David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

Vipi kahamia CCM na matatizo ya Wananchi au tumbo lake tu...??
 
hongera zake ni haki yake, nasisitiza, kwa msisitizo, huyu mtu asibezwe, ana hoja za msingi, asikilizwe na hoja zake zifanyiwe kazi!.
Hili nimelizungumza hapa

CHADEMA mjitafakari msiwabeze wahamaji, wana hoja za msingi. Adui wenu mkuu sio CCM! Lazima mbadilike

Paskali

Kaka,Mimi nathani Siasa sio michezo na haina dhana ya ushindani.
Kwangu mimi naona upinzani katika siasa ni itikadi na mwongozo wa kile mtu au watu fulani wanachoamini tofauti na upande mwingine bila chuki au uhasama.
Siasa Tanzania imekuwa uwanja wa vita na ushabiki. Najiuliza leo hii,tukivamiwa ni wangapi watabaki nyuma kupambana na adui wa Tanzania. Na katika hizo itikadi tunapigania kipi tofauti kama sio Tanzania?
Mimi nathani watz hawajui siasa.Siasa sio uhasama lakini zaidi unapokuwa unaongozwa na itikadi huwezi kutoka sehemu moja kwenda nyingine. Maana yake huamini huko ulipotoka a hata unapoenda huamini chochote. Watu kama hawa tunawaita wafia tumbo na sio Tanzania.
 
CCM ya sasa ni the cleanest Political Party in this Country na hakuna ubishi. Ukibisha hilo basi wewe una tatizo kichwani au siyo mtu wa kujiongeza au ni mtu wa kukariri. Unahitaji kuwa refreshed au restarted kama PC. Hakuna chama cha kuamini kama CCM ya sasa hapa TZ. Kama kuna kitu kingine nyuma hapo sawa.
 
Hhhhh picha limeanza hhhh
dcfb15efb9c9f26108616be6373adad0.jpg
 
Utasubiri sana....Zitto wengi wenu hammuelewi....ni mtu makini kweli kweli.

Hawezi hamia kwa watu wasiotumia ubongo kufikiri
Woooote waliitwa "vichwa vingine", lakini sasa wamerudi nyumba yao ya asili. Tujipe muda.
 
Shida zetu sio wapinzani in mfumo uliopo. Hata mheshimiwa anateswa na mfumo ila hajui. Hata wakiwasajili wapinzani wote bado wata fell!!!!!!. Dawa in katiba mpya tu japo wanaogopa kusema kwa shame waliyoifanyia MAMA TANZANIA.
 
David Kafulila amejiunga na CCM leo Mbweni jijini Dar na kukabidhiwa kadi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole. Hii inathibitisha na kuhitimisha mawazo ya wengi kua Bwana huyu alijitoa Chadema ili Kujiunga na CCM.
View attachment 637181
Polepole ameuita huu ni Usajili, ila navyojua anaesajiliwa lazima apewe chochote kitu. Nilidhani kua Biashara ya Ununuzi wa Binadamu ilishakufa enzi za Ukoloni, kumbe imerudi kwa jina jingine la "usajili".

Viva Tanzania ya Viwanda
Kafulila akubali kuwa London ccm itamtumia ila jalala atakakotupwa hataamini
 
David Kafulila amejiunga na CCM leo Mbweni jijini Dar na kukabidhiwa kadi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole. Hii inathibitisha na kuhitimisha mawazo ya wengi kua Bwana huyu alijitoa Chadema ili Kujiunga na CCM.
View attachment 637181
Polepole ameuita huu ni Usajili, ila navyojua anaesajiliwa lazima apewe chochote kitu. Nilidhani kua Biashara ya Ununuzi wa Binadamu ilishakufa enzi za Ukoloni, kumbe imerudi kwa jina jingine la "usajili".

Viva Tanzania ya Viwanda
Kwahyo mchezaji anaposajiliwa hcho kitendo n biashara ya utumwa?utakuta n mtu mzma lkn unalopoka tu kwan ukiulzwa amenunuliwa kwa sh,ngap utaweza kujibu?kwan ww upo ndan ya mawazo yake kafulila?we ulijua aliwaza nn/kakerwa na nn hko mpaka akahama?....ushaur wang n kwamba pigana katka kuwataftia wanao lishe acha ushabiki ambao hata haukusaidii
 
chagadema mnafurahisha sana
mbona mwageuka chura wa masika watu wenu wakihama?? simameni km wakiume keleke za nn na kebeh ndo kashahama uyoooooooooooooooo
 
Wanatafuta huruma ya wananchi.Kafulila ni liability tu kwa sasa.Katoka nccr kaenda chdema,hajafanya lolote chadema huyo ccm.Huyu jamaa ni sawa ametoka nccr na kujiunga na ccm.acheni kutaja chadema bila sababu.
 
Kwahyo mchezaji anaposajiliwa hcho kitendo n biashara ya utumwa?utakuta n mtu mzma lkn unalopoka tu kwan ukiulzwa amenunuliwa kwa sh,ngap utaweza kujibu?kwan ww upo ndan ya mawazo yake kafulila?we ulijua aliwaza nn/kakerwa na nn hko mpaka akahama?....ushaur wang n kwamba pigana katka kuwataftia wanao lishe acha ushabiki ambao hata haukusaidii
Rudi kwanza Shule,
Kuna Mpango wa Elimu kwa Walioikosa (MEMKWA), utakufaa sana huu mpango
 
Mbona kahama kichwa peke yake au ni macho yangu?
angalia,kesho akiona mkate mikononi mwa mwingine
atahamia huko.wangempa na shati kabisa,hili la kofia tu,mmmh!
Nadhani hata hao waliompokea hawana Imani nae kama atabaki kwao kwa Muda mrefu ndio maana wamempa kofia tu.
Wasije wakaingia hasara kumpa vitu vingi kesho akawahama
 
Back
Top Bottom