Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Dr. Eve Hawa Sinare atangaza Kuhama CCM

Anytime any day breaking news .Hata sasa wanaweza mkamata wanamcheki matumizi Yake ya pesa.
usisahau engineer wa Richimond ni kikwete kalipa dowans wee sasa ameigeuza symbion na juzi wamempa uwanja wa basket ball kwa kumpaka mafuta kwa mgongo wa chupa
 
Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na Ukawa. Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa JK katika chaguzi zilizopita.

Mafisadi yanayotaka kuham yahame mapema ndio unafuu kwa ccm. Yanapobaki yanawachanganya wasafi waliopo. Fuata fisadi mkafe pamoja 25. Kura yangu nikwa magufuri.
 
kakudanganya atafunga mafusadi?? Mbona waliomzunguka wate ni mafisadi??
Magufuli fisadi mwenyewe serikali ya ukawa ikiingia madarakani mtu wa kwanza kufungwa ni magufuli kwa kuingiza nchi hasara kudaiwa billion 910
 
Asante mkuu, hoja ni hawa kuhama ccm. Cha kushangaza bibie kaja na personal attack na majungu ya ukakasi mkubwa kama vile kuhama chama ni dhambi

..siku zote dawa ya majinga ni kuwa mjinga zaidi yao; km limemuuma sana na yeye atuwekee pic zake tuone kija.bio chake!
#umbeyapelekalumumba!
 
Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na Ukawa. Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa JK katika chaguzi zilizopita.
Ndo maana Tz ni masikini kama yule ana PhD na hayo ndo maamuzi yake. Ooh ndo maana JK amefail kwenye sekta kibao kama yule alikuwa kati ya washauri wake kwa nini, asiboronge. after all hana effect yoyote hata mimi simfuhamu, ana nini?
 
Eti mshauri wa chama. Huyo ndio kwanza tunamsikia leo. Yaani hata mchoma chips dume akihama utasiutasikia ni mpanga mikakati wa chama.... Hovyo
 
  • Thanks
Reactions: R.B
haa haa kuwagawa watu kikabila ni kazi ya ccm. nimeshuhudia maghufuli akinadi kwa kisukuma ili kujaribu kupata kura za kabila lake. ni hatar sana..

Kweli mkuu hta mimi nimemshuhudia mara kibao pamoja na vibaraka wenzie, they r so wicked!!
 
Kweli mafisiem ni laana kwa taifa!

CCM Wana laana si kidogo. Hv kweli inaingia akilini kwenda kupoteza mamilioni ya pesa kununua magari ya mabomu ya machozi wakati hospt hakuna vitanda na dawa. Inaingia akilini ccm mnanunua magari ya kifahari watoto shule za msingi hawana madawati wanakaa chini kwenye mawe yenye ncha kali na kwenye vumbi hii ni aibu kwa serikali ya ccm.
 
Na kweli tungoje. Ila kwa mchezo unaochezwa, Kikwete na Lowassa ndo wataishia kuwa washindi na genge lao la wanamtandao.

Angalia mbali utaona kuna re-grouping inafanyika kiaina kuelekea Chadema. Hata kama kwa sasa wanasema hawana chama (ona Kingunge anavyozurura na UKAWA, na alisema hana chama tena)!

Tukishajua mchezo unavyoenda huu, tayari ni mimba!

Nakubaliana nawe. Tusubiri. Hayo ni maoni yangu tangu Lowassa aliposema sijakutana na Kikwete barabarani.

Vinginevyo, mimi nitaendelea kuhubiri MABADILIKO ingawa kwa sasa yatakua na ukakasi flani!!!

Mimi niko na wewe mkuu, Lowasa na Kikwete wana maagano ambayo ni ngumu wawili hao kuyavunja. Kikwete sio wakumuamini sana kwamba kamtosa Lowasa inawezekana alifanya vile ili kuwaridhisha akina membe pomoja na familia yake mwenyewe. Baada ya uchaguzi huenda UKAWA isiwepo tuombe tu Mungu
 
acha ukabila......Unakera sana.... kama wazee wako waliishia kucheza kamali nyuma ya darasa hawakusoma pole yako.... FYI watu wa nyanda za juu kaskazini, kaskazin magharibi na kusin magharibi ni wasomi kwa asilimia kubwa

Tanzania tuna Mikoa 31 mpaka sasa.Wekeni SURA ZA KITAIFA Kwenye Sehemu za maamuzi ya chama.Hamwezi KUJAZA SURA ZA SEHEMU Moja na mkiambiwa ukweli mnabaki kulialia eti Ukabila.Tunataka sura za kitaifa ndani ya chama.Eti wasomi-Mbowe kasoma nini.Na kuna mtu msomi makini yeyote anayejiunga au kusupport hicho KITEGA UCHUMI cha MZEE MTEI
 
magufuli ningemchagua lakini kisukuma kwenye kampeni kimekuwa kikwazo ccm mnahubiri hiki mnafanya kile-kagame
 
nawaambia ukweli tena ukweli kabhisa mkinichagua nitajenga majela mengi(sio shule)niyafunge majizi
 
Akiongea na waandishi wa habari jioni hii kada wa muda mrefu mpanga Sera na mikakati wa CCM na mshauri wa chama Dr Eve Hawa Sinare ametangaza kukihama chama hicho na kujiunga na Ukawa. Huyu ni mtu muhimu sana kwa CCM na msomi aliyekuwa anashauri mikakati ya ushindi kwa JK katika chaguzi zilizopita.

yeye nani huyu?anatafuta umaarufu tu kahaba huyu na sidhani kama hayuko ktk chma cha kna mbatia,mdee na david,cameroon.itv imepoteza sifa zake kwakufanya chombo chao kuwa ni adui wa ccm hiv mtu tu wakawaida kuhama ccm hadimuoneshe kwnye taarifa yahbari?mbona wanaoiama cdm hamtangazi?vp habri namatukio muhimu yamaendeleo yataifa huko vjjn,vp habar za matukio mblmbl yakmataifa yote hamna?kwa ujinga huu ndmana mnakuwaga na habari zamichezo moja tu yenye shairi reeeeeefu la hemedi kivuyo.ama kweli ni itv interchagalisation tv
 
Tanzania tuna Mikoa 31 mpaka sasa.Wekeni SURA ZA KITAIFA Kwenye Sehemu za maamuzi ya chama.Hamwezi KUJAZA SURA ZA SEHEMU Moja na mkiambiwa ukweli mnabaki kulialia eti Ukabila.Tunataka sura za kitaifa ndani ya chama.Eti wasomi-Mbowe kasoma nini.Na kuna mtu msomi makini yeyote anayejiunga au kusupport hicho KITEGA UCHUMI cha MZEE MTEI
Sisi hatuhitaji akili ndogo imtawale akili kubwa.... kama nyie mnavofanya ccm kwamba dereva wa mbunge minimum qualification form 4 wakati mbuge ni darasa la saba like kujua kusoma na kuandika tu....
Alafu acha kuwa na akili mgando ... fatilia .... chadema sio mbowe wala mtei..... maana lumumba propaganda zenu ni hizo tu
 
yeye nani huyu?anatafuta umaarufu tu kahaba huyu na sidhani kama hayuko ktk chma cha kna mbatia,mdee na david,cameroon.itv imepoteza sifa zake kwakufanya chombo chao kuwa ni adui wa ccm hiv mtu tu wakawaida kuhama ccm hadimuoneshe kwnye taarifa yahbari?mbona wanaoiama cdm hamtangazi?vp habri namatukio muhimu yamaendeleo yataifa huko vjjn,vp habar za matukio mblmbl yakmataifa yote hamna?kwa ujinga huu ndmana mnakuwaga na habari zamichezo moja tu yenye shairi reeeeeefu la hemedi kivuyo.ama kweli ni itv interchagalisation tv


Hee! umekuja na ID ya kinyumenyume? au ndio chali kama kifo cha mende?
 
Huyu mama ndiye aliyekuwa wakili wa tanesco aliyehakikisha tanesco inashindwa kesi dhidi ya richmond, huu mgao wa umeme tunaoshuhudia ni kazi ya huyu shetani.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom