David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

Anaenda kuungana na ma comrade Chenge,comrade tibaijuka na ma comrade waliomuita tumbili ili kupambana na ufisadi
 
Nimeumia sana kuona picha hii !! Ni kama anaapishwa na shetani kujiunga ndoa na wauwaji huku akisomewa mkataba kutoka kadi ya maccm. Nimeumia sana. Ok nimejifunza kutomwamini mtu kamwe. Hata Mbowe ahamie Ccm mimi nitabak kuwa mpinzani hata pasipo na chama. Nikimaanisha vyama vyote vifutwe ibak ccm kamwe siwez kuwaunga mkono!!
 
Nikikumbuka hoja zake, Madai yake ya kufanyiwa ubabe kwenye uchaguzi uliyopita, hakika najifunza kitu.
Huyu Kafulila ni mtu asiyejua kile kinachoendelea juu ya hata ya uhuru na haki ya kufanya kazi za siasa hapa nchini au hata hata uhuru wa kujieleza tu.
Yetu macho na masikio kwake akiwa huko upande wa pili.
 
Kumbe Jaji Werema aliyajua na kumbatiza jina stahili. Tumbili atafanya vioja vyovyote bila aibu mradi ayapate mahidi popote yalipo. Kama shamba ni la mwanamke, yuko tayari kupambana naye kwa dharau!
703ea546743cc1dbe87847d3dc3b04e9.jpg
 
Watanzania tunahitaji kuona serikali ya viwanda kwanza sio wapinzani kuhamia ccm hayo sio maendeleo kwetu
 
hongera zake ni haki yake, nasisitiza, kwa msisitizo, huyu mtu asibezwe, ana hoja za msingi, asikilizwe na hoja zake zifanyiwe kazi!.
Hili nimelizungumza hapa

CHADEMA mjitafakari msiwabeze wahamaji, wana hoja za msingi. Adui wenu mkuu sio CCM! Lazima mbadilike

Paskali
Ndugu yangu Pascal Mayalla tuseme mara ngapi hawa watu watusikie??tulisema wakati bwana yule anahamia CHADEMA, lakini tukasema tena @Dr.Slaa alipong'atuka bado tulisema bado tukawakumbusha tena walipoanza kugawa vyeo vikubwa kwa wahamiaji na wengine hata kuwakabidhi vijiti,wengine kualikwa chumbani nyumba kubwa kwenye vikao vya kamati kuu lakini mabwana wale hawakutaka kusikia.

Lakini bado ndugu yangu tulisema CHADEMA jitafakarini,jichunguzeni wapi mmejikwaa kipindi kile wale madiwani wameanza kujiuzuru lakini mabwana wale walibaki na msemo wao "WAMENUNULIWA" na wengine kudiriki hata kuthibitisha kutumia flash na cd.

Ndugu yangu Pascal hawa watu ni watu wakujifariji sana pasipo wao kujitafakari wanachojifariji kinamantiki gani au kinaimpact gani ndani ya chama chao,wanaendelea kubeza na kupoteza muda kujadili wanaohama na kujipongeza kwa liabilities zinazohamia mwisho wa siku 2020 hii hapa na hawana lolote walilolifanya na wala hakuna mpango yoyote ya ushindi kwenye uchaguzi.
 
Wenzie wanahamia baada ya kuteuliwa kwanza. By the way sikù hizi vyama vya siasa kuna usajili kama team za mpira
 
Back
Top Bottom