mwamba_ngori
JF-Expert Member
- Aug 31, 2019
- 251
- 295
Elezea
The one na kwangwaru mbna zina maishaMashabiki wake hawaelewi hiki. Utaitwa hater tu. Na kipindi hiki domo anatumika kumpaisha tanasha kimuziki(sio mbaya ila ajifikirie,wimbo unatakiwa kuwa na ladha). Hizo mbio za you tube wanaozikimbia ni mashabiki wa domo sio wa tanasha
Hebu nitajie ngoma yenye mwaka ambayo hatujaisahau hadi sasa [emoji2]
Sent using Jamii Forums mobile app
The one na kwangwaru mbna zina maisha
Hata ivo music is subjective... Na hizi ni nothing but opinionsKwako tu mkuu
Hata ivo music is subjective... Na hizi ni nothing but opinions
Hii nyimbo yao ya sasa hata utamu wa jojo hainaWiki moja tu ushasahaulika.
Siku domo akitoa wimbo wa kudumu (wake au wa kushirikishwa)nitamsifia sio hizi za utamu wa jojo dakika tu zishaisha utamu,ladha na kila kitu
#Haterkazini
Haters inabidi muelewe kitu kimoja Simba[emoji881]anafanya mziki wa biashara ukitaka mziki wa kuishi sikiliza less wanyika, msondo ngoma na 20% tena hizi siyo kuishi tu zinafundisha Hii ni kwawale waohitaji kufundishwa na wasaniiNitajie wewe mkuu,ngoma ambayo mpaka saiv watu wanaishobokea
Wimbo wenyewe Huwezi sikiliza na watoto [emoji23]
Vitu vya kuimba vimeisha sijui
Sent using Jamii Forums mobile app
Mwanangu nyimbo zako huwa unasikiliza na watoto?Wimbo wenyewe Huwezi sikiliza na watoto [emoji23]
Vitu vya kuimba vimeisha sijui
Sent using Jamii Forums mobile app
Haters inabidi muelewe kitu kimoja Simba[emoji881]anafanya mziki wa biashara ukitaka mziki wa kuishi sikiliza less wanyika, msondo ngoma na 20% tena hizi siyo kuishi tu zinafundisha Hii ni kwawale waohitaji kufundishwa na wasanii
Hii nyimbo yao ya sasa hata utamu wa jojo haina