Wana magari mengi kuliko kampuni yoyote kuna yard yao tegeta kama sikosei yapo mengi kama sisimizi, mapya yoteNaunga Hoja, kuna siku nilikua natoka Dar kuja mwanza, Safari tulianza saa nne Mchana kutokana na gari ilihitaji Maintanance. Mara ya pili nilikua natoka MWZ kwenda Dar nilitumiwa ujumbe wa simu saa nane za usiku kuwa safari haitaanza saa kumi na mbili asubuhi bali itaanza saa nne asubuhi,
Nilichogundua ni hawa jamaa sasa hivi wanamagari machache hivyo wanasubiri gari ikifika ndio hiyo hiyo inarudi, kutokana na speed limit ya kipindi cha sasa ni vigumu gari kutoboa Dar Mwanza bila kulala Morogoro, Nzega au Shinyanga.
Sasa ikilala pindi inapofika kutokana na safari ndefu lazima gari ifanyiwe usafi, na kama kuna breakdown irekebishwe.... cha msingi hawa watu waongeze magari ruti ambazo kuna uwezekano wa kulala njiani.
Wa Kaskazini mkuje tusimuliane mabasi yetu !!!!!Aya wale wa kusini kujeni hapa nasi tusimulie mabasi yetuu.
Unawajua Abood mkuu ?? Hakuna kampun inawafikia au hata kuwakaribia kwa idadi ya magariWana magari mengi kuliko kampuni yoyote kuna yard yao tegeta kama sikosei yapo mengi kama sisimizi, mapya yote
Zamani unamkuta na redio kubwa kaifunga kwenye baiskeli yake anatoka maganzo kuja shy[emoji1787]ujuaji umewazidi mno!...yaan mm kwa siku nachekaga ht mara kumi!dah raha sana wajomba zangu hawa!
Maniga ndo wanapiga chini magari yaoNew force hawa waze wa kupiga bas chini!! au
Hamna kampuni iana magari mengi kama dar lux,mzeeUnawajua Abood mkuu ?? Hakuna kampun inawafikia au hata kuwakaribia kwa idadi ya magari
Mzee wa moro town mwabarishe kijana,,Unawajua Abood mkuu ?? Hakuna kampun inawafikia au hata kuwakaribia kwa idadi ya magari
Abood yuko mbali sana , mbali mno ... Hakuna trip anayoenda ambayo ina gari chini ya tatu..na hivi trip fupi kama dsm moro.. Kila baada ya dakika 30 chuma inanyukaHamna kampuni iana magari mengi kama dar lux,mzee
Huyu mwamba ni nyoko na nusu..acha kabisaMzee wa moro town mwabarishe kijana,,
Sema abood apendi show off
[emoji23]
Labda kwa MORO, DAR tuu.Abood ni habari nyngine aisee!
LATRA na TRAFIC waingilie Kati. Safari za mbali jinsi hii Mimi naona si Sawa Basi likifika ligeuze. Walipumzishe wafanye service liondoke Kesho yake. Basi zianze Safari zikiwa Fresh na wafanyakazi kama Drivers.
Ya mwanza hayana ubora?Labda kwa MORO, DAR tuu.
Hao wanasafirigi mara moja kwa mwaka ,hajui kama yana route kibao, anajua dar moro tuYa mwanza hayana ubora?
Huyu jamaa sidhani kama kuna aina ya bus ambayo hana. Scania, Macopolo, Higer, Yutong, Zhongton et al anazo...