GAS STATE
JF-Expert Member
- Mar 1, 2017
- 1,769
- 960
we ulipo hapo unafind kazi na ukipata hiyo sidhani kama utavungaSijui lini atajitambua.
Anapenda likes za Insta kuliko kutengeneza pesa.
we ulipo hapo unafind kazi na ukipata hiyo sidhani kama utavungaSijui lini atajitambua.
Anapenda likes za Insta kuliko kutengeneza pesa.
usiniambie huyu dogo ni hatariiii hata ladynaa yumoHee...hivi kuna bongo movie aliyemuacha yulee? Haaa haaa
Kiswahili KitamuKwa Zari ana watoto wawili wanaojitambua. Watoto wenye vipaji na wanaolelewa katika makuzi bora kabla hata ya umri. Mondi asipomthamini hata kuonyesha thamani ya Zari kwa hata sababu ya watoto wale, basi atakuwa msukule wa mahala fulani.
Hicho ki hamisa kilambalambile, limbukeni, ushamba, ushambenga na kila aina ya kukosa akili kichwnai. Akienda kule ni kwa sababu basi atakuwa na tabia za uguruguruw hivi. Kazoa kuishi matopeni, pema hapawezi. Anafeel more at hom akiwa na vizabizabina kuliko mazingira staarabu.
Teh hapo kwa kajala inasemekana lakini, nlisikia clip moja mdada anasema kajala kiboko alikalia kitu ya kanyau, wakati kanyau ana dude la kijeshi yani punda akasome, huyo dada anasema alikua kapewa hela akasarenda akaacha na hela jinsi dude lilivo heavy duty ila kajala alilikalia.... Kama ni kweli shkamoo kajala
Waoow!!!.... Analiwa liwa ovyooooNenda youtube angalia tabia za nyumbu [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
nyie wanaume basi tu hamtabirikiDomo naye aache uhuni
Si alisema Zari ndio kila kitu, atatembelea magoti kutoka hapa mpaka South Afrika kuomba msamaha!
Sema ujue watu wakisha achana kila mtu huwa ana jifanya hajali.