David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

David Kafulila ajiunga rasmi na CCM huko Mbweni jijini Dar

Usiingie kwenye siasa mkuu, Mbaya sana hawa wabunge wetu wakishamaliza ubunge ni kama mashetani wanakuwa maskini sana sijui ni laana ya matambiko na madawa ya kienyeji wanayokunywa kipind cha uchaguz, Huyo ni njaa inamsumbua analishwa na mkewe na sasa mkewe yupo dodoma anashughulikiwa na wanaume
kweli mkuu, nmekutana na mbunge wetu mstaafu nmemuonea huruma, kachoka sana kimaisha na kimuonekano
Huwa unamnunulia ww chakula?alishawahi kukuomba hela hata siku moja? Pambana na hali yako jombaa
 
Nadhan alihofia kusema anaenda CCM kabla kabla hajakomferm alihofia pengine wangemgomea
 
Awamu hii, ni awamu ya operation ua upinzani. We are strengthening the weak by weakening the strong. Kweli maajabu hayatakaa yakome chini ya jua.
 
Kati ya watu watakaokuja kuumbuka siku zijazo mmoja wapo ni huyu!! Acha tusubiri ili aje ateuliwe ila ni suala la mda tu
 
David Kafulila amejiunga na CCM leo Mbweni jijini Dar na kukabidhiwa kadi na Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole. Hii inathibitisha na kuhitimisha mawazo ya wengi kua Bwana huyu alijitoa Chadema ili Kujiunga na CCM.
View attachment 637181
Polepole ameuita huu ni Usajili, ila navyojua anaesajiliwa lazima apewe chochote kitu. Nilidhani kua Biashara ya Ununuzi wa Binadamu ilishakufa enzi za Ukoloni, kumbe imerudi kwa jina jingine la "usajili".

Viva Tanzania ya Viwanda
Mbona kahama kichwa peke yake au ni macho yangu?
angalia,kesho akiona mkate mikononi mwa mwingine
atahamia huko.wangempa na shati kabisa,hili la kofia tu,mmmh!
 
Njaa mbaya sana alimcheka machali alipohamia CCM na kumsema Zitto kuwa ni CCM leo tumbili hii hii inapewa kadi na msaliti mwenzie
 
Acha kujibaraguza kama unanifahamu mimi weye! Mie Chadema sipo kwa kufuata senti hata moja bali ni mapenzi yangu tu na asilimia kubwa ya waliopo Chadema ni mapenzi yao na nchi yao si wachumia tumbo kama hao wanaohaha huku na kule kila kukicha.

Hata wewe iko siku utahama tu, bado wakubwa wa chama hawajakuonesha kuwa huna thamani yoyote kwenye chama
 
Acha kujibaraguza kama unanifahamu mimi weye! Mie Chadema sipo kwa kufuata senti hata moja bali ni mapenzi yangu tu na asilimia kubwa ya waliopo Chadema ni mapenzi yao na nchi yao si wachumia tumbo kama hao wanaohaha huku na kule kila kukicha.
Habari yako Mkuu!

Niweze tu kusema, huwa unanikosha na kunipa moyo sana kuhusu post zako.

Binafsi mimi ni mmoja wa watu ambao nisiyoipenda ccm to the core..

Hongera mkuu na tuendelee kuwakamata vilivyo hawa ccm
 
hivi kama huyu jamaa akipewa cheo huko alikohamia na wengine Waliomo huko muda mwingi watajisikiaje!? Zilipendwa!!??
 
Acha kujibaraguza kama unanifahamu mimi weye! Mie Chadema sipo kwa kufuata senti hata moja bali ni mapenzi yangu tu na asilimia kubwa ya waliopo Chadema ni mapenzi yao na nchi yao si wachumia tumbo kama hao wanaohaha huku na kule kila kukicha.
ccm utaipenda tu hata Kafulila alisema hivi hivi
 
Back
Top Bottom