Inajaza siku nyuma [emoji23][emoji23][emoji23] umenipiga tobo hapa sijaelewa
Mie nimemuelewa kwamba mabasi yanajaza na kila siku ukibahatika unaambulia siti za nyuma tu.
Alimaanisha kuwa abiria wanaokata tiketi wanajaza gari siku moja nyuma kabla ya siku ya safari. Mfano wanaosafiri leo, wamekata tiketi tangu juzi.Siku 1 nyuma![emoji28]
Huyu jamaa sidhani kama kuna aina ya bus ambayo hana. Scania, Macopolo, Higer, Yutong, Zhongton et al anazo...Abood ni habari nyngine aisee!
Tatizo kubwa kwa makampuni ya kibongo ni management,
Marcopolo sio aina ya bus mkuu...Huyu jamaa sidhani kama kuna aina ya bus ambayo hana. Scania, Macopolo, Higer, Yutong, Zhongton et al anazo...
Kahama ht ufije jion au mchana unaambiwa imejaza, [emoji56]!ila yuko vzr..frester sitak ht yasikia!wako rough mno wahuni balaa wale!yaan mnakoswa koswa tu kila mara
Mwmabie amwone abood ampe mawili matatu jinsi Y kuendesha kampuji za mabasi
Ohoo, ebu nitoe tongo tongo mkuu..Marcopolo sio aina ya bus mkuu...
Sijaelewa ulicho andika
Labda siku ya safari mmoja wa abiria alikua shoga ndio maana Bus ikazingua. Nenda then utatupa mrisho nyuma ( feedback)Mkuu mbona umenitisha hivi nilikimbia kilimanjaro kwa sababu hizi hizi. Na kesho kutwa nina safari ya dar
Unachukua tu ule mkoko wako VX V8 dakika kadhaa ushatimba town mumy!!Dar lux ya kwenda kahama inajaza siku 1 nyuma!hupat nafasi kirahis aisee!nimeiviziaga sana!!unajipandia tu trinity ya wenye roho mbaya!
Hahaha sawa mkuu ntaleta feedbackLabda siku ya safari mmoja wa abiria alikua shoga ndio maana Bus ikazingua. Nenda then utatupa mrisho nyuma ( feedback)
Abood hawezi kuwa na msaada kwa dar lux, alipo abood ni hot cake kwa biashara ya basi kwa maana ya , route fupi, na very busy,Mwmabie amwone abood ampe mawili matatu jinsi Y kuendesha kampuji za mabasi