Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Mbona gari zote za songea michina lakini hazisumbui mi nadhani hao jamaa itakua hawafanyi service kwa wakati t blj,
 
Sasa hao wachina wana gari nyingi sana
Huyu New force wanamuita muwekezaji maana gari likienda safari likarudi kesho yake haliamki had service zinaenda zingine huy ndo anajua nn anafanya
 
Samahani kuingilia. Naomba utusaidie ili na sisi tusijepigwa bank maana umenistua kidogo kusikia mtu kapigwa matukio na bank.

Alienda jioni kutoa hela...akafika akamkuta kijana mle kwenye kibanda cha ATM..kijana alipomuona Baba akamwambia mzee leo atm inazengua...hapo huyo dogo anatoka anamwambia baba lakini jaribu huenda ww itatoa!

Baba akaingia na kijana(kijana akijifanya kumsaidia baba)kijana akuachukua kadi ya baba akaweka akamwambia weka namba zako za siri..akaweka..kadi ikamezwa..kijana akawambia baba usijali njoo asbh naona kun shida ya net!
Lakini hapo hapo mlinzi alikua nje...bba akajiongeza kwenda ndan kutoa taarifa..wakamwambia mbona hakina shida ya net??baba akasrma kadi imemezwa .wakasema njoo asbh..saa2 usk amekaa kwake anaona sms zinaingia za transanctions .jamaa usk ule alitoa 4m!

Baada ya siku 3 baba akaenda tena bank..hapa ilikua wknd akakuta gari ya bank inaweka hela..akaambiwa mzee subiri kidg...walipomaliza akaja ghafla mwanamke akampush dingi akawa km anang'ang'ania kuwa namba 1 na huku walikua wawili tu, .akamwambia mzee samahan nina mgonjwa hosp naomba nitoe hela mara moja..mzee akakubali!
Bibie hakutoa hela akamwambia baba nahis machine mbovu (asikunbuke siku 3 nyumw hyo scenario)..baba akaingiza kadi ikamezwa tena...akaamua atoke mara moja aende HQ kuwaelzea hajafika hata mjini...zilitoka transactions kama 8!within 25min..had anaonana na meneja bado hrla zinatoka tu..so walitoa km 14m!
Kifup hajapata msaada wwt had nw..walimwambia alikosea mwenyew kuingia na mtu kwenye room (scenario ya kwanza)
Scenario ya 2 walimwambia ohh kuna utapeli umeingia ifakara kuna mtu tunamtafta tunahis yy!
Ni juz tu august!.
Mie ht sielew km sio na wenyew wa CRDB hawahusiki!
 
Dar lux ni kampuni kubwa sana, halafu jamaa wapo smart hata ofisi zao, namna ya ukataji tiketi, na huduma nyinginezo kusema kampuni inaelekea kufa ni oungo wangekuwa hawajazi basi siku mbili nyuma
Zimekufa kmpuni kubwa kina mohamed trans,scandinavia,nk biashara ya mabus ni changamoto Sana unaweza manage gari chache si zote
 
t blj,
Sijui kwa nini wafanyabishara wengi wamekimbilia mabus ya kichina,Wenzetu wakenya mabus ya masafa yote niyakuchonga na injini ni scania,isuzu au Nissan. Root ya Dar Mwanza ni ndefu sana kwa mchina kuimili.Ukiangalia ubora wa scania bus angalia Kilimanjaro Bus mwenye bus za namba A bado zipo injini na Dar Express,Bus yenye injini ya Scania ni Baba Lao Injini ya Kichina aifui dhafu.
 
Bora umemjibu kwa busara na hekima asipoelewa basi atakuwa na tatizo kubwa
Kwa taarifa yako Mabasi haya mengi ni mabovu...sijui shida ni nini? Ni mazuri, yenye mwonekano mzuri, Ofisi zao ni za kimataifa lakini ubora wa magari yao ndo kizungukuti..

Wameambiwa wajirekebishe otherwise inaelekea kufa
 
Saa 10 na do 20 gari bado hata Singida haijafika ni mwendo wa kusimama na kutengeneza kila mara
IMG_20191205_135820_000.jpeg
 
Inanambo, Pole mkuu, hiyo siku mm nlipanda Tungi's express,,

Tuliwaacha mkiwa mnashangaa shangaa [emoji3][emoji3][emoji3],, pole sana mkuu,,

Dar Lux hamna kitu kabisa,,

Sema nn abiria wabishi,, pamoja na hizo kasoro lakini bado wanaenda,
Haaahaa. Wee Acha tu! Walitupa fidia ya wali Maharage Singida. Tungis naliogopa Bus zuri Ila wanakimbia Sana.
 
Back
Top Bottom