Kwahiyo tumchague nani sasa?? Maana umeshatuita sote wajinga, tupe ambalo wewe unaliona ni sahihi basi..
Kutunga sera sio shida, shida hizo sera zinatekelezwa?? Kwani anayetunga sera ndiye huyo anayezitekeleza hizo sera au aliyetungiwa hizo sera??
And Msigwa is very right, akili iliyounda tatizo haiwezi kuliondoa, aliyetuletea matatizo ni CCM as the whole team na sio Individuals. Wewe unafikiri mambo kama Escrow mpaka wabunge wa CCM wangejitoa muhanga kukaa upande wa wananchi kungekuwa na unafki?? Bajeti zinapopitishwa wabunge wa CCM wangekuwa wanagomea zile bajeti za kishenzi mambo yangegoma?? Madudu yanayofanywa na serikali ya CCM then wabunge wa CCM mpaka mahakama zenye majaji na mawakili wanachama wa CCM wangekuwa hawacheki nao mambo yangekuwa mabaya hivi?? Ndio maana tunasema hata umlete malaika umweke CCM hawezi kubadilisha lolote..
Sisi ugomvi wetu sie JK, wala yeyote (individually) ndani ya CCM bali ni hilo liCCM lenyewe... Litoke kwanza waingie wengine nao wakichemsha tutawatoa waingie wengine.. Kitu kikubwa cha msingi kwetu wananchi ni KATIBA BORA sie CCM, wala CDM wala CUF wala Magufuli, wala Lowassa, wala Maalim, wala Shein..