Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Kwa hiyo kwa hamisa alipita tu.kwa hamisa asivyojielewa Akiombwa mechi atakubaliwa. Alivyozaa nae alihisi ndio atakuwa wake.chezea nasibu.
 
Anatafuta huruma tu hapo hamna jipya si bora arudi kwa Hamisa walee mtoto vzr kuliko huyo mhenga

Kwa Zari ana watoto wawili wanaojitambua. Watoto wenye vipaji na wanaolelewa katika makuzi bora kabla hata ya umri. Mondi asipomthamini hata kuonyesha thamani ya Zari kwa hata sababu ya watoto wale, basi atakuwa msukule wa mahala fulani.

Hicho ki hamisa kilambalambile, limbukeni, ushamba, ushambenga na kila aina ya kukosa akili kichwnai. Akienda kule ni kwa sababu basi atakuwa na tabia za uguruguruw hivi. Kazoa kuishi matopeni, pema hapawezi. Anafeel more at hom akiwa na vizabizabina kuliko mazingira staarabu.
 
Diamond amesema hayo alivyokua anafanyiwa interview huko Kenya alipoenda Kuzindua album yake ya 'A boy from Tandale'

Kua amethibitisha Zari amemuacha tarehe 14 February 2018 ila mwanamke aliyempenda haswaaa na kufanya alie ni Wema haswa pale alipokua anamfanyia vituko na visa ktk mahusiano yao.

Kuna muda alikua akiwa na wema anahis yuko peponi haswaaa!!japo kwa sasa they are not together anymore zaidi ya urafiki tu na kabla ya kuachana na Wema hakutegemea kama angeweza kuishi bila Wema na ilimchukua muda kumsahau Wema so kwa muda wa miaka minne waliyoachana wala hana mapenzi na Wema zaidi ya urafiki na atakua host wa Wasafi Media.

Kwa sasa yuko busy kutangaza album yake mapenzi baadae!

Hayo ndo ya Diamond na Zari,Diamond na Wema (wote wapo single)mliokua mnammendea Zarina the time is now sasa Dogo kashatemwa nendeni mkamlee mama watano![emoji113] [emoji113] [emoji113] [emoji113] [emoji113] [emoji113] [emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
Na mtoto wa sita anakuja soon.....
 
Back
Top Bottom