Dirisha la kutuma maombi ya Ajira za Ualimu lafunguliwa rasmi. Vigezo vyawekwa wazi, namba ya NIDA yawa kigezo muhimu

Johnny Impact

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
2,178
2,000
Mara ngapi wanatoa tangazo la ajira? Hizo ni ajira za wanyonge, acha wapiganie kwasababu wanyonge hutumiwa kama daraja la kuwanufaisha watu.
Nchi za kiafrika ni za kijinga sana. Wameona kipind cha uchaguzi, ndiyo wanatoa viajira uchwara. Kama walishindwa kuajiri tangu 2015. Wala siamini hizo ajira zao mpaka kesho kutwa.
Wewe bila shaka tayari una ajira
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom