style za sex sio "WAO" kuwa juu yetu kwani MAPENZI NI SANAA, NA SANAA NI UBUNIFU" So it depends kwamba huyo FAT ni mbunifu kiasi gani.Anayueshindwa kuwa mbunifu katika mapenzi....unajua nini kitatokea, hata "AKINA SISI" tunaodhani tumefika tunakabiliwa na changamoto endelevu. Hapa nitaungwa mkono na wana JF husika.
Kwamba:
Mambo matatu huvunja ndoa
1.Endapo upande mmoja utagundua upande B una mahusiano nje ya makubaliano yao ya NDOA.
2.Endapo upande husika utashindwa kutatua matatizo madogomadogo kama chakula,kodi ada za watoto, nk
3.Endapo upande mmoja utashindwa timiza wajibu wake na majukumu ya unyumba..kushindwa kummudu mwenzako. hii huchangiwa na unywaji wa pombe kupindukia,kutokula chakula vizuri, kutopata muda wa kutosha kumuandaa mwenzio, nk
Yapo mengi ila hayo matatu ni msingi.