Dr. Magufuli anahitimisha Budget ya Wizara ya Ujenzi

Dr. Magufuli anahitimisha Budget ya Wizara ya Ujenzi

Nadhani leo Mnyika hana kazi ya kubishana na Magufuli na AG. Bunge leo litaisha saa moja nadhani.
Kwa majibu ya Magufuli, nahisi vifungu vyote vitapitishwa bila matatizo

Mkuu unayoyasema ni kweli manake wabunge karibu wote wameunga mkono bajeti yake. Sioni akipata shida kwenye kupitisha hii budget.
 
Dr. anatiririka hadi anagongewa kengele.
 
Mzee six kapewa kukaimu Usimamiaji wa serikali bungeni kwa kuwa PM kapata safari. Kwa jinsi ninavyomjua Mzee Six lazima atie neno kama kiongozi wa serikali bungeni.
 
Naona kama sifa zinalevya. Confidence anayojipa Mh. huyu kidogo inanipa wasi wasi kwamba huenda sasa ana ahadi kubwa zaidi ya uwaziri.

Nionacho sasa anaanza hata kumsifu Kikwete kuliko kipimo. Anarudia aliyoyafanya wakati Mkapa anamalizia kipindi chake. Akawa rafiki wa Mkapa na hakutaka hata urafiki na kikwete kabisa! Kila alipoonekana na Mkapa alikuwa kama MC wa harusi.

Sijui kama uwezo wake uko kiwango tunachompa. Naanza kuwa na wasi wasi.
 
Duh yaani pamoja na Dr. Magufuli kupangua hoja nyingi lakini wabunge kama 20 wamesimama kutaka ufafanuzi kwa kushika mshahara wake. Ngoja tusikie anavyojibu hoja sasa
 
Mzee wa Vijisenti anaongea kwa utulivu mkuu! Anauliza madeni ya makandarasi. Huyu Mzee alikuwa ni waziri wa Ujenzi kwenye awamu ya kwanza ya awamu ya nne
 
Barabara za ki-China, mwaka mmoja tu zinajaa viraka! Hili jembe pekee lililobaki magamba inatakiwa liwasimamie kwa karibu hao wahandisi wa TANROADS
 
Anakuambia CCM Oyeee,
Chadema Oyeee,
Cuf Oyeeee,
TLP Oyeeee,
Nccr Oyeeee,

Kila mtu na kipaji chake, Magufuli ni muwazi lakini pia ana ustaarab fulani ambao ni nadra sana kwa CCM. Anajibu hoja kwa namna ya kulainisha wabunge wa vyama vyote na hata pale anapokataa bado mbunge anabaki akicheka. Tatizo ni mfumo tulio nao ndio maana watu wa aina yake Magufuli wanashindwa kutimiza kazi zao sawasawa.
 
Mbona kila Mbunge anataka barabara zake zipelekwe TANROD. Kwani hiyo TANROD ina nini?

TANROADS ndo wenye pesa mkuu. Huko TAMISEMI ni ubabaishaji mtupu na mara nyingi wanaishia kujenga barabara za changarawe (muramu) tu huku pesa nyingi wakitafuna.
 
Huyu ndiye Waziri pekee, BAJEI yake imeungwa MKONO na Wapinzani!

Unajua unapofanya vitu vikaonekana na vinaridhisha hupati shida kuungwa mkono na kila mpenda maendeleo hata kama ni wa upinzani.
 
anachonikera magufuli, maneno mawili katikati lazima ataje ccm...aghreeeee!!!!!
 
Hivi ile barabara ya Mbeya-Chunya na Uwanja wa Songwe Magufuli ameweka kwenye bajeti yake.?
 
Leo bungeni mhe, magufuli alipokuwa akijibu maswali ya john mnyika alionekana kukunja uso .. Na ndita kibao.. Usoni.. Alafu kama hajali jali ivi.. Jambo ambalo limenipa utata wajameni..! Kuhusu bajeti ni nzuru tunakushukuru. Magufuli.. Lakini yote 9, kumi ni je kwa nini wewe unachukia maswali ya mnyika kama ..wale thenashara ccm wengine? Mnyika ameagizwa na wana ubungo .. Asichukiwe tafadhalin sana
 
Magufuli ana jua Kwamba JJ Mnyika ni Jembe lazima achukue umakini na tahadhali
 
Back
Top Bottom