Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Mdomo bakuli

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2017
Posts
3,442
Reaction score
7,020
Ndugu wanajamvi leo asubuhi ya tarehe 5 nikiwa nimesindikiza abiria wangu anaesafiri kwenda Dar kwa kutumia basi la Dar Lux toka Mwanza nimeshuhudia mabasi yote mawili yakiwa na kasoro ambazo zimesababisha mabasi yote kuchelewa kuondoka katika muda muafaka!!

Basi namba moja ambalo ni Higer lilikuwa na tatizo la betri mbovu na basi namba mbili ambalo ni Marcopolo limeshindwa kupanda kilima cha kutokea Stendi ya mabasi ya Nyegezi kiasi cha kufikia kushusha abiria wote!!
Dar Lux wajipange upya la sivyo yatakuwa yale yale kama ya PRINCESS MURO!!
IMG_20191205_063823_870.jpeg
 
Mkuu mie ni mdau sana wa hii kampuni nimekuwa mteja wao kwa kipind kirefu sana kwahyo inapotokea mpaka nimeamua kutoa la moyoni ujue kuna jambo sijakurupuka na ndio maana nimetoa kama angalizo ili wahusika wajue cha kufanya.
Kwamba mabasi mawili yakiwa na kasoro kampuni inaelekea kaburini
 
kwamba mabasi mawili yakiwa na kasoro kampuni inaelekea kaburini
Na hapa basi namba mbili (ya mbele) ikiwa imesimama ili kutoa msaada kwa basi namba moja ambalo limepaki kutokana na kupata hitilafu kabla ya kufika mizani ya Usagara

Yawezekana uongozi wa kampuni hii hauna taarifa kama hizi maana jamaa kwa jinsi walivyokuwa wakitoa huduma zao sidhani kama kweli wahusika wakuu wana taarifa hizi

DAR LUX ni moja kati ya makampuni bora kabisa kuwahi kutokea katika sekta hii ya usafirishaji wa abiria so wakiweza kuondoa hizi kasoro ndogo ndogo hasa za uchakavu wa mabasi yao bado wataongoza katika sekta hii kwa mda mrefu sana.
IMG_20191205_065911_215.jpeg
 
Ni kweli ndo maana nimejaribu kuwakumbusha maana kwa mie linapokuja suala la kusafiri huniambii chochote kuhusu haya mabasi ya DAR LUX ila kwa mda sasa nimeona kila ninaposafiri nayo kunakuwa na matatizo madogo madogo na abiria wanalalamika sana!! Tunaomba sana yasije kutokea kama yale yalotoea kwa MURO.
Ni changamoto tu hizo mkuu!
 
Hata Mwanza mkuu ni hivyo hivyo yako mawili kila siku na yanajaza na bado watu wanatamani waongeze yawe hata matatu!! Ndo maana naumia nnapoona wasaidizi wa Tajiri hawampi taarifa hizi boss wao! Jamaa kajipanga hasa kuanzia ukataji wa tiketi, vituo vya kupandia na kushusha abiria na pia huduma za ndani ya mabasi ni za level za kimataifa.
Dar lux ya kwenda kahama inajaza siku nyuma!hupat nafasi kirahis aisee!nimeiviziaga sana!!unajipandia tu trinity ya wenye roho mbaya!
 
Hata Mwanza mkuu ni hivyo hivyo yako mawili kila siku na yanajaza na bado watu wanatamani waongeze yawe hata matatu!! Ndo maana naumia nnapoona wasaidizi wa Tajiri hawampi taarifa hizi boss wao! Jamaa kajipanga hasa kuanzia ukataji wa tiketi, vituo vya kupandia na kushusha abiria na pia huduma za ndani ya mabasi ni za level za kimataifa.


Kahama hata ufike jioni au mchana unaambiwa imejaza, 😇 ila yuko vizuri..frester sitak hata yasikia! wako rough mno wahuni balaa wale! yaan mnakoswa koswa tu kila mara
 
kwamba mabasi mawili yakiwa na kasoro kampuni inaelekea kaburini
Ukijikwaa kwenye kidole kimoja cha mguu, maumivu utayahisi mwili mzima jambo ambalo litakuwa kero kwako na kukufanya usiwe stable.

Ukitaka kuwa stable kama mwanzo lazima utoboke tena hapo ni kwa dharura ambapo utajiikingiza kwenye hasara maana hukutarajia...
 
Back
Top Bottom