Wengine toka tumboni mwa mama yao wame kingiwa balaaaaHe he he he
Wema naona japo anazeeka ila nyota yake haizeeki...
Kweli mganga wa Wema kiboko.
Alafu nammind ujue...Nifah kagoma kurudi Jf kwa sasa!
Atakuwa aliogopa makorongo yangechubua magotiDomo naye aache uhuni
Si alisema Zari ndio kila kitu, atatembelea magoti kutoka hapa mpaka South Afrika kuomba msamaha!
Sema ujue watu wakisha achana kila mtu huwa ana jifanya hajali.
Mwanaume hawagi malayaIla domo malayaaa asee...si kwa kiborooo chake kuzurura kila shimo!
Ila da mange alisema kiko kama sindano eti aliambiwa na kajala
.Naona jamaa anatamani kurudi kwa wema,acha tusubiri muda utasema
View attachment 717810
Kama alisema redioni "jamani mwenye mimba ya hamisa ajitokeze amechoka kusingiziwa" kumbe mhusika ni yeye huyu unaweza kuamini maneno yake?Domo naye aache uhuni
Si alisema Zari ndio kila kitu, atatembelea magoti kutoka hapa mpaka South Afrika kuomba msamaha!
Sema ujue watu wakisha achana kila mtu huwa ana jifanya hajali.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kama alisema redioni "jamani mwenye mimba ya hamisa ajitokeze amechoka kusingiziwa" kumbe mhusika ni yeye huyu unaweza kuamini maneno yake?
Teh kumbe ule mzigo unaoonekana kwenye siruali za vitenge sio kweli ha haIla domo malayaaa asee...si kwa kiborooo chake kuzurura kila shimo!
Ila da mange alisema kiko kama sindano eti aliambiwa na kajala
Aliahidi akifikisha 30 bila mtoto anafunga kizaziDuh!Wema atazaa tu bwana...
Teh hapo kwa kajala inasemekana lakini, nlisikia clip moja mdada anasema kajala kiboko alikalia kitu ya kanyau, wakati kanyau ana dude la kijeshi yani punda akasome, huyo dada anasema alikua kapewa hela akasarenda akaacha na hela jinsi dude lilivo heavy duty ila kajala alilikalia.... Kama ni kweli shkamoo kajala[emoji3] [emoji3] [emoji2] kajala ana bwawa na yeye,Diamond hakutegemea km atakua maarufu kias cha kuwala Bongo Celebrities kirahis hvyo!!
Mtalaka hatongozwi ni kujilia tu ukijisikiaNi dizaini pia ya kutongoza hiyo