David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

Tulijua tu ndiyo kinachofuata....mke Chadema...mume CCM ha ha ha ha maisha haya....haya yetu macho.
Sijui hata wataishije!!!!! Hivi hawatazinguana, maana MKE kasema jamaa kafanya maamuzi yasio sahihi n hajamsikiliza?
 
hongera zake ni haki yake, nasisitiza, asibezwe, ana hoja za msingi.

Paskali
Paskali, hoja zipi? Kwamba upinzani haujishugulishi tena na ajenda ya UFISADI? kashfa zote kubwa za ufisadi ziliibuliwa na upinzani. Serikali ya CCM ambayo ndiyo ilipaswa na inapaswa kuchukua hatua za kisheria haikufanya lo lote. Upinzani hauna dola. Kazi yake ni kuionesha serikali wapi pamekaa visivyo - wameendelea kufanya hivyo hadi leo (zingatia hoja za Lissu hadi wakaamua kummiminia risasi, Zitto - nk). Wamefanya kazi kubwa akiwemo na yeye. Skendo ya ESCROW aliyoshikia bango, wahusika wakuu bado wamo CCM alikokimbilia na walindwa kwa nguvu zote - wengine wamerejesha mgao kusikohusika, wengine wenyeviti wa Bunge, wengine wanaendelea kila kuchao kumimina sifa za unafiki kwa mtukufu ili asiwachukulie hatua (ambazo nazo ni za kinafki na kibaguzi, not sustainable), nk. Labda kama anamaanisha tafsiri ya CCM ya UFISADI ambayo kwao ufisadi = Lowassa, huo ndio mwanzo na mwisho wa 'ufisadi'. Kama angekuwa na nia ya dhati ya kupigana dhidi ya ufisadi angejipambanua kutonunua hiyo dhana ya CCM ambayo ni PROPOGANDA za enzi za Soviet union, yaani Propoganda mfu. Kama Lowassa ni fisadi kwa nini serikali inaojinadi kupigana na ufisadi ikae na Mahakama ya Ufisadi zaidi ya mwaka sasa na isimpeleke mahakamani akajibu mashtaka hayo?
 
Huyu huyu Kafulila aliyewahi kusababisha baraza la mawaziri likavunjwa na vigogo wengine wakastaafu kwa lazima, Leo anajiunga na ccm?
 
David Kafulila amejiunga na CCM leo Mbweni jijini Dar...
Polepole ameuita huu ni Usajili, ila navyojua anaesajiliwa lazima apewe chochote kitu. Nilidhani kua Biashara ya Ununuzi wa Binadamu ilishakufa enzi za Ukoloni, kumbe imerudi kwa jina jingine la "usajili".

Viva Tanzania ya Viwanda
WanaCHADEMA humu JF tunaanza kuzoea lugha yenu ya kulalamika tu, lakini naamini uongozi wenyewe wa CHADEMA unaumia na kinachoendelea ndani ya chama. Kwa jinsi ya utawala na uongozi wa Rais Magufuli, maumivu ndani ya vyama vya upinzani, yataendelea kama hawatatambua kuwa mchawi wao ni wao wenyewe.
 
Sijui hata wataishije!!!!! Hivi hawatazinguana, maana MKE kasema jamaa kafanya maamuzi yasio sahihi n hajamsikiliza?
Mke kaongea haya Mdomoni tu,
Moyoni atakua kaunga mkono.
Akiongea kinyume na hivi basi Ubunge wake utakua hatarini na ye hataki kuukosa
 
Tukio la Kadulila Kujiunga na ccm leo, kumeleta maisha bora kwa kila mtanzania.
 
Yeye amepigana mpaka Seth yupo ndani, na we we pia pigana kwani lazima yeye tu?

Huyo mkewe unayemsifia kafanya nini zaidi tu kupanua miguu kama Mukya?

We we umefanya nini kama sio uwoga na kujificha na id fake kama sisi majoga wengine?
Mkuu katika wote waliotajwa hadi kifikia kubeba pesa masandarusi mnaishia kumkamata Ruge na Seth kweli?

Akina Ngeleja hadi pesa wamerudisha ila wapo kitaani wanakula maisha kama kawa, akina mama Tibaijuka, akina Chenge hamtaki kuwakamata majaji waliotajwa ma~askofu waliotajwa hadi baadhi wa waandamizi serikalini walitajwa ila serikali kimyaaaaa hata kuwahoji tu hakuna.

Alafu ndio tunaambiwa eti baba Jesca kapambana sana hadi Kafulila na wenzake wamevutiwa na jitihada aisee.

Kwa kweli siku watanzania tukijitambua tutagundua tulikuwa tunafanya mambo ya kijinga na kipuuzi sana.
TIME WILL COME.
 
mkuu huyu mtu lazima abezwe
unajua kama navyojua ccm inatakiwa iondoke madarakani sababu they have nothing new to offer

Kwa jinsi vyama vya upinzani vinavyojiendesha they have nothing new to offer
 
Keki ya wanafiki, wasaliti na wachumia tumbo wa Taifa letu.

Hayo ndiyo maneno na lugha mmezoea tu humu JF. Hayana ushawishi wowote kwa uongozi wa vyama vya upinzani au kutikisa Serikali.

MACHOZI YA SIMBA
 
hongera zake ni haki yake, nasisitiza, kwa msisitizo, huyu mtu asibezwe, ana hoja za msingi, asikilizwe na hoja zake zifanyiwe kazi!.
Hili nimelizungumza hapa

CHADEMA mjitafakari msiwabeze wahamaji, wana hoja za msingi. Adui wenu mkuu sio CCM! Lazima mbadilike

Paskali
Kafulila amesema Magufuli amepambana na ufisadi alafu analaumu Upinzani haupambani na ufisadi sasa watapambanaje wakati amesema Serikali imeshamaliza tatizo? Hana hoja ila ametafuta sababu ya kuhararisha yeye kuhama.
 
Ana hoja zipi za msingi mkuu? Wakati sura yake inajieleza vizur hapo, body language,
Ni maamuz ya njaa tu, over
 
Huyu huyu Kafulila aliyewahi kusababisha baraza la mawaziri likavunjwa na vigogo wengine wakastaafu kwa lazima, Leo anajiunga na ccm?
Kajiunga ccm mpya. Ccm ya kisasa. Ccm inayofanya kweli. Kama vile nyalandu alivyojiunga kwenye chama la watuhumiwa. Huku huyu kwenye list ya makonda, Mara yule kwenye list ya mwembeyanga
 
Back
Top Bottom