Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

[emoji39][emoji39]! Gari sio kipaumbele changu .kipaumbele niwe na vitegauchumi vilivyosimama..nikitaka kwenda popote nisianze kukupiga mizinga[emoji4]!
Kazi ya nini sasa bhana. Fanya kazi sana, furahia maisha. Hivyo vitega uchumi si vinataka management pia, unatafuta mkoko wako wa kawaida wa kufanyia kazi na ule wa kukutania na maalwatan wa mji. Niajiri kwenye moja ya miradi yako basi...
 
Definition ya wasukuma washamba mie naiangaliag kwa baba yangu!ht uwe umesoma vip bado wanaushamba sana...ukitaka kumpiga msukuma rahisi zaidi kuliko wapare!wanaamni watu kwa haraka sana!
Mmmh, kwa vile nimepata jibu toka kwa msukuma basi sina budi kuamini.
 
Kazi ya nini sasa bhana. Fanya kazi sana, furahia maisha. Hivyo vitega uchumi si vinataka management pia, unatafuta mkoko wako wa kawaida wa kufanyia kazi na ule wa kukutania na maalwatan wa mji. Niajiri kwenye moja ya miradi yako basi...

Mie ninapenda Alphard jamani!hahhaa...ah raha zipo tu!
 
Naunga Hoja, kuna siku nilikua natoka Dar kuja mwanza, Safari tulianza saa nne Mchana kutokana na gari ilihitaji Maintanance. Mara ya pili nilikua natoka MWZ kwenda Dar nilitumiwa ujumbe wa simu saa nane za usiku kuwa safari haitaanza saa kumi na mbili asubuhi bali itaanza saa nne asubuhi,

Nilichogundua ni hawa jamaa sasa hivi wanamagari machache hivyo wanasubiri gari ikifika ndio hiyo hiyo inarudi, kutokana na speed limit ya kipindi cha sasa ni vigumu gari kutoboa Dar Mwanza bila kulala Morogoro, Nzega au Shinyanga.

Sasa ikilala pindi inapofika kutokana na safari ndefu lazima gari ifanyiwe usafi, na kama kuna breakdown irekebishwe.... cha msingi hawa watu waongeze magari ruti ambazo kuna uwezekano wa kulala njiani.
 
Servicing and maintenance ndo tatizo
 
DarLux is overrated, ilivyoanza ilikuwa bora in some ways ukilinganisha na wengine.... magari yalikuwa mapya huduma za ndani nzuri na online tickets.

Kwa sasa kitu pekee kizuri kwao ni ofisi tu hazina kero ya wapiga debe, na sehemu nzuri ya kupokea wageni wako.... njiani yalikuwa hayapigwi tochi ila siku hizi mwendo wa kinyonga lukumba lukumba.

Kila lenye mwanzo......[emoji276]
 
Going Concern, Hizi gari ni mpya , walienda china timu kubwa mno ya watu zaid ya 10... Wakazitengeneza kwa namna wanavyotaka wao..sasa naona kuna sehem walikosea , wasipokua makin wanakufa hv hv
 
Back
Top Bottom