Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Dr. Magufuli ashindwa kuhutubia baada ya kuzomewa

Ni mvuta bangi na sembe tu na mjinga anayeweza kufanya hivi. Wanapaswa kupuuzwa. Sintompigia kura Lowassa ila kamwe siwezi mfanyia fujo za kipumbavu. Demokrasia makini haiwezi kuwa hivi. Ni ulimbukeni. Mtu makini (kutoka UKAWA) hawezi furahia hali hii.
vyote vimezalishwa na sisiem kwa kuiendesha nchi kifamilia,sasa wana vuna walicho panda,walipanda viroba na bangi,wanavuna viroba na bangi
 
Mabadiliko 2015, ccm over 50yrs wanajaribu pasipo mafanikio, wanahitaji kupumzika, sio vibaya ila wakaGPange.
 
Hii clip wahuni wachache hata 50 hawafiki!
Wewe mrusha clip ulikaa na wahuni wenzio kufanya ujinga huu!
Kumbuka mbele yako walikuwepo watu wanaomsikiliza Magufuli na kumshangilia!
Pamoja na kutumia kipaza sauti lkn !Magufuli hasikiki ktk mchina wako kwa kuwa ulikuwa katikati ya hao wahuni!
Ili uoneshe hao watu viroba wenzie inabidi camera yako uigeuze away kutoka kwa !Magufuli!
All in all kuweni wastaarabu, sheria ya uchaguzi haiwaruhusu kuwanyima wengine haki ya kusikiliza!
Nyinyi mnaotaka kupigia kura hata jiwe, wenzenu huwa wanahitaji kumsikiliza mgombea wao, wajue package inayokuja nayo!
Hamna sababu ya kelele sasa hivi, tunzeni nguvu zenu maana Yule jamaa yenu aliyewafanya kama misukule atawatuma tena muanze kuandamana kuanzia Alhamis!

Kweli we hve a long way to go si kila mtu anaerusha clip ameirekod yy au hlo nalo mpk chaki?huyo ******** hana package yyte, kama umemsikiliza mama Anna wa ACT jana amesema " CHAGUENI WAGOMBEA WA UPINZANI CCM IMELETA MGOMBEA DHAIFU WANATAKA KUMUENDESHA". Mtu mweny akili zake kaelwa anamaanisha nn huyu viroba aka pombe hana nguvu yyte labda ya kupiga push down. Hana kundi linalomsupot ndani ya chama wanaompigia debe wote wanataka tu ccm ishinde ila imani yao kwake hakuna. Mwanasiasa lazima awe na influence ndani na nje ya chama chake kitu ambacho hyo mtu hana mwisho wa cku ataishia kupewa orders mpk apanik aone ikulu chungu ikitokea kapata zali kwa goli la mkono. KUNA TOFAUTI YA MTENDAJI NA MTAWALA..UFUATILIAJI NA KIHEREHERE...KUNA TOFAUTI KATI YA UKALI NA UBABE. Plus kwa watu waliosoma wanatambua madhara ya kua na kiongoz aliesoma sana thou na yy elimu yake ni yakikanjanja!
 
Acha uongo. Hao Zomea zomea ni pale Ubugo mataa wamepiga Viroba vyao na mabangi yao. Lakini mwisho wa siku alihutubia mkutano picha zipo kwenye thread nyingine hapa JF

Ukawa imebakia kwa bodaboda na machinga na watu wachache wasiojitambua. Siasa zimefika mahali pabaya, yaani watu na akili zao kutegemea machinga na bodaboda.
 
Ukawa imebakia kwa bodaboda na machinga na watu wachache wasiojitambua. Siasa zimefika mahali pabaya, yaani watu na akili zao kutegemea machinga na bodaboda.
akili zako sio nzuri bodaboda million 3 zimesajiliwa asilimia 80 ya vijana ni wamachinga kura ngapi hapo unavuna wakati vijana wana claim 57% ya wapiga kura wote wa nchi hii ndio maana tunasema CCM kumebaki mazezeta tu usingeweza kudharau nguvu ya hao vijana
 
Acha uongo. Hao Zomea zomea ni pale Ubugo mataa wamepiga Viroba vyao na mabangi yao. Lakini mwisho wa siku alihutubia mkutano picha zipo kwenye thread nyingine hapa JF

Hakuhutubia aliondoka usipotoshe watu. Hapakuwa na mkutano hapo alisimama tuu ghafla.
 
Unajua kitu nionacho ni kwamba kwa humu jf magufuli ana watu walioamua kumchukia pasipo sababu ya msingi, ingekuwa uchaguzi wanaopiga kura ni wana jf tu na madereva wa boda boda, magufuli angeshindwa kwa mbali ila ni kinyume kabisa!

Jipe moyo
 
Walikuwa wanazomea maoni ya wananchi acha wananchi nao wawazomee maana hamna namna nyimgine
 
Sadam Wa Kuwait lazima azomewe mzee Wa kuongea na wagonjwa Wa ICU

[h=1]Tangazo Muhimu kuhusu upigaji kura[/h] Written by Abdul Zakinthos // 22/10/2015 // Ujumbe maalum // Hakuna maoni


Kuna taarifa kuwa,huenda kukawa na karatasi za kupiga kura feki,sasa sijui hili litasaidia vipi Chama tawala,lakini ni muhimu kukumbushana.
Unapoingia kwenye Chumba cha Kura,tafadhali weka kura yako juu kwenye muangaza kuangalia kama kutakua kuna nembo ya Tume ndani,kama haipo ,omba kura nyengine,itakuwa ni feki..
sambaza ujumbe kwa kila mtu
Ahsanteni
 
[h=1]Tangazo Muhimu kuhusu upigaji kura[/h] Written by Abdul Zakinthos // 22/10/2015 // Ujumbe maalum // Hakuna maoni


Kuna taarifa kuwa,huenda kukawa na karatasi za kupiga kura feki,sasa sijui hili litasaidia vipi Chama tawala,lakini ni muhimu kukumbushana.
Unapoingia kwenye Chumba cha Kura,tafadhali weka kura yako juu kwenye muangaza kuangalia kama kutakua kuna nembo ya Tume ndani,kama haipo ,omba kura nyengine,itakuwa ni feki..
sambaza ujumbe kwa kila mtu
Ahsanteni

Aksante kwa kutukumbusha.
 
Hawa vijana kweli wamelewa viroba. Ngoja magufuli aingie madarakani watatafutana hapo ubungo kwani si sehemu ya biashara zao.
 
lofa katika ubora wako Jela inakuita ukaolewe huko utpunguzie mipasho hapa
Nini kilimtoa huyu nyapara mwanza kuja aibika dar..Sasa aliyoongea mwisho ndio kajimaliza.Sasa ukawa ndio watathibitisha alivyo na kichaa kwa kuwauliza wana kigamboni aliwaambia nini walipomwambia kuhusu ugumu wa nauli?Karudi chafua hali ya hewa.
 
hapo ni pale mbeya wapumbavu wakimwimbia magufuli 'lowasa lowasa' badala ya kusubiri oct 25 kumpigia huyo mgombea wao kura. sasa sijui walikua wanataka magufuli ajitoe kugombea au wanamuombea kura lowassa kwa magufuli,..sijui!! viroba kwa ukawa ni shiiiidah.

Acha uongo na propaganda maandazi, Mbeya kuna barabara ya mabasi ya mwendo kasi kama zilizojengwa Dar ambazo zinaonekana katika video hii?
 
Back
Top Bottom