DiasporaUSA
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 23,982
- 30,864
MpenziWiki moja tu ushasahaulika.
Siku domo akitoa wimbo wa kudumu (wake au wa kushirikishwa)nitamsifia sio hizi za utamu wa jojo dakika tu zishaisha utamu,ladha na kila kitu
#Haterkazini
Mpenzi
sikuwa najua kama na wewe huwa unamsikiliza Chibu Dangote
Waulize inakuwaje Chris Brown anatoa nyimbo kila uchwao lakini kila siku anazidi ku shine ?Kipimo cha maisha marefu ni kipi? Hili ndo gere aloimba Mond..kwaiyo ndo mana king hatoi ngoma kisa nyimbo zake zinaishi au[emoji2]
Sent using Jamii Forums mobile app
Wanakubali kimoyomoyo tu mkuuSasa swiz kaelewa ,ila kuna viazi vichwa ngumu hawakubali hata chembe..yani jamaa nje anasifiwa sana..ila ndan sasa dah [emoji2]
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana.Wiki moja tu ushasahaulika.
Siku domo akitoa wimbo wa kudumu (wake au wa kushirikishwa)nitamsifia sio hizi za utamu wa jojo dakika tu zishaisha utamu,ladha na kila kitu
#Haterkazini
Unaskiliza na watoto ili iwejeWimbo wenyewe Huwezi sikiliza na watoto [emoji23]
Vitu vya kuimba vimeisha sijui
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahahahahah Ebaneeee.Shosti sisagani mie
Wiki moja tu ushasahaulika.
Siku domo akitoa wimbo wa kudumu (wake au wa kushirikishwa)nitamsifia sio hizi za utamu wa jojo dakika tu zishaisha utamu,ladha na kila kitu
#Haterkazini
Ila wewe ni mtata sana.
Maana unavyokimbizana na Team Domo si mchezo
Hahahaha napenda wanavyopanic
Ni hatari Numbisa ni jeshi la mtu mmoja lakini anavyowavuruga Team Mondi ni balaa na huwa akubali kushindwa.
Kusagana kupoje ?Shosti sisagani mie
Kusagana kupoje ?
Hakuna kipya chini ya jua