Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Wema ameshindwa kabisa kumove on haya anayoyafanya sahivi yamedhihirisha hilo kabisa.

Anang'ang'ana na Mwanaume anayemtumia tu Kwa manufaa yake.
Ajifunze Kwa Mobeto.
Yaani anachokitaka atakipata kwa kweli!!!
 
Halafu nimeona dogiemasta nae kaingua front kumchamba ladynaa!!!hawa team upuuzi hapana kwa kweli
Hao ndo wanaompoteza Wema wala hawamsaidii.

Yupo mwingine anaitwa Hopeoliver ni mpuuzi mwingine anaye mshauri wema ujinga.

Halafu tatizo huyo Wema kazungukwa na watu wasiojitambua.
 
Hao ndo wanaompoteza Wema wala hawamsaidii.

Yupo mwingine anaitwa Hopeoliver ni mpuuzi mwingine anaye mshauri wema ujinga.

Halafu tatizo huyo Wema kazungukwa na watu wasiojitambua.
Sio wasiojitambua wanaonuafaika kupitia mgongo wake wanahofu akishtuka watakosa pa kula that's why!!
 
Kabisaa ndo maana wanampaka mafuta Kwa mgongo wa chupa
Kabisa kabisa yaani daah!Leo Zari wamemuona mburura mpk Esma kampost Wema jamaniiiii!!!

Hawa watu wana dhambiiii!!!
 
Yani Wema ndo angekuwa mtoto wangu ni bora kubadilishana na Gunia la maharage nipate mboga ya kula mwaka mzima [emoji3] [emoji3]
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] yaani Mungu alinde watoto wetu!
 
Kabisa kabisa yaani daah!Leo Zari wamemuona mburura mpk Esma kampost Wema jamaniiiii!!!

Hawa watu wana dhambiiii!!!
Shost zari humpendi na wema humpendi huwa unapenda Mond awe na nani? Ukiwa wifi wewe kazi si inakuwepo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Shost zari humpendi na wema humpendi huwa unampenda Mond awe na nani? Ukiwa wifi wewe kazi si inakuwepo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji3] [emoji3] [emoji3] Shoga angu!
Mimi sipendi upuuzi Zari nilikua namkubali haswaa looh!alivyomuita Wema tasa nikampotezea Tafuta thread za Warumi

Wema nae nilikua nampenda jamani mpk hapa nampenda ila kwa haya anayoyafanya ngoja tumpe ukweli tu!!!

Abadilike tu awe na ht harmorapa ila afanye kazi zake
 
1521472345244.png
1521472372812.png
 
Chekini kichambo heavy japo ukweli hapo juu[emoji115]

Wema kaoga mitusi mizito mizito kwa ladynaa hatari tupuuu!
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] Shoga angu!
Mimi sipendi upuuzi Zari nilikua namkubali haswaa looh!alivyomuita Wema tasa nikampotezea Tafuta thread za Warumi

Wema nae nilikua nampenda jamani mpk hapa nampenda ila kwa haya anayoyafanya ngoja tumpe ukweli tu!!!

Abadilike tu awe na ht harmorapa ila afanye kazi zake
Ushawahi kumpenda mtu kwa dhati kabisa? Wema atazunguka kote ila mwanaume anaempenda ni mond.

Tutachukia na kuchukia ila ndiyo mwanaume wa maisha yake.

Kuna watu wanafanya vitu vya hovyo kuliko yeye ila ndiyo basi tu huyu dada ana nyota ya kusemwa.
 
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] basi afungue hit mgahawa tutamsapoti mie team ukweli no ujinga
Sidhani kama ana akili ya biashara, kila anachofungua kinakufa. Vipi ulishawahi kununua hata zile kiss by wema sepetu?

Tatizo team wema wengi hawajui kumsupport mtu wao.
 
Back
Top Bottom