Umesahau na jinsiaChumbani shuka ccm mito chadema
Mhhh itafaa kweli!
Umesahau na jinsiaChumbani shuka ccm mito chadema
Mhhh itafaa kweli!
Mkuu kula 5..umenivunja mbavu zangu mbili...loh..itapendezaHahahahaaa! Wale wa "kule" huwa hawana aibu. Ukijaribu kumshauri atakubishia hadi koo limkauke na atakutolea macho kama mgebuka uliokaangwa vema kwa mawese!
Na hasa kama uliwahi kuwa juu...!Njaa mbaya sana
Mkuu tumbili ni jadi yake KUPARAMIA kila aina ya mti..ila kweli ule msemo unaosema ADUI YAKO MUOMBEE NJAA SASA NIMEAMINI.Kumbe Jaji Werema aliyajua na kumbatiza jina stahili. Tumbili atafanya vioja vyovyote bila aibu mradi ayapate mahidi popote yalipo. Kama shamba ni la mwanamke, yuko tayari kupambana naye kwa dharau!
Aibu amekwiba cha mtu mkuu?aisee..hivi haoni aibu!!!!!
tumbili kaingia shamba la jirani,wakati mwenye shamba yuko machoDavid Kafulila amejiunga na CCM leo Mbweni jijini Dar na kukabidhiwa kadi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole. Hii inathibitisha na kuhitimisha mawazo ya wengi kua Bwana huyu alijitoa Chadema ili Kujiunga na CCM.
View attachment 637181
Polepole ameuita huu ni Usajili, ila navyojua anaesajiliwa lazima apewe chochote kitu. Nilidhani kua Biashara ya Ununuzi wa Binadamu ilishakufa enzi za Ukoloni, kumbe imerudi kwa jina jingine la "usajili".
Viva Tanzania ya Viwanda
Mkuu nyepesi nyepesi na wewe uko kwenye orodha ya wateuliwa wajao kwenye UDC.hongera Ngosha.hongera zake ni haki yake, nasisitiza, asibezwe, ana hoja za msingi.
Paskali
Mbona nyarandu hakutaja ..mkuu relax kidogo anajitambua huyo.....sasa alikuwa anaogopa nini kusema anahamia CCM?
..hata Lau Masha naye ilikuwa hivyohivyo.
..mtu anaulizwa zaidi ya mara 5 kama anahamia ccm lakini anakwepa kujibu.
..ni kama watu wanaona aibu kwa maamuzi yao.
hahahahaha kakataa unafiki wa kuyasafisha mafisadimkuu huyu mtu lazima abezwe
unajua kama navyojua ccm inatakiwa iondoke madarakani sababu they have nothing new to offer
kwenda ccm lazima uone aibu kutamka mbele ya kamera,ni sawa kufumaniwa na mchepuka halafu uambiwe ni ndoa hapohapo na mke wako kipenzi.mioyo ya watu yako upinzani ila njaa tu..sasa alikuwa anaogopa nini kusema anahamia CCM?
..hata Lau Masha naye ilikuwa hivyohivyo.
..mtu anaulizwa zaidi ya mara 5 kama anahamia ccm lakini anakwepa kujibu.
..ni kama watu wanaona aibu kwa maamuzi yao.