For Uselemani, gosh kuna kipofu asejua CCM ni gaidi wa wizi, unajaribu kumhadaa nani hapa, nenda michuzi labda kwa vibaraka wenzio. NEC=CCM nani asiejua? nani asiejua SLaa ameongoza kwa kura kwa trend za vituo vilivyoonyesha?? we unafikiri watu wanapinga bure , mbona mbowe hakupinga ?? unafikiri watu wanakurupuka? NAkwambia hata haki inyimwe vipi nguvu ya umma itaitafuta tuuuuuu. U can never hide light with darkness. JK aone kabisa asivyopendwa kwa uzandiki wake ? Dhambi aliyomfanyia Salim ahmed Salim kuwa si raia itaendelea kumtafuna hadi kiama hadi kwa mola wakee. Na dhambi hiyo hiyo ndio inatukost taifa letu leo, kila daladala ukipanda, kila kijiwe , kila mkusanyiko (kasoro wa vibaraka kama wewe) wanalalamika uongozi mbaya , uozo WA JK na ufinyu wa sera.
Inshallah Allah yupo na JK dhamira itamsuta tu , kama si leo ipo siku . Na najua hata wewe ndani ya dhamira yako unasutwaaa...utahide ila unasutwa , unapojua nchi ina hela na rasilimali nyingi ila wagonjwa wanakufa kwa kukosa dawa wakati JK na wenzie wanaenda checkup Marekani, ukiangalia temeke hosp wajawazito wanalala watu nane..... huku Spika yuko uingereza kwa mamilioni ya pesa, hakika kama una dhamira utachukia na pengine chozi litakutoka...........unapoona mashangingi barabarani huku wanafunzi na usafiri wa umma ni mateso na dhiki ....walahhi utaumia roho. Ila kwa wasipoenda haki (kama wewe), wanaopenda kula huku wengine wamelala njaa (kama wewe) wanaopenda kwenda ujerumani kucheki afya huku maelfu wamepanga foleni ya kupata panadol na wataambiwa wachangie ndio hao ambao dhamira zao zimekufaaaaaaaaaa na watanedelea kushangilia ufisadi wa CCM.