Dr Mpango akiri uchumi wa nchi kuporomoka

Dr Mpango akiri uchumi wa nchi kuporomoka




Kuanzia dakika ngapi?

sina kumbukumbu mkuu , lakini hiki nilichokiandika pale juu amekiongea kwa kutiririka , sina muda mzuri wa kucheki ilikuwa dk ya ngapi , ila ukifuatilia video hii utaona , inataka time kidogo , kwa muda huu nahesabu hela ofisini .
NB: KUANZIA DK YA 30 MKUU .
 
Priority! Priority Tunataka kufanya kila kitu overnight kama tumeambiwa Nchi inakufa kesho.
 
Tumemnyima nyasi ng'ombe tupate wapi Maziwa, ni zamu yao kuisoma no baada ya mashetani,uongozi ni akili nguvu shambani.
 
sina kumbukumbu mkuu , lakini hiki nilichokiandika pale juu amekiongea kwa kutiririka , sina muda mzuri wa kucheki ilikuwa dk ya ngapi , ila ukifuatilia video hii utaona , inataka time kidogo , kwa muda huu nahesabu hela ofisini .
Duh!
Mapato ya serikali yalikuwa ni 90% ya matarajio (Government's Revenue). Na siyo kwamba yameshuka, ila alikuwa anaongelea changamota zilizoikumba serikali mpaka ikashindwa kukusanya 100%.
Tusilazimishe mambo.
 
Wqkati ni hakimu wa haki
Tulia we mpare... tushajenga ukuta Mererani hivi sasa tunajikusanyia mamilioni ya kumwaga... sore matrilioni ambayo tutaenda kununua korosho zilizobanguliwa na meno ya wanajeshi wetu...

Tuko in a laiti tlaki... hatupangiwi!
 
Wakati sisi binadamu tunaongea ukweli nyie watu mlikuwa na kazi ya kusifia ili kulinda matumbo yenu.
 
Dokta Mpango atumbuliwe haraka sana hawezi kupingana na takwimu za dokta Abbas,Prof.Mukandara,Prof. Qorro,Prof.Mkumbo na wasomi wa hali ya juu duniani waliosema juzi pale UDSM kuwa uchumi unakua kwa kasi kubwa muno na tunatakiwa tutembee vifua mbere.
Ina maana yeye kasoma chuo gani,cha kata?
Wataparurana muda ukifika. Or else , watakaa meza moja na kuimba wimbo mmoja
 
CHADEMA NA VIBARAKA WA MABEBERU KAMA LISSU, MANGE NA ZITTO NDIO WANATUMIKA KUPOROMOSHA UCHUMI WETU...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Utakuwa Pweza wa ziwa Victoria eneo la Muganza
 
Wapunguze kodi, taasisi na bodi za udhibiti bidhaa, Ningependa kuwaambia tena watu wanaofurahia pale uchumi unaposhuka kisa CCM inaumbuka kwamba umaskini ukizidi Tanzania hauchagui mwanachama wa CCM pekee.

Wacha uanguke ccm iache kuiba kura, tutaijenga nchi ccm ikitoka madarakani. Zile sifa zilizotoa kiburi cha kunyanyasa na kuua wengine kimeisha rasmi.
 
Waziri Mpango mm long ago niliona kabisa hafai wizara ya fedha.. I knew hawezi wizara hii..!! Nategemea ataweza tolewa aiseee..!!


Waziri Mpango anaweza sana, ila jiwe ndio anaharibu uchumi kwa kutumia kwake miguvu. Huyo Mpango amechoka kuongea uongo ili kuonyesha uchumi unaimarika wakati anajua kabisa mambo sio mambo.
 
kampuni za michezo ya kubashiri zichunguzwe zinadhulumu pesa nyingi toka kwa watanzania mbumbu wanaoamini wanaweza kushinda milioni 200 kwa 500, ukichunguza pesa inayokusanya kwa siku kampuni 1 ya michezo ya kubashiri, inazidi pesa ambayo shirika letu la umeme inaingiza kwa wiki.

Kwahiyo ndo sababu ya uchumi kuporomoka!!!!???? Aisee!
 
Na hili nalo litapita huku habari zitakazomake headline kesho ni konki master bado effect za kukosekana soko la korosho hazijaanza...hii nchi tunahitaji maombezi
 
Duh!
Mapato ya serikali yalikuwa ni 90% ya matarajio (Government's Revenue). Na siyo kwamba yameshuka, ila alikuwa anaongelea changamota zilizoikumba serikali mpaka ikashindwa kukusanya 100%.
Tusilazimishe mambo.
Hebu angalia video kuanzia dk ya 30 mkuu
 
We are in right track! wamevurugana kweli kweli. Huku TBC1 inaendesha vipindi vya propaganda ya mafanikio ya mzee Jiwe miaka mitatu. Jee hito miwili iliyobaki tutaweza ku survive kweli?
Tuache fix tukae chini na kuambiana ukweli kama Taifa tufanyeje. Sasa miswada ya hati ya dharula ndio itasaidia nchi iliyo kwama?
Bado hatujui EU watatuchapa na nini?
Wacha woga we nchi imekaa vzr hii. Subiri uone mwakwni utaniambia
 
Hii ni baada ya kuliambia bunge kwamba hali ni tete hasa baada ya mapato kwenye sekta ya madini kupungua kutokana na baadhi ya makampuni kusitisha uchimbaji , Ukosefu wa Ajira mpya katika nchi na kukosekana kwa mapato kutoka kwa sekta isiyo rasmi ( machinga ) kunakotokana na kukosekana kwa kumbukumbu za mapato kulikosababishwa na machinga kutokutunza kumbukumbu na kutokuwa na sehemu maalum za kufanyia biashara.

Dr Mpango amedai kwamba kushindwa kuongezwa mishahara ya wafanyakazi , na hivyo kupunguza mzunguko wa pesa ni sababu nyingine ya kuanguka kwa uchumi wa nchi .

Mytake , itafika wakati wote tutaongea lugha moja .
Wameanza kula matapishi yao.Halafu huyu jamaa anazeeka haraka sababu ya kutunza mambo yanayomuumiza, kila siku anasema maneno yasiyo yake. Leo naona kasema ya moyoni kabisa yanayoendana na professionalism.
 
Back
Top Bottom