Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Umesema kwel..juzi nimekutana nalo nikajiuliza maswal mob sana mbona muda huu?!duh .!nadhan ht jana limelate kutoka dar !
LATRA na TRAFIC waingilie Kati. Safari za mbali jinsi hii Mimi naona si Sawa Basi likifika ligeuze. Walipumzishe wafanye service liondoke Kesho yake. Basi zianze Safari zikiwa Fresh na wafanyakazi kama Drivers.
 
Chuma zipo nyingi za uhakika
Mza to DSM Kuna Ally's, happy nation na tungis

DSM to ARS
Kaprikon MasterCard, BM, Extra, marangu

MZA to ARS
Asante rabi, mgamba, kaprikon

TNG to ARS
Ally's star, Frey's coach,

ARS to DOM
Machame luxury, Kimbinyiko, Shabiby

ARS to MBY
Arusha express hakuna mfano

NB: ukitaka kufika mapema ukiza gari n injin gan ukisikia scania hata like na namba ABK we panda utawafika zipo Arusha express namba A lakin baba usiombe ngoma halisomi speedometer jamaa wanatumia simu n hatar wale jamaa
 
Ni kama Chadema kampuni inakoelekea.
Mabasi yako mengi kama ilivyo kwa vyama vya siasa.Tulikuwa na NCCR enzi za Mrema na tulikuwa na Scandinavia enzi za akina Sumaye.
Lakini vyote hivyo vimetoweka lakini maisha yanaendelea.
 
Ni kama Chadema kampuni inakoelekea.
Mabasi yako mengi kama ilivyo kwa vyama vya siasa.Tulikuwa na NCCR enzi za Mrema na tulikuwa na Scandinavia enzi za akina Sumaye.
Lakini vyote hivyo vimetoweka lakini maisha yanaendelea.
Off Comments. Watu wanajadili kuhusu kuokoa maisha ya abiria wee waleta Chuki zako za Kisiasa🙉
 
Hivi hawa Dar Lux ndio miaka ya nyuma walikuwa Lux Line??? watu wa lindi, masasi na nachingwea wataikumbuka hiyo kampuni miaka ya mwanzo ya 2000
 
Mdomo bakuli,
WASUKUMA mtaacha lini ushamba?
Huko Mwanza yes wanaleta magari mabovu kwakuwa wanajua ninyi mnapanda na mifugo, hamjaoga, wali kwenye malboro etc kwahiyo KAMPUNI IPO IMARA NA INA MAGARI MAZURI KAMA NDEGE KWENDA KILIMANJARO NA ARUSHA.

MAGARI mazuri yanakwenda kilimanjaro na Arusha kwakuwa kule kuna ustarabu sana, na ndio maana JIWE anawachukia wachagaa sana
Kichwa kimejaa makamasi tu..
 
Dar lux nahisi ameingia kwenye semi
8221f6fd-cbd2-4f62-a5eb-69b35a380af8.jpg
 
Route ya Dar Mwanza sio ya kitoto ujipange haswaa wingi wa abiria utakutesa Sana ukilegea unaacha kabisa hiyo route...
 
Mie nimemuelewa kwamba mabasi yanajaza na kila siku ukibahatika unaambulia siti za nyuma tu.
...Raha ya Ubinadamu ni kutofautiana [emoji16]
Mimi eti nimeelewa kuwa ana maana kwamba Basi linakuwa limeishajaa siku moja nyuma kabla ya Siku ya Safari....yaani kama linasafiri Kesho basi toka Leo linakuwa tayari full booked! [emoji16]
 
Mimi toka nakua had utu uzima huu dingi ni mtu wa kupigwa matukio tu...!
Tena matukio manene..two months ago kaenda crdb bank..nimejaribu kumsaidia kila mtu anasema ni uzembe wa dingi yako bas nakuwa mpole!kapigwa tukio la ajabubsan crdb!
Kaa chini na mzee mpe ABC za town asipigwe tena , mbona sie dingi zetu,mpk uncle ni wasukuma tena wa huko Ibadakuli ila hawapigigwi matukio kama mzee wetu...
 
Back
Top Bottom