Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Diamond: Wema ndo mwanamke aliyekuwa akiniliza

Mmh nakuhurumia sana,yule jamaa mbaya kakuachia kovu kubwa mno. Kuzalishwa na kutoswa si mchezo
Yote maisha tu we aliyekuoa mke wa pili umepata nini?!!!![emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]

Pole weyeeeee!!!!!
 
Tusifike huko mwaya ....haya matimu yasiharibu ushost dear!
Aende zake hukoo!!!yani kusemwa wasemwe wasiowapenda wao!!wakisemwa wa kwao matusi juuu!!!

Kwani kuna asiejua matusi sema tunalinda heshma zao na zetu!

Anapenda kweli mambo hayo ya personal attacks!!
 
Duh....kweli calling her stupid creature ever seen before?
Hivi ni wanawake wangapi ambao waliwah kuachwa nawapenzi wao lkn baada yamuda wakarudiana? Kwann kumtusi wema kiasi hiki as if sio mwanamke ww?

Fine am.not wema wala she isn't my friend but as a woman siwez kumtusi mwanamke mwenzangu this way.

Wema anakosea sana lkn je nyie ambao hatujuii story zenu za mapenzi ndio mko wasafi sana? Hivi kwanza ww ni nani Adi uachie maneno makali namna hii dhidi ya mwanamke mwenzio?
Sijamkashifu kwa ubaya Wema hata awe na kichaa ni yeye na wala simchukii wema ht kidogo walau angejiongeza afanye mambo yake basi ht awe na huyo diamond ila awe ht anauza ht dagaa tutamsapoti kiroho safi ila sio show off za kijinga!

Diamond an a Fanya daraja la kufikia mafanikio yake tu!na ukiona mtu anakupa ukweli mchungu jua anakupenda haswaa!

Wema wala simchukii atulie afanye yake na awe na yyt anaempenda yy
 
Why speaking for her?

So kisa diamond ni X wake basi hata kazi asifanye. Kwanza hiyo wasafi who told you ni ya diamond? Watu wamefika day wanamuajiri unataka akatae kisa tuu eti aliwah kutoka na diamond??
Jf where we dare to talk free!!


Ila ht wewe waweza toa pia maoni yako kwa mtazamo wako pia!

I'm sorry km nimekukwaza!!!
 
Wema akili hana hata moja yani hivi vikauli vya diamond ningekua Mimi na vioo nafunga!

Hivi hajaona sehemu ya kufanya kazi zaidi ya wasaf!!!?!!
Nimezidi kumuona zero brain
Sijui lini atajitambua.
Anapenda likes za Insta kuliko kutengeneza pesa.
 
Ok ila kumuombea mtu afie leba aiseee siwezi i know nilikua namchukia hamisa kwa vitendo vyake ila sijawah ombea afie leba no way chuki hii mbaya mno. Maneno huumba uzazi bado upo.
Kweli....such disgusting statement!
 
IG kumechafuka jamani nendeni ladynaa anamchamba Wemaa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] sheeeedaaaa!!!!
Nimeona lakini bora amemwambia ukweli. Wema ana utoto mwingi sana sijui lini atajitambua.
Naona sahivi anaitana forever Wii na Esma.

Hajui Ile familia inaongoza Kwa unafiki [emoji3] [emoji3] amuulize Mobeto
 
Kuna watu hawapendi kumpa ukweli
Hao wanaojiita Team yake ndo wanampoteza bora wangempa ukweli tu japo atachukia lakini utamsaidia.

Hizo drama anazoendeleza Insta zitamcost sana.
Mbaya zaidi hajifunzi hata kidogo sahivi yeye ndo yeye hasikii wala haambiwi
 
Nimeona lakini bora amemwambia ukweli. Wema ana utoto mwingi sana sijui lini atajitambua.
Naona sahivi anaitana forever Wii na Esma.

Hajui Ile familia inaongoza Kwa unafiki [emoji3] [emoji3] amuulize Mobeto
Saanaaa!!bora ifike mahali watokee km wale wa kumpa kubwa
Yaani walivyomfanya Zari tu Leo hii wote wanamsifu Wema(as a woman) inatia huzuni haswaa!!

Mobetoo nae anajutraaaa bado yy mwenyewe kashadhalilishwa sana tu leo hii anajifanya Wii forever
 
Saanaaa!!bora ifike mahali watokee km wale wa kumpa kubwa
Yaani walivyomfanya Zari tu Leo hii wote wanamsifu Wema(as a woman) inatia huzuni haswaa!!

Mobetoo nae anajutraaaa bado yy mwenyewe kashadhalilishwa sana tu leo hii anajifanya Wii forever
Hapo sasa leo anajisahau kabisa mpaka kumuimba walisha muimba.

Kweli omba Mungu akupe akili uzuri Kwa mchina upo
 
Mwanaume wa ukweli hamsemi mwanamke alieachana nae hadharan,maana mbaya zaid wamezaa watakutana tu kitaa cjui utamjibu nn
 
Hapo sasa leo anajisahau kabisa mpaka kumuimba walisha muimba.

Kweli omba Mungu akupe akili uzuri Kwa mchina upo
Yaani dah!hapana kwa kweli this too much!!!

Elimu,elimu,elimu....!!
 
Hao wanaojiita Team yake ndo wanampoteza bora wangempa ukweli tu japo atachukia lakini utamsaidia.

Hizo drama anazoendeleza Insta zitamcost sana.
Mbaya zaidi hajifunzi hata kidogo sahivi yeye ndo yeye hasikii wala haambiwi
Halafu nimeona dogiemasta nae kaingua front kumchamba ladynaa!!!hawa team upuuzi hapana kwa kweli
 
Yaani dah!hapana kwa kweli this too much!!!

Elimu,elimu,elimu....!!
Wema ameshindwa kabisa kumove on haya anayoyafanya sahivi yamedhihirisha hilo kabisa.

Anang'ang'ana na Mwanaume anayemtumia tu Kwa manufaa yake.
Ajifunze Kwa Mobeto.
 
Back
Top Bottom