Dr Slaa Atoa Madai Mapya Ya Kuongezwa Mshahara - CHADEMA

Dr Slaa Atoa Madai Mapya Ya Kuongezwa Mshahara - CHADEMA

Status
Not open for further replies.
Waziri mkuu pinda aliliambia bunge analipwa 3,000,000+ alafu katibu wa chama awe analipwa 9,000,000…!!!???
 
Mtoa mada hivi wajua kulingana na sheria ya mitandao ukitoa information za uwongo kuhusu mtu akikushtaki unaenda jela?

Hivi kweli inaingia akilini mwamtu kuutangazia umma mshahara wa mfanyakazi?Hivi siri ya Dr.Slaa na CDM ilipitia kwako?

Hivi unapoweka kwenye maandishi Dr.Slaa anatumia kwa siku lita 33.33 huyu mtu inaelekea anapuyanga sana na hilo gari.Kweli kabisa kumaliza lita 33 kwa siku?

Hebu tufike mahali tuache propoganda zisizokuwa na maana,tuache uzushi na pia tuache kuingilia maisha binafsi ya mtu.Si kwa Dr.Slaa hata kwa watu wengine pia.Inatia kinyaa kila siku Dr.Slaa.Haaaaaaatumewachoka sasa ,tuleteeni mada za kuijenga nchi yetu.

Tuna uchaguzi na Katiba isiyoeleweka hayo ndiyo mambo ya kujadili siyo issue za mishahara ya watu ambayo ahatuna hata sababu ya kuijua.

Hujamjibu mleta hoja, je ni kweli kadai nyongeza?
 
Habari hii, kama zilivyo nyingi za wapinzani wa CHADEMA (CCM and its cronies) hazina ukweli wowote zaidi ya kuendeleza mradi wa kufanya diversion na kuwa-keep busy watu makini kulazimika kuangalia na kujadili propaganda muda wote huku masuala muhimu yanayohusu wananchi yakionekana kuwa side issues...

Kwa sababu upuuzi kama huu unakuwa unaendekezwa katikati ya mijadala muhimu, kuna wakati tunalazimika kutopuuza kama tunavyopuuza upuuzi wao mwingi kama huu.

Katibu Mkuu Dk. Slaa hajatoa sharti wala dai lolote katika kutumikia nafasi hiyo ambayo kila Mtanzania makini na maisha yake (anayefuatilia siasa) anajua amekuwa akiitumikia kwa uwezo, weledi, utayari na uadilifu wa hali ya juu.

Tangu ameanza kutumikia nafasi hiyo hajawahi katika wakati wowote ule wa utumishi wake kutoa sharti au dai kwa ajili ya kutoa utumishi wake kwa Watanzania kupitia CHADEMA.

Mshahara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA unajulikana. Summa umewahi kuelezwa kwa kinagaubaga hapo nyuma wakati mjadala wa upotoshaji kama huu ulipoibuka.

Kama watu wale wale kwa malengo yaleyale wamerudisha tena upotoshaji wao wakati huu, kisha wakaruhusiwa kuweka uongo huo hapa, kisha ukaendelea kuwepo basi tuko tayari kurudia ufafanuzi ule ili Watanzania wasiendelee kulazimika kujadili taarifa potofu wakati kuna masuala ya msingi sana kwa sasa.
Ukweli ni upi sasa?hebu tuwekewe huo ukweli.
 
Habari hii, kama zilivyo nyingi za wapinzani wa CHADEMA (CCM and its cronies) hazina ukweli wowote zaidi ya kuendeleza mradi wa kufanya diversion na kuwa-keep busy watu makini kulazimika kuangalia na kujadili propaganda muda wote huku masuala muhimu yanayohusu wananchi yakionekana kuwa side issues...

Kwa sababu upuuzi kama huu unakuwa unaendekezwa katikati ya mijadala muhimu, kuna wakati tunalazimika kutopuuza kama tunavyopuuza upuuzi wao mwingi kama huu.

Katibu Mkuu Dk. Slaa hajatoa sharti wala dai lolote katika kutumikia nafasi hiyo ambayo kila Mtanzania makini na maisha yake (anayefuatilia siasa) anajua amekuwa akiitumikia kwa uwezo, weledi, utayari na uadilifu wa hali ya juu.

Tangu ameanza kutumikia nafasi hiyo hajawahi katika wakati wowote ule wa utumishi wake kutoa sharti au dai kwa ajili ya kutoa utumishi wake kwa Watanzania kupitia CHADEMA.

Mshahara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA unajulikana. Summa umewahi kuelezwa kwa kinagaubaga hapo nyuma wakati mjadala wa upotoshaji kama huu ulipoibuka.

Kama watu wale wale kwa malengo yaleyale wamerudisha tena upotoshaji wao wakati huu, kisha wakaruhusiwa kuweka uongo huo hapa, kisha ukaendelea kuwepo basi tuko tayari kurudia ufafanuzi ule ili Watanzania wasiendelee kulazimika kujadili taarifa potofu wakati kuna masuala ya msingi sana kwa sasa.

Asante sana afisa Habari wangu Sidhani Thread kama hizi zinastahili kuendelea kuwepo hapa jukwani Mod and Invisible take in action pls
 
Habari hii, kama zilivyo nyingi za wapinzani wa CHADEMA (CCM and its cronies) hazina ukweli wowote zaidi ya kuendeleza mradi wa kufanya diversion na kuwa-keep busy watu makini kulazimika kuangalia na kujadili propaganda muda wote huku masuala muhimu yanayohusu wananchi yakionekana kuwa side issues...

Kwa sababu upuuzi kama huu unakuwa unaendekezwa katikati ya mijadala muhimu, kuna wakati tunalazimika kutopuuza kama tunavyopuuza upuuzi wao mwingi kama huu.

Katibu Mkuu Dk. Slaa hajatoa sharti wala dai lolote katika kutumikia nafasi hiyo ambayo kila Mtanzania makini na maisha yake (anayefuatilia siasa) anajua amekuwa akiitumikia kwa uwezo, weledi, utayari na uadilifu wa hali ya juu.

Tangu ameanza kutumikia nafasi hiyo hajawahi katika wakati wowote ule wa utumishi wake kutoa sharti au dai kwa ajili ya kutoa utumishi wake kwa Watanzania kupitia CHADEMA.

Mshahara wa Katibu Mkuu wa CHADEMA unajulikana. Summa umewahi kuelezwa kwa kinagaubaga hapo nyuma wakati mjadala wa upotoshaji kama huu ulipoibuka.

Kama watu wale wale kwa malengo yaleyale wamerudisha tena upotoshaji wao wakati huu, kisha wakaruhusiwa kuweka uongo huo hapa, kisha ukaendelea kuwepo basi tuko tayari kurudia ufafanuzi ule ili Watanzania wasiendelee kulazimika kujadili taarifa potofu wakati kuna masuala ya msingi sana kwa sasa.

Hukuwa na sababu ya kuandika maelezo yote hayo badala yake wewe ambae umekuja kukanusha hapa ungeambatanisha taarifa sahihi juu ya mshahara wake wa sasa.

Pia nimeona umesema kuwa Dr Slaa hajawahi kufanya madai yoyote tangu alipoingia kwenye hiyo nafasi jambo ambalo sio kweli. Wote hapa tunajua kuwa mshahara wa katibu mkuu wa CHADEMA umeongezeka katika awamu ya Dr Slaa na kama ambavyo mleta mada amesema, madai yake hayakukamilishwa yote, hivyo wengi tunaamini ya kuwa, huu ndio wakati wa CHADEMA kukamilisha madai yote ya Dr Slaa.
 
Hukuwa na sababu ya kuandika maelezo yote hayo badala yake wewe ambae umekuja kukanusha hapa ungeambatanisha taarifa sahihi juu ya mshahara wake wa sasa.

Pia nimeona umesema kuwa Dr Slaa hajawahi kufanya madai yoyote tangu alipoingia kwenye hiyo nafasi jambo ambalo sio kweli. Wote hapa tunajua kuwa mshahara wa katibu mkuu wa CHADEMA umeongezeka katika awamu ya Dr Slaa na kama ambavyo mleta mada amesema, madai yake hayakukamilishwa yote, hivyo wengi tunaamini ya kuwa, huu ndio wakati wa CHADEMA kukamilisha madai yote ya Dr Slaa.
Wewe unaejifanya unajua sana ushahidi wako ni upi na yaliyosemwa? Umbea unahadhari kubwa
 
Kama inakuuma sana nenda kawe gate keeper wake waweza pata 10% ya mapato hayo.by the way mbona ccm hujawagusa mijiposho yao ya kufuru ya Billioni 250 pesa ya kwenda kwa Obama na Vietnam.
 
Ningekuelewa kama tu ungekuwa umeweka viwango vyote vya malipo wanayopewa Makatibu wa Vyama Vyote vya Siasa hapa Nchi ili tujue upande mwingine kukoje na hapo ndio tunaweza kujadili hoja yako kwa upana. Tunajua CCM, CUF, NCCR, TLP na CHADEMA wote kwa pamoja hupokea ruzuku ambazo kweli ni kodi yetu. Sasa unapoongelea upande mmoja na kuacha pande zinginezo unatufanya tujenge hisia kwamba upo kwenye kampeni ya kumchafua Katibu Mkuu wa CHADEMA.
Unafahamu CCM inachukua Bilioni ngapi kama ruzuku kwa mwezi? Unajua Katibu Mkuu wa CCM analipwa kiasi gani kwa Mwezi? Je hizo sio kodi zetu?
Impact ya ruzuku ya CHADEMA inaonekana wazi bila hata uficho, ingawa ni jukumu lao kusema haya lkn mimi kama Mtanzania ninaona hali halisi kwamba Chama hiki kinafanya kazi ya siasa na kadri siku zinavyosonga, nacho kinakua. Ni tofauti na ruzuku zinazochukuliwa na waliokutuma, hali halisi inajionyesha kwamba hazifanyi kazi ya chama kulingana na ukubwa wa chama chenyewe.
Chama kinayumba badala ya kuimarika! Chama hakina umoja kama ilivyokuwa zamani. Unapokuwa na chama cha watu wenye kutunga uongo kwa wengine wakidhani ndiko kujenga chama ujue hapo hauna chama bali mkusanyiko wa watu wenye malengo tofauti!
Wewe ni mmoja kati ya watu dhaifu kabisa kuwahi kusoma mawazo yao hapa JF.
Hata ID yako inajieleza yenyewe!
 
Unashangaa mafuta Lita 30 kuisha kwa siku moja? Au unadhani Dr Slaa anatumia Vitz? By the way, nadhani hujui shughuli za kichama zinaendeshwaje hivyo nisingependa kukulaumu.

Pia umegusia suala la maisha binafsi, hemu wewe Tetty jaribu kutembea na chup.i mtaani uone kama nitaleta uzi hapa wa kukuhusu wewe kutembea na chup.i. Kamwe siwezi, because you're no body. Huyu Dr Slaa nimeweka habari yake hapa kwa kuwa huo mshahara na matumizi yake mengine yanakuwa covered na pesa za chama ambazo kimsingi ni ruzuku zinazo tokana na kodi zetu wananchi.

Sasa kama kichwani mwako unachowaza ni katiba mpya tu na huoni kama kuna ishu zingine, basi wewe baki na umbumbumbu wako.
mwongo mkubwa.unafikiri watu wote wajinga kama wewe?
 
Unapo tunga uongo tulia na kufikiri aina ya watu watakao usoma,wakiwa mazuzu kama wewe then go on
 
Ili kushajihisha habari yako hebu tuwekee waraka wa madai. Vingine naogopa kuchangia nikijoandaa kutii sheria ya cybercrime bila shurti

Ungeweka na mshahara wa kinana na wako ingesaidia kuliko haya matapishi imekusaidia nn sasa ama kuna faida kama ilivyokuwa kwa zzt
 
Mbona mnabisha hvyo au mnafikir labda anapokea laki 2 msibishe tu bila sababu au kinachoshindikana ni nn achen ubishi usio na maana mi naona yote yanawezekana tu.
 
Hivi hizi porojo zinaachwa humu jamvini Mod huzioni?

We msukule kazi yako kuponda tu na kusifia ujinga wa chadema. Laiti wangelikua ni CCM ungelikua ushaandika posts za ufisadi hata 20 ila kwakuwa slaa ndo mwenye tuhuma unatoa povu la kutetea ujinga.
 
Wala huwa halipwi salary....

CHADEMA National Party Chairman Freeman Mbowe, has admitted that the party's Secretary General, Dr Wilbroad Slaa, pockets 7m/- tax-free each month in 'allowances.'

This follows reports by some section of the media on Sunday quoting officials from the Tanzania Revenue Authority (TRA) , saying that Dr Slaa has been avoiding taxes.

Mr Mbowe told journalists on the sidelines of the ongoing parliamentary committee meetings in Dar es Salaam on Tuesday that all of Chadema leaders are volunteers who are hardly paid anything.

''Save for members of the Secretariat who are given some allowances otherwise all party leaders are not paid anything,'' remarked Mr Mbowe, who is also the Leader of the Opposition in the National Assembly.

Dr Slaa was among a handful of candidates who contested for presidency during last year's General Elections and lost to President Jakaya Kikwete.

According to Mr Mbowe, since Dr Slaa is the Chief Executive of the party, it was decided by the party National Executive Committee (NEC) that some package should be allocated for him to be able to build the party.

''We decided that since he will not be doing any other job some amount of money be allocated for him to cover his expenses such as transport, medication, housing among others,'' he said.

The Hai legislator maintained that since the amount is 'just an allowance,' it needs not to be taxed.

''It is not true that Dr Slaa is paid a lot of money as claimed by some people. What he earns is just some money for his upkeep and not his own income per se,'' explained the opposition politician cum businessman.

He said statements by TRA officials that Dr Slaa has been avoiding taxes is a retribution towards the former Roman Catholic Church priest turned politician, for 'revealing TRA's misdeeds' during his time as an MP.

Efforts to get comment from the Registrar of Political Parties, Mr John Tendwa and TRA Commissioner General, Mr Harry Kitilya, were not successful on Tuesday.


SOURCE: Daily News
 
Unaonekana una kipaji cha kuandika hadithi,nitafutee tufanye Kazi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom