DODOMA: Bashe, Musukuma na Malima waachiwa

Dud
 
File la Bashe Uhamiaji lipitiwe Upya.

Hata Kundi lililomzomea Mwenkt 2015 liliratibiwa na Huyu Msomali.

Watanzania huwa sio Watovu wa nidhamu hasa mbele ya Mkuu wa dola.
Arudishwe kwao Mogadishu hao kina Msukuma na Malima wapewe tu karipio
Wewe nani kwenye chama

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
 
Naona ule wimbo wa "tunaimani na Lowassa" unaendelea kumtesa huyu jamaa.Si ajabu hata lile katazo la shughuli za kisiasa alikuwa anamlenga Lowassa.
 
KWA MBAAALI NAONA MJADALA JUU YA BASHITE UNAANZA KUFIFIA HIVI,CHONDE CHONDE WATANZANIA WENZANGU,TUJADILI HAYA YA DODOMA LAKINI HILI LA BASHITE HALIPASWI KUSAHAULIKA HATA KIDOGO,MPAKA TUJUE UKWELI,KAMA AMESINGIZIWA AU NI UKWELI!!!???
 
Mkuu umenikumbusha fungulia mbwa. Ilikuwa kasheshe. Nakumbumbuka tukifu guliwa tunaenda kukaa ndani kabisa ya uwanja kusubiri mchezo uishe tukawaangalie akina Sunday Manara na Gobos
 
Nilikua nafanya biashara zangu mzee nje ya jengo la ccm
 
Acheni uongo wakubwa humu ndani, hakuna mwanachama yeyote aliyekamatwa na wala kupelekwa polisi huo ni uongo tena uliotukuka,hapa sasa ndo nimeamini kua mpo humu kwaajili ya kutufanya mazoba,
kumbe hata azam tv waongo. daah nimeamini media zinadanganya
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…