Doli Doli Nimenunuliwa Nguo Ya Sikukuu Na Viatu

Doli Doli Nimenunuliwa Nguo Ya Sikukuu Na Viatu

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Posts
21,605
Reaction score
6,097
Black%2Bcashmere%2Bscarf%2Bfrom%2BDsquared2%2Bwith%2Btasselled%2Bedging..jpg




Alexander%2BMcQueen%2BDeconstructed%2BSport%2BJacket.jpg


Hugo%2BBoss%2BPhillo%2BSlim%2BFit%2BFormal%2BShirt1.jpg

Cotton%2Bregular%2Bfit%2Btrouser%2Bwith%2Bfront%2Bslash%2Bpockets%2Band%2Brear%2Bbutton%2Bwelt%2Bpockets..jpg


Lace%2BUp%2BLeather%2BShoes%2BBy%2BMario%2BFagni..jpg
 
Hongera sana Mkuu na Hongera kwa aliyekunulia kwa kukutunza.
Tena sio uzivae kabla ya Sikuu kuu, uende kucheza na kujigagaraza mchangani na kuzitia madoa ya maembe!
 
Hongera sana Mkuu na Hongera kwa aliyekunulia kwa kukutunza.
Tena sio uzivae kabla ya Sikuu kuu, uende kucheza na kujigagaraza mchangani na kuzitia madoa ya maembe!
Aisee!! Mkuu bado wewe haujaletewe mchel mchele na mokasini
 
Mhhh mambo gani haya sasa ya kuleta tamaa bana
mimi nina miaka mitano sijanunuliwa nguo ya sikukuu halafu wewe unaleta mambo kama haya
 
iiiii jamani TF maaama,mi baba alisema haninunulii kwa sababu nilifeli mtihani
 
mkuu hongera sana kwa kununuliwa bonge la mtoko,vipi hivi hizo pamba zote ni mtoko mmoja au....manake duh hata sipati picha utapendezaje kiongozi!
 
mkuu hongera sana kwa kununuliwa bonge la mtoko,vipi hivi hizo pamba zote ni mtoko mmoja au....manake duh hata sipati picha utapendezaje kiongozi!
Don yaani hapa mshua nisingemuelewa kabisa maana hata Sunday School ningegoma kwenda...:lol:
 
Back
Top Bottom