Moo Click
JF-Expert Member
- Feb 18, 2015
- 3,495
- 3,261
Unafeli wewe ABOOD ndio wana balaa
Hamna kampuni iana magari mengi kama dar lux,mzee
Hamna kampuni iana magari mengi kama dar lux,mzee
Hamna kampuni iana magari mengi kama dar lux,mzee
Abood ana marcopolo g6 na yutong f12 na f12+ tu pamoja na zile gonga nyundo kama BEQ, hana higer, zhongtong, asiastar,sunlong wala aina nyingine yytHuyu jamaa sidhani kama kuna aina ya bus ambayo hana. Scania, Macopolo, Higer, Yutong, Zhongton et al anazo...
Shabiby, kimbinyiko, buti la zungu, ratco. Tahmeed, tawakal, machinga pia wanazo hizoMoja ya kampuni yenye ma bus proper luxury ni Shabiby. Dar-Dodoma-Dar. Seat tatu kila mstari.
Siku tukiwa na bus za aina hiyo kwenda Nangulukulu, basi, tutakuwa tumepiga hatua kama nchi.
Note: hio gari frester sio ordinary ni semi luxury ila tu kuna vitu imelack ambavo dar lux inavo mfano usb ports, ac panel, etc, na walikataa sababu hio gari waliita chafu infact haiendani na dar lux [emoji23][emoji23][emoji23] so ikabidi gari ilotoka bukoba ndo igeuze kurudi kahamaWiki hii,hapo gari ya Kahama ilikuwa mbovu, abiria wakafaulishiwa kwenye Fester ambayo ni ordinary level. Abiria wakagoma maana walikata semi luxury.
So ikabidi gari bovu kutengenezwa na safari ya kwenda Kahama ikaanza mchana.
Ni kampuni nzuri, lakini inabidi afanye service za uhakika.
Aliyoyaona yy mawil tukwamba mabasi mawili yakiwa na kasoro kampuni inaelekea kaburini
Mtafute abood kwa root ya far moro then kamlinganishe na abood wa mwanza moroMdomo bakuli,
Dar Lux ya kwenda kahama inajaza siku 1 nyuma, hupati nafasi kirahisi aisee, nimeiviziaga sana, unajipandia tu trinity ya wenye roho mbaya!
Au Salatoga !!Mwamabie amwone abood ampe mawili matatu jinsi ya kuendesha kampuji za mabasi Mdomo bakuli,
Changamoto hazikosi kwenye kila sekta au kifupi kwa mwanadamu. Ila zinaonekana sana kwenye kampuni kubwa zenye vitendea kazi vingi na wafanyakazi wengi. Kwa uongozi ni kuzibaini na jinsi ya kuzikabili ndiyo taswira anayoipata mteja.Ni kweli ndo maana nimejaribu kuwakumbusha maana kwa mie linapokuja suala la kusafiri huniambii chochote kuhusu haya mabasi ya DAR LUX ila kwa mda sasa nimeona kila ninaposafiri nayo kunakuwa na matatizo madogo madogo na abiria wanalalamika sana!! Tunaomba sana yasije kutokea kama yale yalotoea kwa MURO.
Wako tofauti eh?tmr naplan kusafiri sijajua napanda bus ganMtafute abood kwa root ya far moro then kamlinganishe na abood wa mwanza moro
pia shabiby yuko vizuriAbood ni habari nyngine aisee!