DID GIANTS EXIST? Historia ya Majitu ya Kale


Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2017
Messages
883
Likes
394
Points
80
Mtu nisiyejulikana

Mtu nisiyejulikana

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2017
883 394 80
Mkuu hapa naona ukakasi labda tujaribu kufikiri hivi.
Mungu aliwaangamiza kidogokidogo ili hata vizazi vingine vipate kujua habari zao maana kama angewaangamiza wote katika garika ya nuhu Leo tusingeona hata mabaki ya mifupa yao mifupa ya mabaki ingekuwa baharini ili kuujua ukweli aliwaacha waishe taratibu ili tujifunze na kupata ushahidi wa wao kuishi.
Hizi dhana nyingine mnalazimisha yi
 
Bob Kawari

Bob Kawari

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2015
Messages
1,247
Likes
1,414
Points
280
Bob Kawari

Bob Kawari

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2015
1,247 1,414 280
Kule Rombo kulikuwepo na Mangi wao akiitwa Horombo naye inasemekana alikua jitu refu na kuna ushahidi wa kaburi lake hadi leo, yawezekana nae alikua uzao wa wanefili...
 
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
2,752
Likes
1,033
Points
280
Doto Dotto

Doto Dotto

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
2,752 1,033 280
Biblia inaeleza hivyo kiongozi kuwa kuna malaika waasai 200 ambao baada ya kutupwa mbinguni waliwatamani binadamu na wakafanya nao mapenzi na hapo ndipo ulipotokea mfano wa hayo manefili
Ulikuwa mpango wa Mungu iwe hivyo? au ilitokea tuu kwa bahati mbaya ikawa hivyo
 
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
679
Likes
283
Points
80
kalipeni

kalipeni

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
679 283 80
kama malaika waliwatamani binadamu wakawaingilia nakuzaa nao, je iyo michezo wameacha? na kama wanaendelea kuwaingilia dada zetu mbona hawazai ayo majitu.
 
Beka Mpole

Beka Mpole

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2017
Messages
505
Likes
356
Points
80
Age
114
Beka Mpole

Beka Mpole

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2017
505 356 80
kama malaika waliwatamani binadamu wakawaingilia nakuzaa nao, je iyo michezo wameacha? na kama wanaendelea kuwaingilia dada zetu mbona hawazai ayo majitu.
Swali zuri sana...! Ngoja waje kukujibu tujue Inakuaje hapo, maana malaika bado wapo na wanadamu pia bado wapo.

NB:
Binafsi nachukulia ni hadithi tu za uongo njoo utamu kolea...!
 
Beka Mpole

Beka Mpole

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2017
Messages
505
Likes
356
Points
80
Age
114
Beka Mpole

Beka Mpole

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2017
505 356 80
Mkuu maraika ni roho, wanauwezo wa kuvaa mwili wa mwanadam. Wwkishavaa basi wanaweza fanya yote sisi tunayofanya. Mfano mzuri ni YESU!
Malaika ndio waliomvaa Yesu au Yesu mwenyewe ndio malaika? Ufafanuzi Kama hutojali.
 
Beka Mpole

Beka Mpole

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2017
Messages
505
Likes
356
Points
80
Age
114
Beka Mpole

Beka Mpole

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2017
505 356 80
Upo mwaka askari wa marekani,walikutana na GIANT mapangoni Afghanistan na walimua wakasarlfirisha mwili marekani,niliiona video yake,tena ni miaka ya hivi karibuni
Tufanyie mchakato wa hicho kichupa mkuu
 
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
10,131
Likes
10,798
Points
280
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
10,131 10,798 280
kama malaika waliwatamani binadamu wakawaingilia nakuzaa nao, je iyo michezo wameacha? na kama wanaendelea kuwaingilia dada zetu mbona hawazai ayo majitu.
Swali zuri sana...! Ngoja waje kukujibu tujue Inakuaje hapo, maana malaika bado wapo na wanadamu pia bado wapo.

NB:
Binafsi nachukulia ni hadithi tu za uongo njoo utamu kolea...!
Mkuu hawa malaika kuendana na kitabu cha Henoko walitumwa duniani kuwa waangalizi wetu na ndio walitufundisha kutengeneza silaha,nyenzo za usafirishaji,usomaji nyota, uwindaji,ujenzi na elimu zingine kibao hivyo hawa malaika baada ya kuiingiliana na jamii ya wanadamu waliwapenda ndio wakataka kulala nao nahisi hii ni sababu ya kwamba waliletwa kuishi duniani na sisi kama ambavyo Yesu alikuja kuishi so walikuwa na element za ubinadamu kma Yesu alivyokuwa akisikia njaa kiu uchovu n.k ndio maana hta tamaa za ngono ziliwavaa

Hoja ya kusema mbona sasa hawawezi kuzaa.... Biblia ilishatoa hukumu kwa malaika hawa embu tusome

Yuda 1
6 Na malaika wasioilinda enzi yao wenyewe, lakini wakayaacha makao yao yaliyowahusu, amewaweka katika vifungo vya milele chini ya giza kwa hukumu ya siku ile kuu.
7 Kama vile Sodoma na Gomora na miji iliyokuwa kando-kando, waliofuata uasherati kwa jinsi moja na hawa, wakaenda kufuata mambo ya mwili yasiyo ya asili, imewekwa kuwa dalili, wakiadhibiwa katika moto wa milele
.

Hivyo kujibu swali lako ni kwamba hawa malaika walishafungwa kuzimu huenda hata uwezo wa kuzaa wamefungwa n.k so hawawezi tena

Kwa uelewa wangu ndio naishia hapa ila labda wataalam wa elimu ya majini wanaweza kutusaidia

Cc Mshana Jr
 
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
1,054
Likes
1,265
Points
280
Age
114
stardust JK

stardust JK

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
1,054 1,265 280
Mkuu heshima kwako....

Nafurahi kukuona tena hapa kwa mara nyingine.Tumshukuru Mungu kwa pamoja mkuu na tuendelee kumuomba uzima zaidi na zaidi....

Nina machache ninayotaka kuongezea kwenye maelezo yako...

Hapo juu umeonesha hoja au swali tata kwamba historia inatuthibitishia kuwa hawa majitu walikuwepo lakini haisemi asili yao.Hoja hii ni nzito kweli kweli na huwezi kuamini naandika hapa nikiwa nasikia baridi kutokana na uzito wake.Nasikia baridi kwasababu inanisisimua na inaogopesha na kufurahisha kwa wakati mmoja....

Kuna mambo mengi sana hayapo sawa hasa haya ambayo mimi na wewe tunayaelewa.Sijajuwa kwa hakika ni kwanini hayako sawa ila nina asilimia kadhaa za uhakika kutokana na "dhana"kuwa kuna waliosababisha haya kwasababu mbali mbali....

Historia ikiwa ni moja ya haya "mambo" yasiyo sawa ndio sababu kuu ni kwanini haisemi asili ya hawa majitu ya enzi hizo.Lakini kingine cha kujiuliza ni kwamba,ni kwasababu ipi "wakubwa" wa dunia hawakiri hadharani kuwa kulikuwa na hawa majitu? Nasema hivi kwasababu sijapata kuona mahali wanakiri uwepo wake hadharani.Kama kuna mahali wamekiri basi itakuwa siyo mbaya ukanionesha mkuu...

Katika "pita pita" zangu naweza kusema kwamba zinaweza kuelezea kiduchu sana sababu ya historia kutosema asili ya hawa majitu...

Kwanza suala la wakubwa wa dunia kutokiri hadharani kuwa hapa duniani waliwahi kuwepo majitu linahusiana [kwa mtazamo wangu] moja kwa moja na historia kutosema asili yao.Ninavyoona wakubwa hawa watakapokiri hadharani kuwa majitu walikuwepo moja kwa moja swali litakalofuata ni asili yao na hili ndilo ambalo ni gumu zaidi na nina sababu za kuliona hivi hili...

Kutokana na "maendeleo" ya kiteknologia yaliyopo leo siyo kweli tumeshindwa kufahamu asili yao bali hawataki/hatutaki kusema asili yao kama vile ambavyo hawataki/hatutaki kukiri kuwa waliwahi kuwepo hawa majitu...

Ni ukweli [kwa mujibu wa pita pita zangu] kuwa duniani paliwahi kutembelewa na na viumbe ambao hawakuwa binadamu.Viumbe hawa inadaiwa walikuwepo hapa kabla ya binadam KUWEPO duniani na ujio wa binadamu hapa duniani ulionekana kama kikwazo kwao,naomba hapa nisiende ndani zaidi maana nitakuwa napotelea machakani kwenye ninachotaka kukisema...

Ushahidi wa kutembelewa kwa viumbe hawa nao ni tatizo kama vile ilivyo kuwa tatizo kuelezea asili ya majitu na kwa maana ile ile tunajikuta tunazunguka pale pale.Kwa nukta hii pia naomba nisijikite zaidi hapa maana tutaleta mada nyingine zaidi na ngumu zaidi...

Viumbe hawa ndiyo chanzo kikubwa sana cha tech tunayoiona leo [mtafute Phill Schneider utanielewa kidoogo kwenye hili].Viumbe hawa wameelezwa kwa namna tofauti tofauti kabisa katika masimulizi mbali mbali. Viumbe hawa ndio sababu ya jambo hili tunalolisema leo hii hapa,Majitu.....

Zipo nadharia mbali mbali za kuelezea jambo hili na nadharia ya Alien ni mojawapo na ndiyo sababu nadharia hiyo inapingwa vikali na hao hao wakubwa wa dunia.Uhusika wa viumbe hawa kwenye maarifa ya binadamu imepelekea usiri mkubwa kutokana na kile wanachokihitaji viumbe hao...

Kile wanachokihitaji ndicho kinafanya swali lako lisijibike leo au kesho maana likijibika ukweli utajulikana na kufanya "mission" yao kushindikanika....

Inategemea umesoma nini ili kujuwa wanachokihitaji viumbe hawa lakini niseme tu kuwa kinachofanya swali lako kushindikana ni MAHITAJI ya hawa viumbe kwetu na ikijulikana tu inakuwa tatizo na ndio maana wanaficha kweli kweli na kwa nguvu zote isijulikane...

Kule kisiwani Sardinia,kwa mfano,mafuvu na mifupa yote ya majitu iliyokuwa inafukuliwa na wenyeji wa maeneo yale ilizuiwa na serikali na baadaye kupelekwa Vatican na haikueleweka imeenda wapi baada ya hapo...

Kwenye milima yote ambapo iligundulika mashimo na mahandaki makubwa ambayo ndani yake kulikutwa mafuvu makubwa sana ya majitu haya,kule America ya Kusini [Latin America] milima hiyo yote ilichukuliwa na kanisa Katoliki na baadaye kujengwa kanisa juu ya milima hiyo [siyo mmoja ni mingi sana] na baadaye milango ya mahandaki hiyo kufungwa na kulindwa 24/7....

Maeneo yote ya "ajabu" au mabaki ya viumbe vya "ajabu" yamekuwa yakifungwa na serikali za nchi husika.Mkuu ni nini wanazuia kisijulikane? Kule Sardinia kuna Choppa maalum zinazurula kwenye maeneo "maalum" ambayo yanadaiwa yana mafuvu ya haya majitu...

Kuna eneo moja kuna maziko ya hawa majitu na kuna ngazi za kuingia kwenye jengo kubwa sana la ardhini ambalo ndilo lilitumika kuwazikia hawa majitu.Mzee mmoja anasema kuwa huwa wanashuka huko chini kwenda kufanya ibada zao na wanaamini mafuvu ya majitu hayo yatakuja kurudiwa na uhai tena.Mzee huyu anasema kwamba majitu yae yamezikwa kwa kusimama.....

Jengo hili ambao kwa juu hwezi kulifahamu lina eneo kubwa sana kwa chini na linalindwa hatari na huruhusiwi kuingia huko labda uwe mwenyeji na unafuailiwa unachoenda kufanya kule. Wanaruhusiwa wenyeji tu kuingia humo kwasababu wanakwenda kufanya ibada zao za kijadi hivyo hawawezi kuwa threat sana....

Kama mambo yapo hivi na zaidi ya hivi,unatarajia jibu la swali lako litapatikana kweli?

Viumbe waliosababisha mabadiliko haya ya kizazi ni viumbe gani na wanataka nini?

Sitaki kujibu swali hili japokuwa kuna aina ya majibu tayari wakuu wanayajadili kwenye huu uzi na nyuzi nyingine lakini,kama ulivyosema,umakini na tahadhari ni muhimu katika kuyafuatilia haya na kuamua kipi cha kuamini...

Kwa mtu mwingine haya yanaweza kuwa kama maneno ya mlevi na yasiyokuwa na maana lakini tuwe makini kweli kweli....

Sijaweza kuwa wazi sana na inaonekana kama nimeeleza nusu nusu,nimefanya hivi kwa sababu maalum.Lakini angalau tumepata "dhana" nyingine kuwa kuna wanachohitaji viumbe ambao nao ni kazi kubwa kuwatafutia uthibitisho wa uwepo wao au kujuwa kama kweli waliwahi kuwepo. Naomba tuendelee kutafakari mkuu na ninaamini kuna tutakachopata hapa...
Safi mkuu
Shukrani kwa kuja na kushusha nondo
Nitarudi na maswali kidogo
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
12,283
Likes
16,832
Points
280
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
12,283 16,832 280
Mkuu heshima kwako....

Nafurahi kukuona tena hapa kwa mara nyingine.Tumshukuru Mungu kwa pamoja mkuu na tuendelee kumuomba uzima zaidi na zaidi....

Nina machache ninayotaka kuongezea kwenye maelezo yako...

Hapo juu umeonesha hoja au swali tata kwamba historia inatuthibitishia kuwa hawa majitu walikuwepo lakini haisemi asili yao.Hoja hii ni nzito kweli kweli na huwezi kuamini naandika hapa nikiwa nasikia baridi kutokana na uzito wake.Nasikia baridi kwasababu inanisisimua na inaogopesha na kufurahisha kwa wakati mmoja....

Kuna mambo mengi sana hayapo sawa hasa haya ambayo mimi na wewe tunayaelewa.Sijajuwa kwa hakika ni kwanini hayako sawa ila nina asilimia kadhaa za uhakika kutokana na "dhana"kuwa kuna waliosababisha haya kwasababu mbali mbali....

Historia ikiwa ni moja ya haya "mambo" yasiyo sawa ndio sababu kuu ni kwanini haisemi asili ya hawa majitu ya enzi hizo.Lakini kingine cha kujiuliza ni kwamba,ni kwasababu ipi "wakubwa" wa dunia hawakiri hadharani kuwa kulikuwa na hawa majitu? Nasema hivi kwasababu sijapata kuona mahali wanakiri uwepo wake hadharani.Kama kuna mahali wamekiri basi itakuwa siyo mbaya ukanionesha mkuu...

Katika "pita pita" zangu naweza kusema kwamba zinaweza kuelezea kiduchu sana sababu ya historia kutosema asili ya hawa majitu...

Kwanza suala la wakubwa wa dunia kutokiri hadharani kuwa hapa duniani waliwahi kuwepo majitu linahusiana [kwa mtazamo wangu] moja kwa moja na historia kutosema asili yao.Ninavyoona wakubwa hawa watakapokiri hadharani kuwa majitu walikuwepo moja kwa moja swali litakalofuata ni asili yao na hili ndilo ambalo ni gumu zaidi na nina sababu za kuliona hivi hili...

Kutokana na "maendeleo" ya kiteknologia yaliyopo leo siyo kweli tumeshindwa kufahamu asili yao bali hawataki/hatutaki kusema asili yao kama vile ambavyo hawataki/hatutaki kukiri kuwa waliwahi kuwepo hawa majitu...

Ni ukweli [kwa mujibu wa pita pita zangu] kuwa duniani paliwahi kutembelewa na na viumbe ambao hawakuwa binadamu.Viumbe hawa inadaiwa walikuwepo hapa kabla ya binadam KUWEPO duniani na ujio wa binadamu hapa duniani ulionekana kama kikwazo kwao,naomba hapa nisiende ndani zaidi maana nitakuwa napotelea machakani kwenye ninachotaka kukisema...

Ushahidi wa kutembelewa kwa viumbe hawa nao ni tatizo kama vile ilivyo kuwa tatizo kuelezea asili ya majitu na kwa maana ile ile tunajikuta tunazunguka pale pale.Kwa nukta hii pia naomba nisijikite zaidi hapa maana tutaleta mada nyingine zaidi na ngumu zaidi...

Viumbe hawa ndiyo chanzo kikubwa sana cha tech tunayoiona leo [mtafute Phill Schneider utanielewa kidoogo kwenye hili].Viumbe hawa wameelezwa kwa namna tofauti tofauti kabisa katika masimulizi mbali mbali. Viumbe hawa ndio sababu ya jambo hili tunalolisema leo hii hapa,Majitu.....

Zipo nadharia mbali mbali za kuelezea jambo hili na nadharia ya Alien ni mojawapo na ndiyo sababu nadharia hiyo inapingwa vikali na hao hao wakubwa wa dunia.Uhusika wa viumbe hawa kwenye maarifa ya binadamu imepelekea usiri mkubwa kutokana na kile wanachokihitaji viumbe hao...

Kile wanachokihitaji ndicho kinafanya swali lako lisijibike leo au kesho maana likijibika ukweli utajulikana na kufanya "mission" yao kushindikanika....

Inategemea umesoma nini ili kujuwa wanachokihitaji viumbe hawa lakini niseme tu kuwa kinachofanya swali lako kushindikana ni MAHITAJI ya hawa viumbe kwetu na ikijulikana tu inakuwa tatizo na ndio maana wanaficha kweli kweli na kwa nguvu zote isijulikane...

Kule kisiwani Sardinia,kwa mfano,mafuvu na mifupa yote ya majitu iliyokuwa inafukuliwa na wenyeji wa maeneo yale ilizuiwa na serikali na baadaye kupelekwa Vatican na haikueleweka imeenda wapi baada ya hapo...

Kwenye milima yote ambapo iligundulika mashimo na mahandaki makubwa ambayo ndani yake kulikutwa mafuvu makubwa sana ya majitu haya,kule America ya Kusini [Latin America] milima hiyo yote ilichukuliwa na kanisa Katoliki na baadaye kujengwa kanisa juu ya milima hiyo [siyo mmoja ni mingi sana] na baadaye milango ya mahandaki hiyo kufungwa na kulindwa 24/7....

Maeneo yote ya "ajabu" au mabaki ya viumbe vya "ajabu" yamekuwa yakifungwa na serikali za nchi husika.Mkuu ni nini wanazuia kisijulikane? Kule Sardinia kuna Choppa maalum zinazurula kwenye maeneo "maalum" ambayo yanadaiwa yana mafuvu ya haya majitu...

Kuna eneo moja kuna maziko ya hawa majitu na kuna ngazi za kuingia kwenye jengo kubwa sana la ardhini ambalo ndilo lilitumika kuwazikia hawa majitu.Mzee mmoja anasema kuwa huwa wanashuka huko chini kwenda kufanya ibada zao na wanaamini mafuvu ya majitu hayo yatakuja kurudiwa na uhai tena.Mzee huyu anasema kwamba majitu yae yamezikwa kwa kusimama.....

Jengo hili ambao kwa juu hwezi kulifahamu lina eneo kubwa sana kwa chini na linalindwa hatari na huruhusiwi kuingia huko labda uwe mwenyeji na unafuailiwa unachoenda kufanya kule. Wanaruhusiwa wenyeji tu kuingia humo kwasababu wanakwenda kufanya ibada zao za kijadi hivyo hawawezi kuwa threat sana....

Kama mambo yapo hivi na zaidi ya hivi,unatarajia jibu la swali lako litapatikana kweli?

Viumbe waliosababisha mabadiliko haya ya kizazi ni viumbe gani na wanataka nini?

Sitaki kujibu swali hili japokuwa kuna aina ya majibu tayari wakuu wanayajadili kwenye huu uzi na nyuzi nyingine lakini,kama ulivyosema,umakini na tahadhari ni muhimu katika kuyafuatilia haya na kuamua kipi cha kuamini...

Kwa mtu mwingine haya yanaweza kuwa kama maneno ya mlevi na yasiyokuwa na maana lakini tuwe makini kweli kweli....

Sijaweza kuwa wazi sana na inaonekana kama nimeeleza nusu nusu,nimefanya hivi kwa sababu maalum.Lakini angalau tumepata "dhana" nyingine kuwa kuna wanachohitaji viumbe ambao nao ni kazi kubwa kuwatafutia uthibitisho wa uwepo wao au kujuwa kama kweli waliwahi kuwepo. Naomba tuendelee kutafakari mkuu na ninaamini kuna tutakachopata hapa...
Shukrani mwalimu Wangu wa JF kuhusu masuala haya ,nimekusoma uzuri kbs
 
Mwanambugulu

Mwanambugulu

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
359
Likes
329
Points
80
Mwanambugulu

Mwanambugulu

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
359 329 80
N
sio huko tu maeneo mengi sana yapo hivyo
Na kwa hapo katikati ya singida na Dom hasa maeneo ya kutoka Bahi kuelekea manyoni kuna pahali juu ya jiwe kuna unyayo mkubwa sana na mawe kupangwa vizuri hako kaeneo Kana stor flan hivi dah basi tu ngoja niishie hapa
Daaah hebu tupe hayo maarifa mkuu usiishie hapo
 
Kipanga boy

Kipanga boy

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,243
Likes
953
Points
280
Kipanga boy

Kipanga boy

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,243 953 280
Hata Rombo alikuwepo mnefili mmoja aliitwa Horombo huyu alikuwa shida sema wakamba wakampiga mshale wa sumu vitani, Alikuwa na urefu wa futi 12 yaan watu wawili waliojaaliwa urefu
 
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
10,131
Likes
10,798
Points
280
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
10,131 10,798 280
Hata Rombo alikuwepo mnefili mmoja aliitwa Horombo huyu alikuwa shida sema wakamba wakampiga mshale wa sumu vitani, Alikuwa na urefu wa futi 12 yaan watu wawili waliojaaliwa urefu
kule utemin ..watoto wawil wa chief senge nadhan nao ni mbegu ya wanefili!!!!
Duh hao watoto wa Chief senge wakoje unaweza tupa mbili tatu..... Na huyo horombo alikuwa ni nani mkuu tupeni nyama kidogo tuongeze maarifa
 
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
4,439
Likes
5,698
Points
280
Ollachuga Oc

Ollachuga Oc

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2016
4,439 5,698 280
Ni kweli mkuu hii hoja yako hata mafuvu ya wanyama wa zamani sio kma ya hawa wa sasa sielewi kwanni

Mfano kwenye bible Ayubu anamuongelea mnyama anaitwa BEHEMOTH ambao wengine wanadai ni dinosaur.....huyo kiumbe kwa maelezo yake anasema ndio mnyama mkubwa duniani na alikuwa na mifupa kama CHUMA na anatema cheche!!! Hao wanyama sahvi hawapo sijui wametoweka wapi.... Ipo Ayubu 40 sura nzima anamsifia mnyama huyo

Ukijuliza sana mwanadamu kuishi miaka 1000 kweli sio jambo la kitoto lazima mwili wake uwe ''umejibeba'' haswaa ili aweze kuhimili magonjwa na mabadiliko ya hali ya hewa kwa miaka yote hiyo
Lakini mkuu miaka ya zamani ilihesabiwa kama sasa tunavyohesabu?
 
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
10,131
Likes
10,798
Points
280
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
10,131 10,798 280
Lakini mkuu miaka ya zamani ilihesabiwa kama sasa tunavyohesabu?
Hapana walihesabu tofauti ila kuna matukio yanathibitisha hilo ingawa yalitokea zamani hivyo hakuna uthibitisho wa kisayansi mfano uwepo wa Nimrod wakati wa kujenga mnara kabla hata Abraham hajazaliwa hadi kuongelewa kwa Nimrod kwenye nyaraka mbalimbali kama mfalme aliyepambana na Abraham akiwa na miaka 50..... Ikimaanisha Nimrod alikuwepo miaka 100 kabla ya Abraham hivyo kufanya kuwa na miaka zaidi ya 150+ wakati anakutana na Abraham. Hizi ni maelezo tu kwenye nyaraka zilizookotwa huko sumeria au zile za dead sea scrolls ambazo pia zimekuwa referenced kwenye vitabu vya dini

Kwa hiyo upo sahihi miaka haikuwa sawa na yetu maana kila jamii ilikuwa ina namna yake ya kutafsiri wakati ila misri ilikuwa inahesabu misimu yote minne na nchi za karibu hivyo kama inaongezwa ni michache tu ama nusu ya uhalisia ila inakaribiana na ya sasa

Hivyo tukiachana na kalenda ila tukaangalia matukio (kama yana ushahidi lakini) tutagundua kuna watu waliishi miaka zaidi ya 500+ kutokana na matukio na pia uvumbuzi wa mifupa ya majitu marefu kuanzia huko texas miaka ya 60 mpaka baalbek miaka ya 90 inaonyesha kuna uwezekano majitu haya yaliweza kuishi kwa miaka mingi Kutokana na uwezo wa miili yao kupambana na mazingira
 

Forum statistics

Threads 1,251,728
Members 481,857
Posts 29,781,904