yanalipana mapesa hayo kwenye vikao, itakuwa sembuse Dr Slaa ambae kwa mujibu wa takwimu limshahara likubwa kama gavana wa benki kuu!

Hii habari yako ya nssf ni kweli ila unafananisha nssf na cdm?nssf ya serikali ya mafisadi?
 
BABU anadai maslahi yake halafu wewe unaleta porojo zako hapa!


Malumbano kati ya viongozi wa CCM na Chadema yamendelea kupamba moto, safari hii Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Nape Nnauye, akitangaza hadharani mshahara aliodai ni wa Katibu Mkuu wa chama hicho, Wilson Mukama, kwa madai ya kutaka kuthibitisha kuwa halipwi fedha nyingi.
Kauli ya Nape aliyoitoa jana ni juhudi za kutaka kuusadikisha umma kwamba mshahara wa bosi wake haufui dafu kwa mshahara wa Katibu Mkuu wa (Chadema), Dk. Willbroad Slaa.
Nape alisema kuwa Mukama analipwa mshahara wa Sh. milioni 1.5 na posho ya mwezi ya Sh. 300,000.
Juzi akizungumza na waandishi wa habari jijini Dar es Salaam, Mwanasheria wa Chadema, Mabere Marando, alisema Mukama analipwa mshahara wa Sh. milioni 11 wakati Dk. Slaa analipwa Sh. milioni 7.1, hivyo CCM hawana sababu ya kushangaa mshahara wa Slaa.


Malumbano hayo ya mishahara ya viongozi wa vyama hivyo viwili yanatokana na kauli ya Nape kuwa Dk. Slaa ameshinikiza kulipwa mshahara mnono akieleza msimamo huo unakinzana na wakati akiwa mbunge alipokuwa akishinikiza malipo kwa wabunge yapunguzwe.
Nape alidai kuwa mshahara wa Dk. Slaa ni sawa na wa mbunge.
Hata hivyo, uchunguzi huru wa NIPASHE uliofanywa juu ya mishahara ya viongozi watendaji wa CCM umebaini kuwa makatibu wa CCM wa mikoa wanalipwa mishahara ya Sh. milioni moja baada ya kodi, wakati makatibu wa wilaya wanalipwa Sh. 700,000 baada ya kodi, ilahali Katibu wa UVCCM akitia kibindoni Sh. milioni 1.5.
Kwa vigezo vya mishahara hiyo, ni sawa na kusema kwamba mishahara ya makatibu wa jumuiya na pengine ya makatibu wa mikoa haitofautiani na ile ya katibu mkuu.


Vile vile jana, Nape amekanusha madai yaliyotolewa na Mwanasheria wa Chadema, Marando kwamba yeye (Nape), alikwenda kuomba agombee ubunge Jimbo la Ubungo kwa tiketi ya chama hicho na wakamkatalia kwa kukosa sifa.
Akizungumza na NIPASHE jana akiwa mkoani Singida, Nape alisema Chadema ndio walimfuata na kumwomba achague jimbo la kugombea kupitia chama hicho.
"Waliniambia nichague Jimbo lolote la uchaguzi Dar es Salaam nigombee isipokuwa Ubungo, lakini nikawakatalia, niliwaeleza wazi kuwa mimi kuhama CCM ni sawa na kumsilimisha Papa sasa hiyo kauli ya Marando ni uzushi wa hali ya juu," alisema Nape.

Alidai hata alipohudhuria Baraza Kuu la chama hicho walimuomba avae sare za chama hicho na kisha kumwomba ajiunge na chama hicho, lakini alikataa na hata sare alizijaribu na kuwarudishia hapo hapo.
"CCM ni chama kikubwa na kinapata ruzuku kubwa kuliko Chadema, lakini angalia mshahara wa Katibu Mkuu wetu linganisha na Sh. milioni 7.5 anazolipwa Dk. Slaa, Marando ameamua kwa makusudi kuupotosha umma hivyo kama ni muungwana basi aombe radhi kwa Watanzania aliowadanganya," alisema Nape. Alisema mshahara wa Mukama unalipiwa kodi wakati wa Dk. Slaa haukatwi kodi hivyo alimshauri kwanza kujisalimisha kwa Mamlaka ya Mapato nchini (TRA), kulipa kodi anayodaiwa.
"Kutolipa kodi ni ufisadi wa hali ya juu, lakini mtu huyu huyu ambaye halipi kodi anajifanya ana uchungu na umaskini wa Watanzania, hata pale ofisini kwake kuna watu wanalipwa mishahara midogo hata haitoshi kujikimu kwa siku kumi, kuna msemo kwamba kabla hujatoa boriti kwenye jicho la mwenzako anza kutoa kwako," alisema Nape.


"Tafsiri ya fisadi kwa mujibu wa Ilani yao ni mtu anayeishi kiujanja ujanja, sasa Dk. Slaa anaishi kwa mtindo huo maana huwezi kukwepa kodi inayotumiwa na serikali kuwaletea maisha bora wananchi, kisha mtu huyo huyo ukajifanya unawapenda Watanzania," alisisitiza.
Alisema hata Mwenyekiti wa chama hicho, Freeman Mbowe, alifanya ufisadi kwa kukiuzia chama magari makuu kuu aina ya Mitsubishi Fuso, ambayo chama kilikuwa kimeyakodisha kwa ajili ya matumizi yake.
Kuhusu madai kuwa alinufaika na fedha za EPA, Nape alisema huko ni kutapatapa kwani hawajawahi kutajwa katika kashfa hiyo tangu ianze miaka mingi iliyopita na wameanza kumpakazia baada ya kuanza kuwashambulia.
"Hivi siku zote wanawataja wahusika wa EPA kwanini wasinitaje na mimi, leo hii wameona nimeanza kuanika maovu yao ndipo wanaanza kuhangaika kutafuta mambo ya kutunga, waambie Chadema ukivuliwa taulo chutama usikimbie, walizoea kusema wenzao sasa yamewageuka wanahaha" alisema.
Kuhusu madai kuwa anapokea mishahara miwili, wa U-DC na wa CCM, Nape alisema alishakabidhi ofisi hiyo siku nyingi na madai hayo si ya kweli kwani hajawahi kupokea hata mshahara mmoja tangu ateuliwe katikati ya mwezi uliopita.
"Tangu niteuliwe sijapata hata mshahara mmoja, inamaana Marando anamaanisha kuwa nalipwa mshahara kila wiki," alihoji Nape.
Alisema gari analotumia hivi sasa ni mali ya CCM tofauti na madai ya Marando kuwa anatumia gari la serikali.
Juzi Marando akiwa na Mkurugenzi wa Fedha na Utawala wa chama hicho, Anthony Komu, waliwaambia waandishi wa habari kuwa mashambulizi ya Nape dhidi ya chama hicho yanatokana na chuki na hasira aliyonayo baada ya kukataliwa kugombea ubunge katika jimbo la Ubungo jijini Dar es Salaam.
Kadhalika, chama hicho kilidai kuwa mshahara wa Sh. milioni 7.1 anaolipwa Dk. Slaa na chama hicho ni kiasi kidogo ikilinganishwa na ule wa Mukama wa Sh. milioni 11.


http://www.ippmedia.com/frontend/?l=29095
 
Dr. Slaa wakamue hao chama cha ukoo zingatia maslahi yako.
 
Ahsante kwa kujitokeza, sasa weka hapa analipwa sh. Ngapi kwa mchanganuo sahihi?

Tuwekee na Posho,Marupurupu,Masurufu na Stahiki za Mwenyekiti wetu Wa Kudumu ili tuwakate ngebe hawa wanaouliza uliza, maana hakuna namna nyingine.

Weka kwanza wewe za Kinana yakuwemo masurufu ya kote anakozunguka na Nape ili na sisi tuwakate ngebe wale wanaouliza uliza, maana hakuna namna Nyingine.
 
Mbona analipwa hela ndogo sana,nilikuwa nafanya kazi kwenye kampuni moja ya Madini kanda ya Ziwa mwaka 2000,MD alikuwa analipwa 36millions kwa mwezi kwa kipindi hicho,je Wa sasa analipwa kiasi gain?Wangemfanyia walau 20M
 
Siendi kichwa kichwa kama unavyodhani,na sipo kwa ajili ya nani kasema nini.Bado suala langu lipo pale pale,mtoa mada anazofacts za kuonyesha Dr.Slaa ametoa hayo madai?Kama hana basi hana haki ya kuja kutuletea ujinga huu,the same kwa Pinda kama aliyetoa alikuwa na FACTS na FACTS hizo zimepita kwa mwenyewe PINDA sitakuwa na pingamizi ya hizo information za PINDA>

Ni tofauti na issue za WABUNGE wetu ambao badala ya kutetea MASLAHI bora ya wafanyakazi wa UMMA wao wapo busy kutetea maslahi yao,na facts za hawa tunazo sababu tunawasikia wakilumbana huko mjengoni.

Wajua kwanini hizi sheria zisizo na miguu zimewekwa ?Sababu tunatoa information za watu bila kujali UKWELI wa hiyo information.

Sipendi kumuongelea mtu napenda tuongelee issues...................

Sawa mkuu kwenye kudai facts naungana na wewe lakini imekuwa desturi hata wabunge kushutumiana pasipo evidence the same is happening now here. Kwa uzoefu wangu mdogo suala la facts ni tatizo na tukidai evidence kwa kila uzi matokeo yake kwa siku hazitazidi nyuzi (threads) 10
 
Mleta mada anaonyesha wazi kuwa Dr Slaa na CHADEMA plus UKAWA ni tishio kubwa kwa mafisadi ndo maana wanalipa watu wenye hitilafu vichwani kuleta uzushi kama huu.
 
Hafai kabisa Urais...atatufilisi....he will bankrupty this country...!!!!

Na ukizingatia mke wake mhaya, matapeli wa kutupa, na wezi, ona Escrow ilikuwa 60% wahaya....so hafai urais kabisa....!!!

Mara mhaya, sijui ESCROW aaaaarrrrgggggggrhhhhh

Hueleweki, haijulikani unataka kutuma ujumbe upi. Tribal ethnocentrism and disrimination is unnecessary hate in a civilized society. Tanzania is past that hitch loooong time ago; many thanks to our nation founders

To marry a Haya does not qualify or discredit a potential and strong candidate for the top post in our country, Presidency.

Stick it to your head and stop hate and discriminatory propagation
 
Mbona analipwa hela ndogo sana,nilikuwa nafanya kazi kwenye kampuni moja ya Madini kanda ya Ziwa mwaka 2000,MD alikuwa analipwa 36millions kwa mwezi kwa kipindi hicho,je Wa sasa analipwa kiasi gain?Wangemfanyia walau 20M

Mshahara uwa unatokana na uzalishaji na ile faida ipatikanayo ndiyo hutumika kutoa mishahara.

Kwa jinsi akili zako zilivyo changa hata hilo umeshindwa kulijua naamini wewe huku kwenye huo mgodi ulikuwa ni muokota mawe tu!

Huwezi kufananisha mshahara wa CEO wa CRDB na CHADEMA hata siku moja.

CRDB wanapata faida kutokana na kazi zao. Je CHADEMA wanazalisha nini? Pesa zote wanazofuja CHADEMA ni za walipa kodi hawa hawa wanazopata kwa njia ya ruzuku! Sasa iweje leo upendekeze Dr Slaa aongezewe mshahara ilhali kuna vituo vya afya havina vitanda, umeme wala dawa...achilia mbali maslahi mabovu ya wauguzi wetu.
 
Maccm na makuwadi wake mtahangaika sana lakini CDM ipo.Toka muanze hivi vijipropaganda uchwara nadhani no kitambo sasa, hebu fanyeni tathmini muone cdm ilivyo imara sasa na inaendelea kuwa sauti na kimbilio la wanyonge
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom