Dr.Slaa ajiandikisha rasmi kuwa member JF.

Dr.Slaa ajiandikisha rasmi kuwa member JF.

Status
Not open for further replies.
ila inshu ya wangwe naona itakimega chama chenu ...chadema ilianza kustawi ila naona sasa sisiemu wameanza kutumia njia zile zile walizotumia kwa enisisiara-mageuzi then kwa tielopii japo kafu naona wao wamejitahidi kuweka ustawi wao vyema kwa kiasi flani japo nao wanamatatizo yao.
otherwise mimi binafsi nakupongeza kwa kuwa kazi yako ni njema katika kuwawakilisha wananchi.nadhani tukiwa na wakina slaa 10,wakina nzito 10 na wakina kilango 13 na mwakyembe 15 basi nchi itabadirika hii.
ila mzee hebu tuelezee shutuma za uchagga na ukaskazini ndani ya chadema imekaaje hiyo? nasikia wabunge wa kuteuliwa wa viti maalumu karibu asilimia kubwa ni wa kulekule...!
kama hali ni hivyo basi hii haijakaa njema hata kidogo...


Wewe ni mzoefu hapa jamvini, ukifahamu kwamba si busara kuweka issue tofauti kwenye thread kama ulivyofanya hapa, kutuchanganyia mada iliyokwisha jadiliwa kwingine. What is up with you?



.
 
Jamani Kumkaribisha Mtu Aliekuwepo Hapa Kwa Dahari Sio Fair .


Halafu Waje Watueleze Sababu Za Kumtimua Wangwe, Au Na Wao Ndio Vibaraka Wa Mbowe Fisadi


Alikuwepo tangu lini? Kwani sababu za kumsimamisha na si kumtimua kama unavyodai wewe hazikutolewa? Unataka kusikia nini zaidi kutoka kwa hawa watu? Au una shida ya kuelewa mkuu?
 
Mkuu Dr.W.Slaa karibu jamvini. Huku ndiko kumakinika.Nina matuamaini makubwa Makamba nae atakuja hapa ingawa kuitumia kompyuta ni ishu kwa huyo mzee.

Basi wamlete hata Chiligati hapa tumuone na propaganda zake,only 2 days atakimbia.Tunahitaji watu wenye kujenga hoja kama akina Zitto,Slaa nk
 
Karibu sana Dr. Slaa. wewe ni kati ya watu ambao nawazimia sana kwenye kuchangia hoja bungeni. wiki hii nimepata nafasi kubwa sana kuangalia kipindi cha bunge na kila wakati ulipokuwa unasimama kuchangia au kutoa ufafanuzi fulani watu wote akiwepo mwenyekiti au spika au naibu spika wanakuwa waoga sana.. hii inaonyesha kuwa wanajua wewe huna papara wala uoga bali unatoa facts.

Karibu sana Jamvini
 
Mkuu Dr.W.Slaa karibu jamvini. Huku ndiko kumakinika.Nina matuamaini makubwa Makamba nae atakuja hapa ingawa kuitumia kompyuta ni ishu kwa huyo mzee.

Basi wamlete hata Chiligati hapa tumuone na propaganda zake,only 2 days atakimbia.Tunahitaji watu wenye kujenga hoja kama akina Zitto,Slaa nk

Bila kuwasahau Pinda, Marmo, Sitta n.k
 
Kweli kabisa mama,hata Lowasa na Mramba waje kujisafisha hapa na tuwahoji

baada ya hapo itakuwa wabunge wote wajiandikishe humu, then wafanyakazi wote wa serikali, na mwisho wa siku sheria ya JF itabadilika na kuwa NI MARUFUKU KUTUMIA NICK NAME, kila member atumie jina lake halisi, namba na address! (just a day dream)
 
​

​


Do your homework man, unatuangusha sasa!
Ungekuwa umefanya jitihada ya kutafuta mwenyewe ukashindwa wakuu wangekufikiria. Umeuliza swali lako mara ya tatu sasa hakuna anaye-respond, hujishtukii tu?





.

....hey hey hey,dont try to complicate what is simple,the question was simple & straight forward and sincerely,sasa wewe unaniambia nifanye H/W? H/W gani zaidi ya kumuuliza Slaa mwenyewe ambaye yuko humu? acha michezo ya kuzunguka mibuyu wewe na mwambie Slaa aweke BIO yake hapa la sivyo swali litaendelea kumfuata tuu as long as atabakia kwenye public.
 
....hey hey hey,dont try to complicate what is simple,the question was simple & straight forward and sincerely,sasa wewe unaniambia nifanye H/W? H/W gani zaidi ya kumuuliza Slaa mwenyewe ambaye yuko humu? acha michezo ya kuzunguka mibuyu wewe na mwambie Slaa aweke BIO yake hapa la sivyo swali litaendelea kumfuata tuu as long as atabakia kwenye public.

Ipo kwenye website ya Bunge.
 
anaitwa Mhshimiwa Dr Abeid Amani Karume.

Mheshimiwa Dr Wilbroad Slaa welcome onboard.

Sasa hakuna tena kuwachunguza vihiyo ikiwa hata Karume katunukiwa udaktari nafikiri kabla ya kumaliza kipindi chake watampa na uprofessa pale SUZA.
 
Dr Slaa!`I luv u. Mbona kuna mtu hapa aliiungia kwa jina la Hamad nikamuuliza kama ni Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA Znz hajanijibu mpaka leo?

Asha
 
habari kubwa hiyo! humu ndani itabidi siku moja tujitambulishe kwa majina yetu halisi, nina uhakika hata Makamba yupo huku JF!! na tena usikute ndio huyu "Antsadism" na propaganda zake za CCM!

Makamba hawezi kuwa humu maana hizi si zake .Ila nasema Dr.Slaa karibu sana .Hapa ni kukata issues nawe utueleze uhalisia wa mambo huko ndani na hasa gogoro la Chadema kunani ?
 
Kweli tutanapambana karibu sana Dr

ivi Kingunge naye anaweza kuwemo humu?
 
Dr. Slaa karibu sana. Ila usijejisikia vibaya tutakapokugeuzia kibao na kutaka maelezo toka kwako. Karibu sana.






Hivi wale vijana viongozi wa CCM, akina Masha, Ngeleja, n.k., kwa nini wasijiunge hapa wakatetea chama na serikali yao? Wao si wamekuwa na kusoma kwa kutumia internet?
 
Dr. Slaa karibu sana. Ila usijejisikia vibaya tutakapokugeuzia kibao na kutaka maelezo toka kwako. Karibu sana.

Unatilia shaka his mettle kwa kumsihi ajisikie vizuri kudili na maelezo, au kumtahadharisha tahadharisha awe tayari. Yuko tayari. Vinginevyo asingetia mguu hapa. Yeye, sisi na mwingine yeyote anaesogelea hapa. Hapa ni the premier think thank of second opinion in the procession of Tanzanian history. No holds barred. Everything goes here. Opinion-wise.

He's ready. He didn't get to be who he is by being soft or wussy of a thinker. He's been there, he's done it. He will be there. He will serve. As he has all his life.
 
Unatilia shaka his mettle kwa kumsihi ajisikie vizuri kudili na maelezo, au kumtahadharisha tahadharisha awe tayari. Yuko tayari. Vinginevyo asingetia mguu hapa. Yeye, sisi na mwingine yeyote anaesogelea hapa. Hapa ni the premier think thank of second opinion in the procession of Tanzanian history. No holds barred. Everything goes here. Opinion-wise.

He's ready. He didn't get to be who he is by being soft or wussy of a thinker. He's been there, he's done it. He will be there. He will serve. As he has all his life.

Just reminding him that, no one is bigger than active minds, and there are so many of them here.
 
Makamba hawezi kuwa humu maana hizi si zake .Ila nasema Dr.Slaa karibu sana .Hapa ni kukata issues nawe utueleze uhalisia wa mambo huko ndani na hasa gogoro la Chadema kunani ?
SIWEZI KUSHANGAA KAMA MTU ATANIAMBIA MGOSI HAJUI HATA KUTUMIA COMPUTER. kwi kwi kwi!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom