Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

Dar Lux, kampuni bora ya mabasi inayoelekea kaburini

ni kweli ukisemacho..hata mimi wiki mbili zilizopita tulipatwa na majanga kama hayo hapo nyegezi..tukaondoka mwanza saa 1 asubuhi..halafu huyo in charge wao hapo mwanza jamaa flani hivi bonge ana mdomo mchafu, anaongea lugha mbaya kwa abiria..me nadhan hiyo route ya dar to mwanza..saivi kampuni zinazojielewa ni happy nation,isamilo na Ally's.
 
Naona we sio mtu wa safari na kama unasafiri mara mbili kwa mwaka huu uzi sidhani kama unakufaa!! Sisi ni safari kila baada ya siku sita au nane.
Dar Lux wako poa saana, wewe wa kwanza
 
Mimi toka nakua had utu uzima huu dingi ni mtu wa kupigwa matukio tu...!
Tena matukio manene..two months ago kaenda crdb bank..nimejaribu kumsaidia kila mtu anasema ni uzembe wa dingi yako bas nakuwa mpole!kapigwa tukio la ajabubsan crdb!
Shida ya wazee wetu wa kisukuma wakiwa ni wale wa "Ndoho tabu" huwa ni wagumu mno kuelewa!!
 
Dar Kahama juzi kati tuliondoka dar saa sita badala ya muda wa kawaida wa alfajiri, kahama tukafika kesho yake alfajiri. Tukiongozana na basi la bukoba ambalo nalo liliondoka dar saa saba... Dar Lux tunawapenda ila kuna hali inataka kuwapenda zaidi.
 
Kwa hizi comments hapa Inaonyesha Dar Lux kuna tatizo tena haswa. Yawezakana management inachukukulia poa ila ni tatizo
Mkinga ile kimbola yake imebuma, labda kama atatoa tena lafara kama wafanyaavyo
 
Mdomo bakuli,
Pole sana ndugu. Kusema kweli Dar Lux huduma zao toka Mwanza Dar Mwanza haziridhishi kwa muda mrefu sasa. Uzoefu wangu ni kuna siku tulikata tiketi ya Gari na 1 toka Mwanza to Dar, na wengine namba 2. Tukaenda Nyegezi alfajiri kama walivyosema. Kufika Abiria wa Gari na 2 wakaambiwa wapande Gari lililokuwepo ambalo limewasili toka Dar alfajiri. Namba 1 tukaambiwa tusubiri Gari toka Dar halijawasili. Tukasubiri weee likaja saa 2 asubuhi. Kufika wakasema bovu Tyre ya mbele imekatika chuma fulani na tank linavuja hivyo wanatengeneza tutaondoka ukarabati ukiisha. Abiria tukawa mbogo tukamtafuta Mmiliki ndio akasema tukodishiwe gari la kampuni nyingine tupelekwe Dar kwa kuwa Dar Lux hiyo haitapona mapema.

Tukafaulishwa kwenye gari linaloishia Morogoro. tuliondoka Mwanza saa 5 asubuhi. Safari ilikuwa joto na kukimbizana anyway Mungu Mlinzi wetu tulifika Moro Saa 10 alfajiri tukaikuta Dar Lux ya kutupeleka Dar. Swali: Kwa nini safari ndefu hivi Magari yanafika na kugeuza? Inakuwaje hawana Magari ya Akiba ya kuondoka fresh wakati mengine yanawasili? LATRA na TRAFIKI wakague haya magari ya Long Safari. Vinginevyo yatakatika Tyres za mbele yakipanda au kushusha Milima.
 
Naona we sio mtu wa safari na kama unasafiri mara mbili kwa mwaka huu uzi sidhani kama unakufaa!! Sisi ni safari kila baada ya siku sita au nane.
Sitobisha mtazamo wako, ila kwa upande wangu naamin nasafiri sana kwa usafir wa basi ndani ya Tanzania yetu
 
Kuna abiria viburi kweli hasa hivi vidada yaan vimekalili hili basi sijui wanapenda rangi[emoji3][emoji3],,

Siku hizi zinaingia mwz saa tisa usiku hadi alfajiri,,[emoji3][emoji3]
 
Dar Kahama juzi kati tuliondoka dar saa sita badala ya muda wa kawaida wa alfajiri, kahama tukafika kesho yake alfajiri. Tukiongozana na basi la bukoba ambalo nalo liliondoka dar saa saba... Dar Lux tunawapenda ila kuna hali inataka kuwapenda zaidi.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] we jamaa bana

Nilicho nifunza so far, china sio mtu mzuri
 
Dar Kahama juzi kati tuliondoka dar saa sita badala ya muda wa kawaida wa alfajiri, kahama tukafika kesho yake alfajiri. Tukiongozana na basi la bukoba ambalo nalo liliondoka dar saa saba... Dar Lux tunawapenda ila kuna hali inataka kuwapenda zaidi.


Umesema kwel..juzi nimekutana nalo nikajiuliza maswal mob sana mbona muda huu?!duh .!nadhan ht jana limelate kutoka dar !
 
Mdomo bakuli,
watapita kama wenzao wakina scandinavia wakongwe wa game ndio chaguo langu mnapenda kupanda hayo box wakati wakina kisbo wapo
D6MFaJxU8AAS1H0.jpg
 
We pia upo kaburini ndo maana waona wenzako wanaokuja Kaburini, Tulo hai wala hatuoni hayo ya makaburi zaidi
 
Back
Top Bottom