My Son drink water
JF-Expert Member
- Nov 30, 2016
- 4,930
- 13,335
Na kununua wapinzani pia,na kurudia uchaguzi piaSerikali inapesa za kutosha za kununua korosho
Na kununua wapinzani pia,na kurudia uchaguzi piaSerikali inapesa za kutosha za kununua korosho
Hahahahahah...Naona wewe umetumwa na Mbowe,ndo maana tunataka kuifuta Chadema kwa Sababu ndo inasababisha uchumi kuporomokaMbio za sakafuni, huishia ukingoni.
Hii ni baada ya kuliambia bunge kwamba hali ni tete hasa baada ya mapato kwenye sekta ya madini kupungua kutokana na baadhi ya makampuni kusitisha uchimbaji na kukosekana kwa mapato kutoka kwa sekta isiyo rasmi ( machinga ) kunakotokana na kukosekana kwa kumbukumbu za mapato kulikosababishwa na machinga kutokutunza kumbukumbu na kutokuwa na sehemu maalum za kufanyia biashara.
Dr Mpango amedai kwamba kushindwa kuongezwa mishahara ya wafanyakazi , na hivyo kupunguza mzunguko wa pesa ni sababu nyingine ya kuanguka kwa uchumi wa nchi .
Mytake , itafika wakati wote tutaongea lugha moja .
Unatembea kifua wazi, unapigwa na baridi, unapata naimonia, UNAKUFA........muda ndio msema kweli........naona maongo yao sasa wameamua kuwa wakweli."Watanzania tutembee kifua mbele tena tukiwa tumevua mashati"
Raia mzalendo wa nchi ya ulimwengu wa tatuDr Mpango ni muongo,anamgombanisha Rais na wananchi atumbuliwe haraka sana,hali ya uchumi ni nzuri mno,Rais kafanya kazi nzuri sana kuinua uchumi.
By jingalao,Barbarosa,magonjwa mtambuka,muda wote,Rutashoborwa,stroke and other Lumumba crazies.
Dokta Mpango atumbuliwe haraka sana hawezi kupingana na takwimu za dokta Abbas,Prof.Mukandara,Prof. Qorro,Prof.Mkumbo na wasomi wa hali ya juu duniani waliosema juzi pale UDSM kuwa uchumi unakua kwa kasi kubwa muno na tunatakiwa tutembee vifua mbere.
Ina maana yeye kasoma chuo gani,cha kata?
Nimefumbia wajinga kwa makusudi kwa sababu najua jf "wajinga" ni wachacheWeka nyama mkuu
Atasema hajaeleweka.. mmemuelewa vibayaHakawii kukanusha hizo kauli baada ya kupigwa mkwara.
Yatatanishe mara ngapi?Mmh nikikumbuka yaliyojiri kwenye kongamano la Chuo kikuu, pitia tathminiya miaka 3 ya Msemaji wa serikali na hii kauli ya dr Mpango nabaki kinywa wazi!?
Na kweli YAJAYO YANATATANISHA!!!
Unatembea kifua wazi, unapigwa na baridi, unapata naimonia, UNAKUFA........muda ndio msema kweli........naona maongo yao sasa wameamua kuwa wakweli.[/QU
Yatatanishe mara ngapi?
Umemsahau kichwa box moja anaitwa @cocochanellDr Mpango ni muongo,anamgombanisha Rais na wananchi atumbuliwe haraka sana,hali ya uchumi ni nzuri mno,Rais kafanya kazi nzuri sana kuinua uchumi.
By jingalao,Barbarosa,magonjwa mtambuka,muda wote,Rutashoborwa,stroke and other Lumumba crazies.
Atwambie walilozipeleka 1.5trn mafisadi wakubwa nyie mnao kuficha kwenye kivuli cha uzalendo fakeHii ni baada ya kuliambia bunge kwamba hali ni tete hasa baada ya mapato kwenye sekta ya madini kupungua kutokana na baadhi ya makampuni kusitisha uchimbaji na kukosekana kwa mapato kutoka kwa sekta isiyo rasmi ( machinga ) kunakotokana na kukosekana kwa kumbukumbu za mapato kulikosababishwa na machinga kutokutunza kumbukumbu na kutokuwa na sehemu maalum za kufanyia biashara.
Dr Mpango amedai kwamba kushindwa kuongezwa mishahara ya wafanyakazi , na hivyo kupunguza mzunguko wa pesa ni sababu nyingine ya kuanguka kwa uchumi wa nchi .
Mytake , itafika wakati wote tutaongea lugha moja .
Magufuli angekuwa raisi mwenye sifa....ila kaenda kujichanganya kwa huyu antihomo
Ingia kwenye akaunti ya Ziito ya twitter utakuta hiyo clip ambapo ametaja mambo kama nane yaliyosababisha mapato kushuka..weka clip mkuu,