1-fat women find it harder to give birth to children
2-fat women are always lazy
3-fat women are liable to destroy ur home furniture with their fat ass.
4-fat women like to control
5-fat women can finish all foodstuff in your house at one time.
6-when u sex with fat woman, dont ever make the mistake of letting her on top of u otherwise she will crush u.
7-
ongezea zako
pole mwaya kwa yalikukuta mpwa wangu lakini sio wote bana tena ntake radhi shemeji lako
labda nianze no
1. To give birth ni mapenzi ya mungu mpwa wapo wembamba na mamodo waliokimbilia leo hii wameachika kwa kukosa watoto na hii kukuonmyesha watoto ni mapenzi ya mungu kama wako bado ujapata nakupa moyo usikate tamaa hilo boflo lako lina uzazi na safi kabis wewe tu akili zako kuoa ni lazima upate mtoto baada ya miezi sita ama lah
2.kuhusu ulezi nakukatalia
shemej lako liko safi mbaya na likifka kutoka joba hata housegirl afanyi kazi tena so nahisi uleziu unategemea na wewe ulivyofundasha boflo lako ndio maana nakushauri na hii ni kwa wengine pia ukioa aijalishi uko na boflo ama modo usikimbilie hgirl kaaeni muangaliane ujua wako anaweza kujitegemea yukoje kama hivyo wengine wanakula vyombo wanaosha baada ya sikutatu kwangu hulali labda kama uko gesti
3..teeeheeteeehhh sijui nicheke nafikiri namba nne ni kosa lako boflo kukimbilia furniture za manzese kisa bei rahisi laiti ungeona wakiwa wanazitengeneza usingekimbilia tenaa...jitahddi uende keko mpwa ukanunue standard ya mtanzania else nakaukaribisha kama unapenda kama zangu za furniture centre wanakalia mama mtoto nw watoto na hata wewe ukija amnashare na kuenjoy...so usimpelekee shida mkeo na kama utaendeekezza cheap utanunua kila siku makochi mpwa
4...namba nne naomba nikupe pole na labda kuna ambalo umeshindwa kuweka wazi wanawake wanene wengi wana hela so unapokimbilia kwenye ndoa na kufikiria ni rahisi kukaa nao umeumia unapooa lazima umwekee masharti kama familia aijue mipaka yako na wewe ujue miapaka yake wengin wanaume mnahisi mmeumbwa kutawala kila kitu ndio maana hata kwenye baibo kuna zambi unaweza kukemee lakinizingine kama uzinzi lazima ukimbie so lazima ajue mipaka yako hiini kuelewana tu else kama ulifwata njinje alafu uanogopa kumpa live kuogopa kuachika hayo ni matatizo yako hope nimekupa pa kuanzia mpwa
5....kwi kwi kwi sasa umeoa ulifikir amekuja kula
mb@@@???teeheteehee pole sana mwanaamke anatakiwa kutunzwa mpwa kupendwa kupambwa ati mi siwezi kuweka gari mafuta niende kazini mkewangu hana za kuendea saloon sasa hii ni kutokana na tatizo la uchoyo mpwa...yawezekana huko kwenu mliishi maisha ya mchele kibakuli kimoja so unapooa lazima ujue mkeo anatakiw akushiba kwanza tena ashibe kweli ...kama ukioa ukahisi umeoa kuchungulia @##### pole wanawake garama ndio maana kuna mada nilisema wanaume wengi wanakimbia nyumba zao sababu ya ubahili ....anywya kwa hili unaitaji somo maalumu naomba ni pm nikupatie free of charge else hata uoe mara sita ubahili wa chakula na mengineyo aukuishi
7...about sex...wanaume wengi awajui sex kuliko wanaume mpwa ...ukisoma mambo ya mapenzi mwanamke anauwezo wa kukuchezea kama doli sasa kinachoonekana wewe unaingia kwenye ndoa na style moja matokeo yake yanakucost unakuja kulia jf..nenda tazara ,changombe kuna mikanda ya style mingi tu ukiona picha za mijimama basi dat yor favour ziangalie jinsi wanavyotumia maboflo ...nasema hivi nikisikitika unaoa ujui unayapelekaje mkuu yanaitaji 16 cylinder sio kama zile ulizozoea pale afrika sana..
Nikupe jinsi ya kuwaenjoy wanene
1...usikimbilie kuingiza dudu yako ukojoe ..kijinsia akuumbwa hivyo hata sisku moja hata kama una dadako mnene anamegwa muulize akujuze......kama uko kazini na unameneja anakusumbua sana sana embu ukiwa unaanza assume umekasirishwa nae ..hiyo machine iweke pending fanya smooth romance..kuanzia juu hapa naongelea kichwa,sikio,ulimi tumia ulimi kupambanua ladha halisi ya mwenzio ingiza sikio la akushoto nenda la kulia vuta nta zile alizoondoka nazo toka akiwa kwao mwonyeshe aitaji pamba za miatatu kutoa nta alafu kumwonyesha unaweza peleka mdomoni hapo ni ujuzi wako sasa..baada ya hapo shuka pole pole kwenye kifua siju kuna nini akikisha unanyonya vizuri kama ulivyokuwa ukinyonya nenda kitovuni kuna kaduara kale kachezee huku mikono ikipita pemben ya mbavu zake hapo ni ulimi tu ukipenda kama una argumentine pembeni shuka chini ya kitovu kama ni mkeo unampenda na amejazaa zile nyasi za bibi usigope sitisha zoezi tafuta topaz zitoe safisha then tunaendelea na ulimishuka chini
weka uwanja safi pita kwenye kona zote ...then rudi kwenye centre wanaita pictorius kama nimekosea awatasahihisha hapo nyonya chezesha ulimi kwa juu nakwambia hata umwambie sema mama mshenzi anamtukana hayo yote ni bure sijakupm..akikisha nanii lako limesimama masaa yote alafu sasa
mgeuze mwili mzima anza kupitisha ulimi kwenye mgongo pemben ya mbavu shuka chini nenda kwenye goti kwa nyuma chezesha ulimi pale mpwa lohh.....narudia tena kama una argumentin unaweza pitisha kwenye reli kuonyesha hny uitaji kusubiri maji ya dawasco kujisafisha sasa ukikutana na wengine nuusu ya uliyofanya mpwa kama wana zile za pwaaaaaaaaaaaaa pwaaaaaaaaaaaaaaaaa watu weeeeeweeeeeeeeeeeeeeee kama kenyaaaaaaaaaa unachukua tu kataulo unafuta alafu usikimbilie kuingiza
mwambie nae aanze kunyonya ikinyanyuka kidogo anza na 30km /phr then 60 kama unafika 100 sio mbaya ila binafsi na fikaga 180km/hr depends na chakula alichokula na kuwa makini akisema amechoka mwelewe tafadhali style siwezi kukupa humu kunaitaji ka fees fulani
8....kutokana na usemiwako pole sana bado unaweza kulibadilisha boflo lako wala usikate tamaa afanyia kazi nilioandika utaenjoy
9..all the best