Kimbley
JF-Expert Member
- Apr 8, 2015
- 3,050
- 2,107
tayareeeeeeeeeeeeee
Safi sana hiyo
tayareeeeeeeeeeeeee
Ngoja nikawapigie Vanessa na WizKid mie....
Hahahahahaaa
Sijajibiwa swali langu kwa kweli na sidhani kama kuna atakayeweza kujibu miongoni mwao!Rafiki angu haya maswali yako yameshajibiwa?
Nilishaacha zamani sana na nilishazungumza wazi humu kwamba kumlinganisha local artist na international artist ni makosa makubwa sana huku nikitolea mfano wa Mrisho Ngasa na Mbwana Samatta... huwezi hata siku moja kumlinganisha Mrisho Ngassa na Mbwana Samatta kwavile tu Ngassa alitufungia goli wana-Yanga!Tangazo maalum kwa team chibu wote: Mwisho wa kumtaja Kiba kama rival wa Chibu uishe rasmi leo kwani muda wote huo tumefanya kazi wa kumsukuma mtu kwa kila hali ila hasukumiki amegoma kabisa.
Sasa basi tuanze kumwongelea Chibu na Vmoney au yoyote yule atakaeonyesha movement za kutaka kutoka kimataifa ili angalau wawe wengi kwenye kuitangaza nchi yetu ila sio huyu msanii wa local (ata local kwenyewe kina Mavoco wanamkimbiza) so bado anapwaya.
Plz plz plz team Chibu hii movement ianzie kwetu since tutakua tunafanya unfair competition kwanza terms and conditions hazizingatiwi kabisa eti Kiba vs Chibu sio haki.
Nawasilisha!!!!
Kwani ameshawahi kuwemo? Usisahau, hapa hatuzungumzii KTMA au Tuzo za Watu!! Hapa tunazungumzia wasanii wenye hadhi ya kimataifa na sio 100% local artists!!!Anatiaje huruma sasa?? Sema tu unafurahia hayumo maana angekuwemo dhoruba lake mnalifahamu vizuri!
Sisi bata tu kila siku,kwato kwa majirani.
wap k for real???
Walambe ndimu mwaka huu
ahahahahah hatareeeeeSi bado wapo huko marekani wnapiga show sebureni kwa watu
Kwani ameshawahi kuwemo? Usisahau, hapa hatuzungumzii KTMA au Tuzo za Watu!! Hapa tunazungumzia wasanii wenye hadhi ya kimataifa na sio 100% local artists!!!
Nakukumbusha tu!
Mgomvi wewe! Shaurilo.
Watajiju!kimewaleta nini humu ndani!
Nawaona wachache tu wengine huwa wana hard feelings mno kiasi kwamba kuna post huwa wanaziignore au wanajificha nyuma ya likes, kama upo insta kaangalie post ya Divathebawse. Tumemchambaa ye anaongea kwa Mihemko msyuuuuuuuuu. mzurimie, Dinazarde, chige, PAULAkilaki, ChingaOne. Ila insta kuna watu wanamatusi jamani khaa
ahahahhahaa!!kumbe na wewe umeona eenh!!nimemtukana mpaka ameniblock,diva...diva...diva my foot!!!!
Kwani ameshawahi kuwemo? Usisahau, hapa hatuzungumzii KTMA au Tuzo za Watu!! Hapa tunazungumzia wasanii wenye hadhi ya kimataifa na sio 100% local artists!!!
Nakukumbusha tu!