Dr Slaa Apinga Matokeo Yanayoendelea Kutangazwa na Tume


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,716
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,716 280
Hivi sasa ITV inapitisha tangazo kuwa Dr. Slaa amepinga matokeo ya Uraisi kuwa yamechakachuliwa na NEC na kuwa hayana uhusiano wowote ule na maamuzi ya wapigakura kura...........
 
N

NG1984

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
5
Likes
0
Points
0
N

NG1984

Member
Joined Nov 1, 2010
5 0 0
Hata mimi namuunga mkono,sikubaliani na haya matokeo yanayotangazwa na NEC
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
hapo sasa
 
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2009
Messages
3,260
Likes
197
Points
160
Ngambo Ngali

Ngambo Ngali

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2009
3,260 197 160
tujuze zaidi
 
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2009
Messages
601
Likes
44
Points
45
Gbollin

Gbollin

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2009
601 44 45
SAFI SANA Dr SLAA. NEC NI VIBARAKA WA CCM
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,434
Likes
1,485
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,434 1,485 280
Watuu! Peopleeeeeee!!!!
 
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2010
Messages
8,348
Likes
57
Points
0
palalisote

palalisote

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2010
8,348 57 0
hivi sasa itv inapitisha tangazo kuwa dr. Slaa amepinga matokeo ya uraisi kuwa yamechakachuliwa na nec na kuwa hayana uhusiano wowote ule na maamuzi ya wapigakura kura...........

uwezekano ni mkubwa kutokea kwa vurugu kama zile za kenya
 
B

Bwana Mdogo

Member
Joined
Jul 11, 2007
Messages
46
Likes
0
Points
0
B

Bwana Mdogo

Member
Joined Jul 11, 2007
46 0 0
Dr Slaa amepinga matokeo yanayotangazwa na tume ya uchaguzi!!!!!!!(source ITV)
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
namuunga mkono... na akizungusha petition... nitasaini in BOLDS
 
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2010
Messages
203
Likes
3
Points
35
Kahema

Kahema

JF-Expert Member
Joined May 21, 2010
203 3 35
haki ya mtu haipatikani bila kupiganiwa(the rule of thumb)
 
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
8
Points
135
K

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 8 135
akapinge matokeo mahakamani sio ktk itv!!!
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,515
Likes
151
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,515 151 160
MALRIA SUGU inakusumbua, imeingia mpaka kichwani unapayuka hovyo hovyo! Meza HATI PUNGUZO!!
 
M

MILKYWAY GALAXY

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2008
Messages
202
Likes
14
Points
35
M

MILKYWAY GALAXY

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2008
202 14 35
Eee Mungu wangu

Najua uko upande wa haki

Tunakuomba, tunakulilia,

Utulinde,

Watanzania wote na watoto wetu,

Tunakuomba ulinzi wako,

Amen
 

Forum statistics

Threads 1,238,260
Members 475,878
Posts 29,313,917