Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Umekubali wenye akili wameshaona kifo cha mende chaja sio.

Nisichokubaliana nacho ni watu kijidai wanamabadiliko wakati wanachonga line ya kuendelea kula kama kule kule ugambani walikotoka
 
Yaaaaani hawa watu ni hatari na hata baada ya uchaguzi wataendelea kusomeka vibaya sana ...ni wabnafsi kupita maelezo na ndo maana hatutakaa tuwaweke juu, ni tragic kwa taifa

kingunge na mwapachu wa kilimanjaro?
 
Mwandosya hawezi kuhama kwa kuwa anajua wazi hata kama akihama hana chake mbele ya KLM Elite ni bora hata CCM watampeleka kumtibu India, huko UKAWA ni KLM tu si unasikia majina yenyewe Sinare huyo ni KLM elite moja kwa moja!

Ungejipa sekunde moja ya ziada kufikiri usingepost hiki!
 
Mwandosya hawaezi kuhama sasa hivi kwasababu Jeikey amemtega kwa kutovunja baraza la mawaziri.

Mwandosya akihama tu kabla ya baraza la mawaziri kuvunjwa, Jeikey ANAMFUKUZA kazi, kwa kisingizio cha kutoa siri za baraza la mawaziri.

Maana yake nini akifukuzwa kazi? anakosa marupurupu yake na pensheni. Hiyo ndio stumbling block inayomzuia Mwandosya kuja UKAWA!

Mbona makongoro mahanga amehama?
 
Hii nchi hata akishuka malaika hawezi iongoza ikaendelea watu wanafiki sana, wajanja wachache na manyumbu wengi saaaanaaa. . . .!!!

Mtu analalamika CCM mbaya imetufikisha hapa, anakuja mwingine anasema aliyehama alikuwa mshauri na mtunga sera. . . . .Halafu wanaungana kumshangilia aliyehama. . . . . .!!!

Halafu wanataka Iringa ashinde Msigwa, aliyesema akili iliyounda tatizo haiwezi kuliondoa!!!

Halafu watu hao hao wanahubiri mabadiliko. . . . . . . .Poor country
 
Mwandosya hawaezi kuhama sasa hivi kwasababu Jeikey amemtega kwa kutovunja baraza la mawaziri.

Mwandosya akihama tu kabla ya baraza la mawaziri kuvunjwa, Jeikey ANAMFUKUZA kazi, kwa kisingizio cha kutoa siri za baraza la mawaziri.

Maana yake nini akifukuzwa kazi? anakosa marupurupu yake na pensheni. Hiyo ndio stumbling block inayomzuia Mwandosya kuja UKAWA!
Michaggadema Mizuzu sana yaani hata katiba haisomi-ikishavuta bange,kula ngada na kunywa viroba inabaki kuishi kwa "Illusions".Hakuna mtu makini yeyote ataunga mkono hiki KITEGA UCHUMI CHA MTEI.Never....
 
Mwandosya hawezi kuhama kwa kuwa anajua wazi hata kama akihama hana chake mbele ya KLM Elite ni bora hata CCM watampeleka kumtibu India, huko UKAWA ni KLM tu si unasikia majina yenyewe Sinare huyo ni KLM elite moja kwa moja!

Yaani wewe ndio Mbulula kweli!!!!!!!

Unaongelea suala la kupelekana kutibiwa India, Je wewe na familiya yako na wazazi wako wan nafasi ya kwenda kutibiwa nje???? au wote mtaishia Mwananyamala na AMANA na TEmeke tu.


View attachment 300713


View attachment 300715


View attachment 300717


WAGONJWA_ZAHANATI_KISAKI[1]_.JPG​


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
yeye nani huyu?anatafuta umaarufu tu kahaba huyu na sidhani kama hayuko ktk chma cha kna mbatia,mdee na david,cameroon.itv imepoteza sifa zake kwakufanya chombo chao kuwa ni adui wa ccm hiv mtu tu wakawaida kuhama ccm hadimuoneshe kwnye taarifa yahbari?mbona wanaoiama cdm hamtangazi?vp habri namatukio muhimu yamaendeleo yataifa huko vjjn,vp habar za matukio mblmbl yakmataifa yote hamna?kwa ujinga huu ndmana mnakuwaga na habari zamichezo moja tu yenye shairi reeeeeefu la hemedi kivuyo.ama kweli ni itv interchagalisation tv

kila mtu adui na ccm yako hatuitaki yani katika uchaguzi huu wapiga kura ni wa aina mbili tu... Wanachama wa ccm ambao wanafaidika na chama na wengine ni wananchi wakawaida ambao si wanachama wa ccm na wanachama wa ccm wenye kutaka mabadiliko ya kweli...
Alafu kahaba ni wewe ...tena uliyetukuka
 
Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na UKAWA.

Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa Jakaya Kikwete katika chaguzi zilizopita.

Inamaana sera "uozo" zote ndani ya Ccm huyu ndiye alikuwa mpishi wao?
 
Michaggadema Mizuzu sana yaani hata katiba haisomi-ikishavuta bange,kula ngada na kunywa viroba inabaki kuishi kwa "Illusions".Hakuna mtu makini yeyote ataunga mkono hiki KITEGA UCHUMI CHA MTEI.Never....


Kwa Mbulula kama wewe ndiye unaweza kusema maneno hayo.

Mimi siyo mchaga na wala Kilimanjaro sikuwahi kufika lakini hunielezi kitu ni mwaka wa mabadiliko.

peleka chooni mambo ya udini na ukanda tunaongelea taifa Tanzania na siyo mikoa.

MWalimu Nyerere alisema "MTU ANYEHUBIRI UDINI NA UKABILA HUYO NI WA KUMUOGOPA KAMA UKOMA"

Siyo lazima kuchangia mada hapa JF kama huna jipya unaweza kusoma hoja za wengine na ukaeleimika.

Hapa ni Great Thinkers only and not members of FB.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Aiseeeh!!

Umenichekesha sana, kwa hiyo na wewe ni JF Great thinker.......... ahahahaaaaaa

Kazi kwelikweli, ni nini kimewachnaganya hivyo akili zenu, yaani kama mmekuwa weu ghafla





Niambie wana cheo gani ndani ya ukawa/chadema? Hata wao ni misukule tu!

​
 
Kwa Mbulula kama wewe ndiye unaweza kusema maneno hayo.

Mimi siyo mchaga na wala Kilimanjaro sikuwahi kufika lakini hunielezi kitu ni mwaka wa mabadiliko.

peleka chooni mambo ya udini na ukanda tunaongelea taifa Tanzania na siyo mikoa.

MWalimu Nyerere alisema "MTU ANYEHUBIRI UDINI NA UKABILA HUYO NI WA KUMUOGOPA KAMA UKOMA"

Siyo lazima kuchangia mada hapa JF kama huna jipya unaweza kusoma hoja za wengine na ukaeleimika.

Hapa ni Great Thinkers only and not members of FB.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!


Hakuna mtu amekukataza kuwasujudia na kuwapigia kura ma KLM elite huwo ni uamuzi wako kwa kuwa umekubali kuwa msukule na kutumiwa kama kiatu na kisha kutupwa baada ya kuchakaa lkn mwisho wa siku utaishia kuwa mbeba spika na kuandamana na kamwe KLM elite hawawezi kukuthamini wala kukuhusisha na uamuzi wowote ule unaohusu chadema, ila wakihitaji msukule wa kukesha usiku kufanya huko wanakokuita kulinda kura na kuandamana watakufwata wewe na misukule wenzio!
 
Mwandosya hawaezi kuhama sasa hivi kwasababu Jeikey amemtega kwa kutovunja baraza la mawaziri.

Mwandosya akihama tu kabla ya baraza la mawaziri kuvunjwa, Jeikey ANAMFUKUZA kazi, kwa kisingizio cha kutoa siri za baraza la mawaziri.

Maana yake nini akifukuzwa kazi? anakosa marupurupu yake na pensheni. Hiyo ndio stumbling block inayomzuia Mwandosya kuja UKAWA!


Ni marupurupu gani hayo atakayoyapoteza ambayo fisadi Lowasa atashindwa kumlipia? Kwani analipwa shilingi ngapi? Kama tu fisadi Mbowe juzi kati amehamisha kutoka nchini Dola za Kimarekani milioni moja
(USD 1 000 000) watashindwaje kumlipia hayo marupurupu atakayokosa ktk Serikalini?

 
...mbona wenye akili wote wanaondoka ccm; umebaki wewe,lus.nde,sad.fa,n.pe,kj..!!

Na ndiyo tutakaoshinda Uchaguzi ujao na kuunda Serikali ya bila mafisadi, na ni kweli wenye akili wote wanahama kwa maana wenye akili wengi Afrika ni Mafisadi, hao wanajiita wasomi ndiyo mafisadi namba moja Afrika kwetu, Mabara mengine wasomi hutumika kusaidia jamii lkn Afrika Wasomi hutumia usomi wao kudanyanganya masikini na kuwaibi rejea fisadi Chenge, Mwachupi, Tundu Lisu, Karamagi, Rugemalira & Co. hivi ninavyoandika fisadi Mbowe amehamisha Dola za Kimarekani milioni (USD 1000 000) kwenda nje ya nchi hela ambazo labda zilipaswa zisadie kujenga Chama halafu Tundu Lisu anakwenda Geita kuwambia masikini watoe mchango wa kujengea Chama, hawo ndiyo wasomi wetu wa Kiafrika!

Nasema wacha waende ukawa/chadema CCM ni Chama cha wanyonge na Masikini na Dr.Pombe Magufuli ameapa kuwapigania!

 
Ndo na msikilize,, ila sio mbaya magufuli afanye kazi njema bila wachumia tumbo. Hapa kazi tu
 
Na ndiyo tutakaoshinda Uchaguzi ujao na kuunda Serikali ya bila mafisadi, na ni kweli wenye akili wote wanahama kwa maana wenye akili wengi Afrika ni Mafisadi, hao wanajiita wasomi ndiyo mafisadi namba moja Afrika kwetu, Mabara mengine wasomi hutumika kusaidia jamii lkn Afrika Wasomi hutumia usomi wao kudanyanganya masikini na kuwaibi rejea fisadi Chenge, Mwachupi, Tundu Lisu, Karamagi, Rugemalira & Co. hivi ninavyoandika fisadi Mbowe amehamisha Dola za Kimarekani milioni (USD 1000 000) kwenda nje ya nchi hela ambazo labda zilipaswa zisadie kujenga Chama halafu Tundu Lisu anakwenda Geita kuwambia masikini watoe mchango wa kujengea Chama, hawo ndiyo wasomi wetu wa Kiafrika!

Nasema wacha waende ukawa/chadema CCM ni Chama cha wanyonge na Masikini na Dr.Pombe Magufuli ameapa kuwapigania!

Hili povu lote unalotoa ni kwasababu mirija inakatwa. Bado siku 4
 
Back
Top Bottom