Diamond kuperform Nana for the first time in South Africa

Diamond kuperform Nana for the first time in South Africa

ahahahahahhahahahahahahahahahahaaa😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀😀

Mi leo naomba nigonge like tyuuuu maana ya kuongea naona yameniishia
 
Mi leo naomba nigonge like tyuuuu maana ya kuongea naona yameniishia

Ahahahaa!!wachawi umewaona wanavyolia??yaani leo yamewafika mpaka kunako!mpaka wengine wameshindwa kuficha huzuni zao wameamua waonyeshe ni jinsi gani wameumizwa!!!

Chezea kudharauliwa wewe!!utaroga hadharani kweupeeeeee!!!Ngoja nikae vizuri mie leo nicheke ushuhuda wa maumivu kwa jirani. Freeland
 
Last edited by a moderator:
Shardcole Hebu ujuze umma huu kuhusu criteria zinazotumika kuwapata nominees! Assumption yangu ni kwamba unazifahamu in and out criteria zinazotumika na ndio maana umeweza kufahamu kwamba kuna fitina zimepita... kwamba, criteria zilipuuzwa katika kumpata Diamond! Orodhesha criteria mkuu ili tuanze kupingana kwa hoja!

Rafiki angu haya maswali yako yameshajibiwa?
 
Last edited by a moderator:
Ohhhh samahani sana kwakutokuwa makini na hili, basi hadi hapo hakuna tatizo kabisa na categories zote alizopo, ila tatizo tu kuipata hii tuzo maana hii nyimbo yetu haikubamba kabisa. Wacha tupige kura tujaribu bahati yetu.

We piga kura tu mkuu japo nafasi yetu kubwa ni Best live Act" lkn tudhamirie kuchukua Zote mbona Channel 0 tuliweza.. lext vote 2gether we can
 
Mwenzangu watu wamepagawa tena sio kidogo!!jana ile walikuwa wanalia kwenye kutaja majina ya washiriki kwenye account ya MTVBase kule!mara kidogo naona watu hao wanaanza kupost eti ooh!Diamond hajui kuimba anayejua kuimba ni kiba na song lake la Mwana!!

Leo hii wameendeleza kituko huko Instagram,Wanamuomba BABU TALE NA SALIM eti wamsamehe Ally kiba!wanaomba hao mpaka kero!!

Duhh hii aibu sasa. Waaandike barua yakuomba radhi hahah"
 
Done too
 

Attachments

  • 1434107310616.jpg
    1434107310616.jpg
    34.9 KB · Views: 157
Ahahahaa!!wachawi umewaona wanavyolia??yaani leo yamewafika mpaka kunako!mpaka wengine wameshindwa kuficha huzuni zao wameamua waonyeshe ni jinsi gani wameumizwa!!!

Chezea kudharauliwa wewe!!utaroga hadharani kweupeeeeee!!!Ngoja nikae vizuri mie leo nicheke ushuhuda wa maumivu kwa jirani. Freeland

Hahahahhaha

k for real

cc lukelo sakafu
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom