Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Hayo ni maamuzi yake na demokrasia inaruhusu. Wetu wanaojitambua lazima waunge mkono MABADILIKO

 
Kingunge yuko majukwaani naye ni mkaskazini? Ila maono yako si hapa

Kile Kizee kimekula hela za Lowasa tangu alipokuwa ccm na pia amenyang'anywa mapato ya Stand ya Ubungo, hilo liko wazi tu.
 
Watajinyima usingizi baada ya oct 25 na ukabila wao utaishia hapo hapo.

Hawawezi kosa usingizi mana ni wasomi na waelewa hawahitaji kuhongwa khanga wala ubwabwa na kamwe ukabila hautaishi iwe uchaguzi iwe kiama
 
welcum ma'am...mwenye uelewa kamili lazima ataona roho inamstuta kubaki ccm na hatosita kuchukua uamuz wa mabadiliko...




Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na UKAWA.

Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa Jakaya Kikwete katika chaguzi zilizopita.
 
Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na UKAWA.

Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa Jakaya Kikwete katika chaguzi zilizopita.
Karibu sana,. Hujachelewa bado!
 
Kile Kizee kimekula hela za Lowasa tangu alipokuwa ccm na pia amenyang'anywa mapato ya Stand ya Ubungo, hilo liko wazi tu.

Duuuuuuuu!!!!

Yaani mtu akiwa ndani ya CCM anaheshimika na kuitwa MZEE lakini akitkoa anaitwa KIZEE.

KAAAAZIIIIII KWELI KWELIIII
 
Ndo nasikia uyu mama kumbe nae alikuwa maarufu.
Ngoja nami nihame naweza kuwa maarufu ghafla kisa kwenda Ukawa
 
Mwandosya hawezi kuhama kwa kuwa anajua wazi hata kama akihama hana chake mbele ya KLM Elite ni bora hata CCM watampeleka kumtibu India, huko UKAWA ni KLM tu si unasikia majina yenyewe Sinare huyo ni KLM elite moja kwa moja!
Lakini Mkuu walipokuwa CCM walikuwa wanatoka PWANI au KLM hiyo hiyo? Vipi uko CCM watu wa KLM na Arusha wameongoza kutoa mawaziri Wakuu kuliko sehemu zingine na kuna hata Mikoa mingi Tanzania haijawahi kutoa Waziri Mkuu: Mfano JK alimteua Lowas, Mkapa alimteua Sumaye, Nyerer alimteua Moringe Sokoine na Msuya.
Kama hiyo haitoshi ndani ya Utawala wa JK KLM imetoa mawaziri wengi kushinda mikoa mingine mfano: Anne Kilango, Aggrey mwanri, Jumanne Maghembe wakati mkoa kama wa Ruvuma pamoja na majimbo yote kuwa CCM ina waziri mmoja tu Jenists Nchimbi.
Mbali zaidi maprofesa, Madaktari, wanasheria nguli wengi wanatoka KLM/Arusha.
Unasemaje kuhusu hilo? Mchango wako tafadhali usikimbie.
 
Hawawezi kosa usingizi mana ni wasomi na waelewa hawahitaji kuhongwa khanga wala ubwabwa na kamwe ukabila hautaishi iwe uchaguzi iwe kiama

Haya bana, kama ukabila wao hautaisha hata baada ya uchaguzi sawa, wabaki nao na sisi tutajitahidi kuwaelimisha waache ukabila.
 
Sinare huyo ni moja kwa moja mtu wa KLM elite sasa cha ajabu nini si anaungana na akina Kishimba, Nkya, Mbatia &CO.!

Yeye ni sawa kwa maana siyo msukule, shida inabakia kwenu manyumbu wa kutoka Mbeya, Iringa sijui Mwanza au Geita mnashabikia ukawa huko ninyi mnatumiwa kama misukule tu ya kuandamana kupigwa na Polisi lkn cheo ndani ya UKAWA sahauni!
Mmmh Mbona husemi ya akina Nyerere, Warioba, Butiku, Wasira, Mkono...?
 
Ninavyojua keshamaliza kazi yake kaja kupokea posho. Nasikia amekuwa akipana kazi zote za UKAWA akiwa ndani ya CCM na sasa kamaliza. Ni bonge la Middle Fielder wa siasa....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom