Dr. Slaa akinywa kahawa na Binti wa Kiarabu.. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dr. Slaa akinywa kahawa na Binti wa Kiarabu..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Feb 26, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nabata ushungu..
    dr slaha.jpg
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Photoshop! Umejitahidi lakini!
     
  3. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    :A S 13::A S 13::A S 13::A S 13:

    Anaandaliwa rasmi huyo. Msije mkashangaa akija kufanya mambo kinyume na matarajio ya watu.
     
  4. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Dats real one
     
  5. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko wapi?
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Dr slaha ni nani?
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,571
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    SLAHA NDIO YEYE.

    Ila kama ni SLAA sio yeye
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 39,322
    Likes Received: 19,495
    Trophy Points: 280
    uyu kweli ni slaha
    ila sio slaa
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mh haya bana
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,081
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Huyu Mzee kiboko, tazama macho yote yako wapi.
     
  11. n

    ngony Senior Member

    #11
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wapi hyo picha
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kwenye nyonyo
     
  13. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Dr naona kachoka kweli anahitaji muda wa kupumzika sasa
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    Boflo bana! Hapo wewe umeona binti tu?
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,317
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Huyo mwarabu ni owner wa Abla hotels where Dk Slaa have been staying for a while, na huyo mwingine I believe ni wife wa Mzee wa Abla hotels
     
  16. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,989
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Ila padili kidogo sio unaona hazeeki maini...anatizama kwa declination na azimuth fresh kabisa.
     
  17. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jos atawekwa kando soon!
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,503
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Tazameni NGUO na VIATU alivyovaa Dr. Slaa kama ni kweli. Vyote ni MADE IN TANZANIA kama sikosei.

    Safi sana Dr. Kwa kukuza na kusaidia soko la ndani na siyo wanaovaa misuti ya kushonewa mtaa gani sijui pale London?

    Kwa kuvaa hizo nguo na viatu, alitoa ajira kadhaa kwa Watanzania. HONGERA SANA DR. SLAA
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Feb 26, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,110
    Likes Received: 10,461
    Trophy Points: 280
    Huyo ni Slaha kweli...ila SLAA yupo hapa dsm katoa onyo kali kweli kwa jk kwamba asifanye mzaa na maisha ya watanzania..
     
  20. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #20
    Feb 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Picha hiyo ni ya kutengenezwa, kichwa kimechomekwa cha Slaa wakati kiwiliwili ni cha ustaadhi fulani.

    Slaa hana miguu myembamba hivi, Slaa amejaza miguu. Halafu anaonekana ni mrefu na mwenye miguu myembamba na mirefu wakati Slaa ni wa kimo cha wastani na miguu iliyojaza kiasi.

    Aliyechomekea kichwa cha Slaa amefanikiwa mandhari lakini picha ya mshusika ameangukia pua.
     
Loading...