Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Bila shaka wewe kama ni wa kike, basi si ridhiki (kichwani). Wewe unatabiri mwanamke mwezako afe kwa ajli ya uzazi . Anazaa nguruwe? Hivi ni wanawake wangapi sasa hivi wenye sifa kama Zari na bado wanathamini sana uzazi, kuheshimu thamani ya watoto ikiwa ni pamoja na taasisi ya familia?

Unafurahia wanawake malaya wanaobeba mimba na kuzitoa kama wema? Bila shaka wew eni tasa. Ukitaka kujua thamani ya watoto na kwamba Zari ni mwanamke wa thamani sana, nenda kamwulize Wema.

Ni akili za mbweha tu ndizo zinaweza kumtkama mwanamke mwenye uwezo na upendo wa dhati anayetamani azae wwatoot wengi.

Umeniiudhi sana pumbauvu wewe!
Nzur hyo mkuu, yaan kuna watu comment zao ukizisoma unajiuliza mara kumi kumi na hupati Picha kama mtu anakili kweli au Kwa kua tunamia majina bandia na kujificha nyuma ya keyboard ndo tunajichetua
 
Wanawake hawapendani mkuu. Huyu unayemjibu ni mama wawili ila ana chuki balaa
We huoni chuki zako kwa wengine?!!auuu....!

Nipishe mie[emoji126][emoji126] [emoji2] [emoji126] [emoji57] [emoji57] mna stress haswaaa!!! [emoji57]

Ndo nshasema[emoji2] [emoji2] [emoji2] km umenuna!!hukooooo!!
 
Kabisaaa anatumia namna yoyote Ile.

Sasa Wema asipofungua akili yake ataishia kujidhalilisha Kwa Mara nyingine.
Wema akili hana hata moja yani hivi vikauli vya diamond ningekua Mimi na vioo nafunga!

Hivi hajaona sehemu ya kufanya kazi zaidi ya wasaf!!!?!!
Nimezidi kumuona zero brain
 
Nzur hyo mkuu, yaan kuna watu comment zao ukizisoma unajiuliza mara kumi kumi na hupati Picha kama mtu anakili kweli au Kwa kua tunamia majina bandia na kujificha nyuma ya keyboard ndo tunajichetua
Vepeee....!!!pambana na hali yako!
Akizaa zari sifa!akizaa mwingine mnamsemanga!

Atafia labor kuzaa sana sio sifaa!!!

[emoji126] [emoji126] [emoji1][emoji1] [emoji126] [emoji126] [emoji126] [emoji1][emoji1] [emoji1] [emoji1]

Hakuna tusi jipya duniani!!!
 
Wema is a stupid creature ever seen before!!! Atatumiwa tu km ndomu!!!
Duh....kweli calling her stupid creature ever seen before?
Hivi ni wanawake wangapi ambao waliwah kuachwa nawapenzi wao lkn baada yamuda wakarudiana? Kwann kumtusi wema kiasi hiki as if sio mwanamke ww?

Fine am.not wema wala she isn't my friend but as a woman siwez kumtusi mwanamke mwenzangu this way.

Wema anakosea sana lkn je nyie ambao hatujuii story zenu za mapenzi ndio mko wasafi sana? Hivi kwanza ww ni nani Adi uachie maneno makali namna hii dhidi ya mwanamke mwenzio?
 
Wema akili hana hata moja yani hivi vikauli vya diamond ningekua Mimi na vioo nafunga!

Hivi hajaona sehemu ya kufanya kazi zaidi ya wasaf!!!?!!
Nimezidi kumuona zero brain
Why speaking for her?

So kisa diamond ni X wake basi hata kazi asifanye. Kwanza hiyo wasafi who told you ni ya diamond? Watu wamefika day wanamuajiri unataka akatae kisa tuu eti aliwah kutoka na diamond??
 
Teh hapo kwa kajala inasemekana lakini, nlisikia clip moja mdada anasema kajala kiboko alikalia kitu ya kanyau, wakati kanyau ana dude la kijeshi yani punda akasome, huyo dada anasema alikua kapewa hela akasarenda akaacha na hela jinsi dude lilivo heavy duty ila kajala alilikalia.... Kama ni kweli shkamoo kajala
DA Eve pale kwenu hakuna chumb cha Kupanga? Hata cha ndani tu! Tukaishi kama family friend?
 
Mmh nakuhurumia sana,yule jamaa mbaya kakuachia kovu kubwa mno. Kuzalishwa na kutoswa si mchezo
We huoni chuki zako kwa wengine?!!auuu....!

Nipishe mie[emoji126][emoji126] [emoji2] [emoji126] [emoji57] [emoji57] mna stress haswaaa!!! [emoji57]

Ndo nshasema[emoji2] [emoji2] [emoji2] km umenuna!!hukooooo!!
 
[emoji3] [emoji3] [emoji2] [emoji2] umeona eewwh!!maneno ya mkosaji then i think diamond anamtumia Wema na team yake ili apate sapoti maana huku kwa Zari kashaharibu!
Wewe ndio umeongea na mimi nilikuwa nawaza hivyo hivyo
 
Back
Top Bottom