Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Kwa Kiingereza hicho, bora angetumia Kisukuma na kuweka mkalimani. Ni majanga matupu.
 
Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na UKAWA.

Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa Jakaya Kikwete katika chaguzi zilizopita.

CHADEMA inazidi kudhihiri jinsi ilivyo ya Kikabila na ya kikanda. Jiulize Sinare anatoka wapi?
 
Anytime any day breaking news .Hata sasa wanaweza mkamata wanamcheki matumizi Yake ya pesa.

Richmond scandal ina miaka mingapi haikupelekwa Mahakamani WHY NOW uamini Porojo za Magufuli hivi kwanini watu mnaamini ktk maneno maTUPU hivi kuna watu timamu wanaamini Magufuli atafunga MTU kwa RUSHWA poleni sana
 
Hah hah anamkimbia Magufuli huyo,huyu mama si ndio mmoja wa wakurugenzi wa kampuni ya sheria ya REX ambayo ilikuwa ndumila kuwili kwenye kesi ya Dowans a.k.a Richmonds,kwanza waliishauri vibaya Tanesco na baadaye wakaiegeuka Tanesco na kuwa washauri wa Dowans,watakimbia sana mwaka huu lakini Magufuli atawafuata huko huko waliko.

Wewe unaamini ikitokea bahati mbaya MAGUFULI akitangazwa mshindi atafunga MTU kwa RUSHWA,,,!! Tanganyika tuna safari ndefu sana
 
usisahau engineer wa Richimond ni kikwete kalipa dowans wee sasa ameigeuza symbion na juzi wamempa uwanja wa basket ball kwa kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa

Kwani hawajui? Mihemko tu yakukatwa mirija yao ya Ulaji ndio inawapa wehu
 
Mkuu Bukyanagangi mbona huilalamikii STAR TV na VYOMBO VYA SERIKALI kutumika kwa maslahi ya CCM? au wenzetu mnaamini hii NCHI mnahatimiliki nayo
 
Last edited by a moderator:
Dk.Sinare ukikutana nae ni binadamu ambaye anajiamini sana na mwenye matani,lakini safari hii ameonekana kwenye runinga akiwa mtu tofauti kabisa, alionekana kama alikuwa under pressure hivi! Ya nini Dk. kwani uwezi kuhama kimya kimya ukaendeleza harakati zako bila ya kushinikizwa na watu ili ukikandie chama kilicho kulea na kukufikisha hapo ulipo,kwa nini hutaki kushirikiana na Mzalendo Magufuli ambae ataleta mabadiliko ya kweli katika Taifa letu,umenisikitisha sana Dk. wa kweli!!

Ndugu inaonekana umevurugwa sana kuhama huyo Mama....halafu kwanini mnapenda kuwadharau wazazi wenu? Eti...CCM imekulea wazazi walikuwa wanafanyaje
 
Mwandosya hawezi kuhama kwa kuwa anajua wazi hata kama akihama hana chake mbele ya KLM Elite ni bora hata CCM watampeleka kumtibu India, huko UKAWA ni KLM tu si unasikia majina yenyewe Sinare huyo ni KLM elite moja kwa moja!

Mbona wewe mchaga na hauko Chadema au Ukawa?
 
Huyu dr wa sheria ni hatari sana. Nakumbuka kesi za ccm nyingi sana kawasaidia. Ni zaidi ya tundulisu nimjuavyo mimi japo haongei sana
 
jamani tarehe 2020 leo, kila mtu akague kikatio chake, jumapili tusifanye makosa ccm out
 
Huyu dr wa sheria ni hatari sana. Nakumbuka kesi za ccm nyingi sana kawasaidia. Ni zaidi ya tundulisu nimjuavyo mimi japo haongei sana

Huyu mama kaila sana nchi na ccm wenzie.
Na dadake balozi, sasa kaona upepo unageuka naye anataka ageuke nao ili aendeleze chaneli ya kuka tu.
Hakuna lolote hapo
 
Kwani nani analisha nchi DONORS .Donors wote wanajua Lowasa Fisadi .Mngekuwa mnashinda Tungeshaona dal ili za news ata Yahoo hahaha .Mjipange upya

...kumbe mapovu yote unamchukia Lowassa coz hajakumega wewe!!
#hovyoo!
 
Huyu mama kaila sana nchi na ccm wenzie.
Na dadake balozi, sasa kaona upepo unageuka naye anataka ageuke nao ili aendeleze chaneli ya kuka tu.
Hakuna lolote hapo
Umekubali wenye akili wameshaona kifo cha mende chaja sio.
 
Tuliza Munkari umuhimu wake siuoni kabisa katika wanchama milioni 6 wa CCM ANAFAHAMIKA KWA WANACHAMA 20tu sasa impact ya kutoka kwake kwenye kundi la watu wengi kiasi hicho iko wapi atafanikiwa kumshawishi mumewe kama anaye na watoto wake tu mimi binafsi ndiyo namsikia leo kupitia jamii forum na laiti angejua angehama kimyakimya tu kuliko kufanya press release, mpiga kura umwambie eti kuna eva ccm atakuona wewe ni taahira kama aliyeleta habari hii.

Kifupi hawa waende tu hakuna namna chama sasa kinakuwa chama takataka zote njeeeeeeeeeeeeee Magufuli sio msanii hawawezi muziki wake na bado wataondoka wengi tu hata wanaojulikana kwa mama zao tu naowataitisha mkutano na waandishi wa habari.

...mbona mnachanganyana sana; mara wanachama milioni 8 wewe milioni 6! hebu ulizaneni vizuri huko lumumba kabla hamja-post utumbo huku..
 
Mwandosya hawezi kuhama kwa kuwa anajua wazi hata kama akihama hana chake mbele ya KLM Elite ni bora hata CCM watampeleka kumtibu India, huko UKAWA ni KLM tu si unasikia majina yenyewe Sinare huyo ni KLM elite moja kwa moja!

Mwandosya hawaezi kuhama sasa hivi kwasababu Jeikey amemtega kwa kutovunja baraza la mawaziri.

Mwandosya akihama tu kabla ya baraza la mawaziri kuvunjwa, Jeikey ANAMFUKUZA kazi, kwa kisingizio cha kutoa siri za baraza la mawaziri.

Maana yake nini akifukuzwa kazi? anakosa marupurupu yake na pensheni. Hiyo ndio stumbling block inayomzuia Mwandosya kuja UKAWA!
 
Back
Top Bottom